Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shrimp
Thu gọn cột thông tin

"Moonlight Drawn By Clouds" phản hồi về thông tin bộ phim sẽ kéo dài thêm 2 tập

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-9-2016 12:38:25 | Xem tất
Thế nào cũng được. Dù dài hơn hay giữ nguyên, mình đã chèo thuyền MDBC rồi thì ko bao giờ nhảy xuống.
Chỉ mong sẽ là 1 cái kết đẹp và nếu có kéo dài thì cho mình thấy thêm cảnh sinh con, rồi sống hạnh phúc với nhau là mãn nguyện con dân lắm rồi.
Vì đã phần phim Hàn có những cảnh tình cảm nhưng sau đó lại chuyển qua cảnh căng thẳng ngay, nên mạch cảm xúc hay bị đứt ngang lắm . Nên nếu có thể thì làm thêm 1 tập chỉ nói về cuộc sống hạnh phúc của 2 bấy bi, rồi ngọt ngào lãng mạn các kiểu là mình hạnh phúc cực kì luôn haha.
Cảm ơn b dịch news nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 12:59:09 | Xem tất
Hồi Beautiful Mind rate thấp bắt cut,
tới giờ Moonlight rate cao bắt kéo
KBS ngon lắm Mà dù sao cũng cạch mặt KBS r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 13:03:13 Từ di động | Xem tất
Ôi không muốn kéo dài phim đâu, càng dài càng lôi thôi ra mà lại còn mệt mỏi thêm ý. 16 tập là đủ rồi chứ kéo dài sợ cho mấy tình huống chính trị thì chán thêm. Thanks bạnbdijch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 13:13:29 | Xem tất

mong được nhìn thấy 2 bạn dài dài nhưng mình ko thích kéo dài thêm 2 tập đâu.
Thanks ban trans tin!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 13:34:43 | Xem tất
Thôi con xin các bác tham vừa thôi. Tuy là phim đang hot bỏng tay bỏng mắt, nhưng đừng kéo dài thêm nhá. Hãy để cho Tử + Giám chì chiết nhau, ghen tuông nhau, giận hờn nhau đến độ thấy mặt là giận nhưng không thấy càng giận hơn, như vầy đủ rồi. Kéo dài thêm e lê thê thì chán lắm. Đôi trẻ cạn kiệt energie sẽ hết chemistry các bác ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 14:38:41 | Xem tất
Thôi đừng kéo nữa, phim nào mà kéo dài là mấy tập sau nó nhạt không chịu nổi
Cứ giữ nguyên như dự tính ban đầu là được rồi
Dù phim hay nhưng vẫn nên đặt chất lượng lên hàng đầu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 15:56:13 | Xem tất
Dù rất thích MDBC những mình không muốn thêm tập đâu, vì từ xưa tới giờ không có bộ nào mà thêm tập hay hơn cả, toàn kéo dài những tình tiết trời ơi đất hỡi, đây chỉ là một bộ phim thanh xuân hài thôi, có thêm chút chính trị làm gia vị 18 tập là vừa đủ, bây giờ mới đi được 1/3 chặng đường thôi, cứ chú trọng nội dung thật chật chẽ để giữ được phong độ như những tập đầu là được rồi, không cần phải thêm tập làm gì, vừa vất vả cho diễn viên lại làm loãng nội dung phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 16:42:50 | Xem tất
dẹp đi các bác, tăng thì mạch phim lại chậm lại và e ko thích điều đó.
phim hàn chuyên gia thế, họ thích quay quấn chiếu để có thể thêm bớt vào ấy mà.
cảm ơn bạn đăng tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 17:48:30 | Xem tất
Tăng thêm 2 tập mình cũng chả cám thấy vui vẻ j cho cam đâu, mình là mình thích đánh nhanh thắng nhanh ý, chứ càng nhiều tình tiết thêm, xem càng mệt, câu chuyện càng kéo dài lê thê, đặc biệt mà rơi vào cái thể loại có 1 vấn đề gay cấn qua 5 hay 6 tập vẫn chưa giải quyết ý thì chết.
Mà cái đoạn mở đầu phim ấy, đã bị hụt hẫng rồi, rằng thì mà là anh nam chính sẽ đoản mệnh, chết sớm, rằng thì mà là nam chính và nữ chính có thể yêu nhau mà ko thể đến được với nhau, nghĩ thôi cũng đã đau lòng rồi, chả biết thế nào chứ mình là mình thích happy ending
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 18:31:18 | Xem tất
Tui ko cần tăng thêm tập, thay đổi tập sẽ có thể khiến mạch phim bị thay đổi như dự định
Chỉ cần phim HE là được r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách