Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
Thu gọn cột thông tin

“Moonlight Drawn By Clouds” xác nhận ngày lên sóng chính thức

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-8-2016 09:29:30 | Xem tất
Thắc mắc chút xíu, phim này có phải dựa trên bộ truyện gì về hoàng đế tạo ra bộ chữ HQ ko?
Hình như thành viên của Beast cũng đóng 1 bộ phim dựa trên truyện này tựa là tình yêu bóng nước thì phải
Xem hình mà mình confused quá vì mô tip phim cũng giống nhau là vua và nữ-giả-thái-giám
anyway phim này tạo hình đẹp, dv lung linh, hy vọng sẽ tạo nên cú hit nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2016 09:42:02 | Xem tất
MsChitajun gửi lúc 2-8-2016 09:29 AM
Thắc mắc chút xíu, phim này có phải dựa trên bộ truyện gì về hoàng đế tạo ra bộ ch ...

không phải bạn ạ, phim này chuyển thể từ tiểu thuyết cùng tên đó bạn, và là câu chuyện về Thế tử Hyo Myung. Đây cũng là một nhân vật trong lịch sử, con trai cả của Vua đời thứ 8 triều đại Joseon.

Đúng là mô-típ của phim này và phim Tình yêu bóng nước đó cũng là về chuyện tình của một vị vua/Thế tử với một nữ giả thái giám, nhưng khác ở chỗ là "Tình yêu bóng nước" thì nữ đó xuyên không quay về quá khứ, còn phim này chỉ là một cô gái bình thưởng (Ra On) giả trai thôi.

Ra On vốn ở ngoài cung đã giả trai rồi và còn làm nghề chuyên tư vấn chuyện tình cảm nữ giới cho các nam nhân rồi sau đó gặp Thế tử ở ngoài cung trong một tình huống đặc biệt mà ko biết đó chính là Thế tử. Sau đó thì bị Thế tử lừa vào cung

Bình luận

Thanks bạn nhiều nhé. Thắc mắc đã được giải đáp ^^  Đăng lúc 2-8-2016 09:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2016 09:53:18 | Xem tất
Wae? Wae? tại sao lại dời lịch :'(
Trời ơi, chờ trong mỏi mòn, hóng phim cực kì
Cái teaser 3 dễ cưng muốn chết, phim à, mau đến nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2016 11:28:58 | Xem tất
Ỏ oioiiiiii thu này nhiều phim đáng để hóng xem quá
W đã đành rồi giờ lại Moonlight này nữa
càng update bao nhiêu thì mình càng ưng phim này bấy nhiêu, tại vì trước hết là có 2 đứa nhỏ mà tui cực kì thích
chỉ cần nhìn nụ cười của 2 đứa thôi là đã thích rồi đấy chứ tạm thời chưa nói đến nội dung phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2016 13:58:56 | Xem tất
tung teaser nữa làm chi rồi lại dời lịch lên sóng zậy trời, chỉ khổ quần chúng hóng phim thôi à...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2016 15:37:03 | Xem tất
Kim Yoo Jung và Kim So Huyn đã lớn thật rồi, bây giờ em nào cũng có thể đóng phim có cảnh yêu đương trai gái roài. Đang xem Let's fight Ghost và hóng ing Moonlight drawn by clouds. Luôn luôn dõi theo và ủng hộ 2 em.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2016 17:49:07 | Xem tất
Tung teaser liên tục mà cứ lùi phim của mị
Nhìn thái tử chất quá nên phải xem lại reply 88 để đỡ nhớ
Mà sự lột xác đáng sợ của Bo Gum từ Teak thành Thái tử làm trái tim fan girl bé bỏng rụng rời lun ((( ít khi xem phim cổ trang mà hóng phim này dễ sợ luôn nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2016 12:48:22 | Xem tất
Làm ơn đừng có lùi nữa, tui đang hóng là mún chết với thái tử và thái giám đây. Đẹp đôi gì mà đẹp dữ thế ko bít
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2016 15:35:50 | Xem tất
Cuối cùng thì cũng chịu ấn định ngày lên sóng, dời lại nữa là từ nay từ mặt KBS luôn.
Vậy là gần cuối tháng sẽ được cày Moonlight Drawn By Clouds rồi, mừng dễ sợ.
Nhìn teaser của hai đứa mà hạnh phúc, dễ thương quá trời quá đất..
Mong ngóng từng ngày chờ đến ngày 22 để thấy cái mặt Gum của tớ..
Thanks bạn stran new.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2016 18:58:47 | Xem tất
Đặt gạch phim này. Thích cả Yoo Jung cả Bo Gum luôn. Chemi của 2 bạn trẻ dự sẽ bùng nổ lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách