Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1980|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Moonlight Drawn By Clouds" phản hồi về thông tin bộ phim sẽ kéo dài thêm 2 tập

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trả lời một tin tức gần đây nói rằng bộ phim "Moonlight Drawn By Clouds" của KBS sẽ kéo dài thêm hai tập nữa do sự nổi tiếng của nó, các đại diện từ công ty quản lý của Park Bo GumKim Yoo Jung đã chia sẻ với Sports Chosun rằng đó là lần đầu tiên họ nghe thấy tin tức như vậy.

"Nếu chúng tôi nhận được thông tin về việc bộ phim sẽ kéo dài thêm hai tập, chúng tôi sẽ phải bắt đầu thảo luận về việc điều chỉnh lịch trình, nhưng hiện tại, chúng tôi không nhận được thông tin gì về việc này."

Nhà sản xuất nội dung Kang Byung Taek của "Moonlight Drawn By Clouds" cũng cho biết, "Việc kéo dài thêm hai tập nữa chỉ đơn giản là một ý kiến được đưa ra trong nội bộ, và chưa hề được thảo luận với các diễn viên, biên kịch, hoặc đội ngũ sản xuất. Với tiến trình viết kịch bản hiện nay, kéo dài bộ phim có lẽ sẽ hơi khó. "

"Moonlight Drawn By Clouds" hiện đang giữ vị trí số một trong số những bộ phim truyền hình được phát trong cùng khung giờ, ghi nhận rating 18.8% cho tập 6.

Cre: sp
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-9-2016 11:22:55 | Chỉ xem của tác giả
Mình là mình không mong chờ kéo dài thêm nhé, kéo thêm lại bị lê thê hóa, staff, diễn viên đều khổ hơn, tình tiết phải sửa lại,...
Nói chung ý kiến này chỉ mỗi nhà đài họ thích, vì họ có thể kiếm được nhiều hơn từ tiền quảng cáo.
Đọc xong news này thấy thở phào nhẹ nhõm!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-9-2016 11:31:06 | Chỉ xem của tác giả
Kéo dài hay không còn tùy theo mạch phim nữa, hiện giờ mới có 6 tập, chưa biết sẽ thế nào
Nhưng mà phim hay quá đi, nếu có thể thì Mị cũng muốn mù quáng coi thêm 2 tập nữa )))
Dàn cast cute quá trời quá đất <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-9-2016 11:44:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đây là lí do mình hk thích KBS...lúc nào cũng z...thấy phim nào hot cái là đòi kéo dài tập...đòi phát sóng tập đặc biệt để câu rết...rết lẹt đẹt là đòi cắt tập...họ hk hề nghĩ đến cảm giác và công sức của các bk, pd và diễn viên 1 chút nào....bực...ghét lại càng ghét
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-9-2016 11:47:38 | Chỉ xem của tác giả
Mình chẳng thích kiểu mà thấy phim đc thành công bước đầu thì lại lăm le tăng tập. Từ đầu kế hoạch thể hiện phim như nào thì nên trung thành với nó. Nếu có tăng thì cũng vì muốn truyền tải nhiều điều hơn hay sao đó chứ k phải vì phim đang hot. Hi vọng nsx vs đạo diễn cân nhắc kĩ nếu ko thành phim dài dòng èo uột thì chán lắm

Thanks bạn trans!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-9-2016 11:48:17 | Chỉ xem của tác giả
K thích kéo dài phim. Mạch phim vốn như thế này r, kéo dài lại phải thêm tình tiết với cả làm mạch phim chậm đi.
Clq nhưng tập vừa r hay quá.
Bao giờ Thế tử mới công khai với bạn Mong Mong đâyyyyyy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-9-2016 12:04:26 | Chỉ xem của tác giả
Dù rất mong được nhìn thấy 2 bạn dài dài nhưng mình ko thích kéo dài thêm 2 tập đâu. Theo kinh nghiệm xương máu của mình vụ kéo dài tập thường làm phim lủng củng, mất kịch tính
Hy vọng là sẽ ko kéo dài thêm
Thanks bạn đã trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-9-2016 12:05:38 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
kbs hay có kiểu kéo dài phim hay tăng tập đặc biệt khi phim hot nhỉ^^ cá nhân mình nghĩ nên giẽu đúng số tập cho chất lượng phim thì hơn vì nd vẫn vẫn mà cứ kéo dài ra cũng chả đc bao nhiêu lại gây loãng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-9-2016 12:29:23 | Chỉ xem của tác giả
Thôi đừng, cứ 16 tập là đẹp rồi. Cái gì nhiều quá cũng dễ ngấy, cứ như đã định là tốt nhất
Cơ mà phim hay quá không thể ngừng yêu thương được cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-9-2016 12:34:42 | Chỉ xem của tác giả
Cứ đúng như trước mà làm thôi
Tăng thêm chỉ là kéo dài tình tiết thôi mà
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao