Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: heocute1
Thu gọn cột thông tin

(Moon Lovers) Girls 'Generation Seohyun và nữ diễn viên Kang Han Na xác nhận tham gia bộ phim "Moon Lovers'

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-1-2016 16:52:09 | Xem tất
Phim làm lại bên Hàn mình thấy ít phim thành công lắm. Mình chưa xem Seohyun diễn bao giờ nên không nhận xét gì cả. Chỉ mong rằng phim ra mắt thì sẽ ổn hơn mọi người mong đợi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2016 17:20:55 | Xem tất
Nữ chính xác nhân là IU rồi hả các bợn?

Thôi vậy, chắc mình khó đu theo rồi.

Nữ chính quan trọng lắm, mà IU mình cảm tưởng chưa tới.

Gà SM vô nhiều quá ha, SM có đầu tư gì vô phim ko vậy?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2016 17:20:57 | Xem tất
PHim được đầu tư khủng có khác
Dàn cast hùng hậu quá
Mong là sẽ thành công như bản Trung
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2016 18:02:42 Từ di động | Xem tất
junsu_lovely gửi lúc 6-1-2016 12:26 PM
phim làm lại có mấy khi thành công đâu. chắc bởi thế nên tuyển chọn toa ...

Chuẩn luôn, tài năng của Iu dành hết cho âm nhạc rồi. Kiểu này người ko hợp vai thì phải làm cho vai hợp người thôi. Chắc ta sẽ có một NH made-in-korea nhí nhảnh, đáng yêu, đc các hoàng tử hết lòng yêu thương, bảo vệ.
cast thêm Seohyun thì càng phải xem, thích Seo lâu rồi mà chưa xem chị diễn lần nào. Vào vai kỹ sinh chắc là Lục Vu trong ng tác, có màn yêu đương oanh liệt vs thập tam rồi kết cục bi thảm. Khí chất dịu dàng lại cao sang, hợp quá lại còn.

Bình luận

tôi là tôi sợ phim bi lắm! Nên chắc lần này hóng ảnh cap thôi, xem mất công khóc  Đăng lúc 6-1-2016 07:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2016 18:20:46 | Xem tất
À ha dàn DV nam DX thì chuẩn khg cần chỉnh--nữ thì khg có cô nào DX chuẩn DV hàng đầu HQ đi tập trung qua TQ hết rồi-"Bộ Bộ Kinh Tâm"là bfilm hay nhất khg hiểu sao bên HQ lựa DV nữ khg thể dán mắt vào TV-dàn Dv nam đẹp zai:-nữ thì bó tay:-nếu lựa thì Yoona Dx cũng lâu rồi vừa xinh đẹp mảnh mai dễ thuơng hơn
Merci bạn trang News--khg ý kiến gì về mấy nàng này-**
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2016 18:35:18 | Xem tất
Cái phim này theo cái chiều hướng gì vại?
Ngoài lão Gà, còn lại toàn idol mặt hoa da phấn, được cái xinh đẹp lồng lộn, cơ mà diễn xuất sẽ thế nào?
Ế, tui quyết định coi rồi nha, đừng có quăng tin sốc nữa.

Kiềm chế, không được bung bét nơi công cộng như hai bài trước ><

Bình luận

Giờ còn không nhớ có qua thớt đó không :)))) Ngày đi nhiều nơi quá không nhớ nổi :)))) Hót thì hót, thành phim thần tượng luyên á chớ :v  Đăng lúc 6-1-2016 07:24 PM
ừa hôm qua nàng nhắc gì tui bên thớt IHYV zậy :)), thui yên tâm về khoản hot vì toàn sao vs idol SM hot cả =)))  Đăng lúc 6-1-2016 07:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2016 20:00:45 | Xem tất
Oh My God... Phim này ngoài anh Lee Jun Ki, Kang Ha Neul, và bạn Ji Soo ra thì dàn cast còn lại từ nam đến nữ làm mình muốn bỏ phim luôn rồi. Chắc tui chết với phim này mất, làm gì thì làm chứ mà phá hoại tác phẩm và nhân vật Nhược Hy kinh điển của tui là tui không có chịu đâu.
Hong Jong Hyun thì cũng được nhưng chưa xem phim nào có ảnh đóng ngoài Dating Agency... mà nhân vật của ảnh trong Dating Agency thì cũng không có gì đặc sắc ngoài vẻ đẹp trai và ngầu
Nam Joo Hyuk thì thôi, diễn viên mới, diễn trong School 2015 làm mình thấy chán và cứng nhắc... thế mà lại cho làm thập tam gia á... hết nói nổi.
Baek Hyun thì khỏi bàn, mới toanh + chưa hề có kinh nghiệm diễn xuất... SBS định thu hút rating nhờ fan EXO á??? Cơ mà cho bạn này làm Thập gia thì cũng không sao vì Thập gia là người vui vẻ, dễ diễn
Qua dàn nữ thì SBS quá mạo hiểm khi giao vai nữ chính cho IU. Chắc là nghĩ sẽ thu hút được rating nhờ tài soi và ném gạch đá của netizens xứ Hàn đây? Phim nào mà có người bị ném đá nhiều thì phim đó ắt hút người xem. Họ xem không phải vì nội dung, mà vì soi để ném đá tiếp... Chán hết nói
Một IU làm mình sốc 1, giờ lại chơi thêm Seo Hyun nữa... speechless thật rồi. Không có kinh nghiệm diễn xuất... lại định dùng để hút rating từ fan SNSD sao?
Kết luận nhìn chung là chắc SBS không tự tin với phim này đâu... nên mới toàn chọn idols nổi tiếng và người bị scandal như vậy để hút người xem...
Nào giờ cứ phim nào quảng bá càng nhiều thì chất lượng và nội dung càng kém...
Không mong gì, chỉ mong đừng phá hoại một tác phẩm kinh điển thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 08:20:03 | Xem tất
Dàn cast này có quá hot rồi không?? hóng hóng, diễn viên chính em còn không ngóng bằng diễn viên phụ nữa, thích quá thích quá, seo hyun của mình, mặc đồ cổ trang thật là xinh đẹp mà, yêu quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 14:35:43 | Xem tất
Thiệt chán hết sức, ngoải lão Gà qué ra thì cái dàn cast nhìn mà muốn não lòng, còn cái bài báo nói dàn dv vượt trội so với bản Trung, ai nói bản Trung ko đẹp, còn khí chất lồng lộn vượt bậc nữa kìa, dễ thương làm quái giề, đóng ko ra hồn thì phim cũng vứt !! Ôi bộ phim kinh điển của lòng tui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2016 08:29:34 | Xem tất
"IU và Lee Jun Ki, và các hoàng tử EXO Baekhyun, Kang Ha Neul, Hong Jong Hyun, Nam Joo Hyuk và Ji Soo"
Nhìn dàn cast mà đã hóng quá là hóng luôn
Giờ lại còn thêm Girls 'Generation Seohyun và  Kang Han Na !!!!
Một bộ phim đáng mong đợi đây. Toàn trai xinh gái đẹp nhưng có hơi lo lắng về diễn xuất. Lee Jun Ki, Kang Ha Neul và Hong Jong Hyun và Ji Soo thì mình thấy diễn xuất ổn theo những bộ phim họ từng tham gia mà mình đã từng theo dõi. Những diễn viên còn lại, chắc chỉ còn biết chờ đợi vào diễn xuất của họ có phù hợp với vai diễn hay không mà thôi
Dù sao cũng rất đáng để chờ đợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách