Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AkaSeuk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Moonlight Drawn By Clouds) Park Bo Gum giúp Kim Yoo Jung tìm lại mẹ, cảm xúc từ những giọt nước mắt tình thân // Phản ứng của Netizen

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 27-9-2016 22:36:56 | Chỉ xem của tác giả
huhu xem đoạn RaOn trùng phùng với mẹ mà cảm động quá ((
phải công nhận diễn xuất của đôi trẻ tuyệt vời thật ấy
xem mà rưng rưng luôn
mong chờ 1 cái kết có hậu cho cặp đôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 27-9-2016 22:54:12 | Chỉ xem của tác giả
Đoạn này cảm động quá
Hai bạn như hòa vào nhân vật chứ k cỏn là diễn xuất nữa
Chính Thế tử là người thực hiện ước muốn của Giám lâu nay đủ biết Tử yêu Giám cỡ nào.
Từng cử chỉ ánh mắt và cả hành động lúc nào cũng quan tâm Giám
Nước mắt, nụ cười hạnh phúc khi Tử nhìn Giám gặp lại mẹ cứ như chính mình cũng gặp lại mẹ vậy
Bo Gum & Yoo Jung giỏi quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 27-9-2016 23:01:19 | Chỉ xem của tác giả
Mấy chế Knat nói đúng, ngồi xem mà nước mắt cứ vô thức rơi . Phim hay không những nhờ nội dung còn phải nhờ vào diễn xuất của diễn phim. Phim này từ một thái giám, cung nữ, cả hai bé tiểu công chú và bé bán đèn lồng không thể chê được. Mà ưng nhất trang phục và phần ngoại cảnh đẹp hết biết. Moonlight cố lên nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 28-9-2016 00:15:37 | Chỉ xem của tác giả
Cảm động nhất cảnh bạn ấy nhìn Ra On ôm mẹ, một mình đứng cô đơn trong hoàng hôn. Dù biết có khả năng khi Ra On gặp lại mẹ sẽ trở thành nỗi đau cho mình, nhưng cậu ấy vẫn mong muốn nguyện vọng của nàng được thực hiện
Ôi những cảnh cảm động như này thiệt thương Gấu, diễn mà như không diễn chạm đến tâm can a~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 28-9-2016 00:34:54 | Chỉ xem của tác giả
xem phim mà đoán dược cả tình tiết
vậy mà vẫn phải đâm đầu vào xem
vậy mới nói, diễn xuất với chemistry của dàn diễn viên quan trọng đến thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 28-9-2016 00:37:18 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim đến cảnh này mà đau lòng quá
yêu bé Jung vs Bo Gum lắm
diễn xuất ấn tượng vô cùng, lúc đáng iu, lúc tình cảm, lúc đau khổ... đều thể hiện tốt lắm
đến giờ vẫn còn ám ảnh với cảnh múa của Ra On ấy , ôi đôi mắt này, từng cử chỉ, động tác tay, chân ấy, đẹp thần sầu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 28-9-2016 07:19:57 | Chỉ xem của tác giả
cảnh này coi cảm động ghê
lúc coi cảnh cuối Yoo Jung khóc diễn nhập tâm quá trời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 28-9-2016 08:05:10 | Chỉ xem của tác giả
Đây là một trong những cảnh cảm động nhất của cả bộ phim đến giờ, những khoảnh khắc liên quan đến gia đình lúc nào cũng thế, luôn đem lại cho khán giả nhiều cảm xúc. Đây cũng là một cảnh quay rất đẹp, đẹp từ diễn xuất của diễn viên, cảnh hoàng hôn đượm buồn và đoạn nhạc thần thánh của Beige.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 28-9-2016 09:26:27 | Chỉ xem của tác giả
diễn xuất của 2 bạn nhỏ thật không có chỗ nào để chê được. ahhhhh chuẩn bị ngược tới nơi rồi, đôi chẻ của tôi rồi sẽ đi về đâuuu T-T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 28-9-2016 10:52:45 | Chỉ xem của tác giả
Huhu, chưa dám coi đoạn này nữa, để dành chờ đến tập mới rồi coi luôn thể. Đọc comment của các thánh xong mà e thấy hạnh phúc ghê ghớm. Mình rất ít khi theo dõi một bộ phim HQ từ đầu tới cuối, vậy mà với Moonlight, coi k dám bỏ sót một giây nào luôn. Chúc các chế sớm cán đích với rating 30% nha
Thanks bạn trans nhèo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách