Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3876|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Moon Lovers) Girls 'Generation Seohyun và nữ diễn viên Kang Han Na xác nhận tham gia bộ phim "Moon Lovers'

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Chỉ  khi bạn nghĩ rằng toàn bộ dàn diễn viên đẹp trai được thiết lập hoàn hảo trong bộ phim truyền hình lịch sử “ Moon Lovers” đã quá nhiều. Và nếu bạn đang cảm thấy mong chờ ngày phát sóng phim thì đây sẽ là một tin casting đáng mong đợi.

Girls 'Generation Seohyun, cũng như nữ diễn viên Kang Han Na đã xác nhận đóng vai những nàng công chúa trong “ Moon Lovers” .

Phía đại diện sản xuất phim cho biết, “ Kang Han Na và Seohyun được tuyển chọn vào dào diễn viên, họ hóa thân thành những nàng công chúa đầy sức hút.

Seohyun sẽ đóng vai công chúa cuối cùng Woohee,  người đang ẩn danh và trở thành gisaeng với chính nỗ lực của mình. Kang Han Na cũng sẽ vào vai một nàng công chúa khác.

Những ngôi sao góp mặt trong bột phim này gồm có: IU và Lee Jun Ki, và các hoàng tử EXO Baekhyun, Kang Ha Neul, Hong Jong Hyun, Nam Joo Hyuk và Ji Soo. Bộ phim sẽ hoàn chỉnh hoàn chỉnh khâu sản xuất sản xuất và phát sóng vào nửa cuối năm nay.

Nhạc Nhiên

Nguồn: http://www.allkpop.com/article/2 ... r-drama-moon-lovers

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-1-2016 11:29:26 | Chỉ xem của tác giả
Cast thêm mấy idol nhà SM cho đủ bộ, chỉ riêng fan mấy công chúa hoàng tử nhỏ cũng đủ roài
Mà thấy IU diễn cũng không hơn Seohyun đâu mà sao được làm nữ chính nhỉ, mình thấy Yoona còn được hơn.
Hi vọng phim mang danh 'bom tấn' sẽ thành công ngoài mong đợi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-1-2016 11:50:05 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là có khi phim lên sóng rồi không nghe được thoại mà chỉ chăm chăm ngắm giai xinh gái đẹp mất
Dự án này khá rầm rộ, và mong là chất lượng của nó cũng thật xứng tầm
Cho bõ cái công chờ đợi của anh em ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-1-2016 12:18:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim này chắc xem chắc chỉ ngắm gái xinh với giai đẹp thôi, nội dung chắc dễ flop lắm, thành 1 nồi lẩu thập cẩm rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-1-2016 12:26:45 | Chỉ xem của tác giả
phim làm lại có mấy khi thành công đâu. chắc bởi thế nên tuyển chọn toàn zai xinh gái đẹp vào! Dù rằng nội dung chắc sẽ buồn chẳng khác gì bản Trung, mình cũng đã định xem khi nghe tin có Junki đóng, nhưng mà đến lúc có tin IU vai chính thì thôi luôn. cũng không ghét bỏ gì nhưng phim duy nhất mình thấy bạn này đóng hợp ý là Dream High và chỉ có nó thôi. Những phim khác cảm giác một màu quá! Lần này vào vai Nhược Hy yêu cầu cực nhiều đoạn diễn thể hiện nội tâm nhân vật, một diễn viên tay ngang như IU liệu có đảm đương được không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-1-2016 12:35:56 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói phim này là phim tập trung nhiều trai xinh, gái đẹp nhất mà mình từng biết.
Nhưng toàn idol đi đóng phim thế này không biết phim như thế nào nữa.
Ko phủ nhận idol nào cũng như vậy, nhưng đa số họ diễn xuất vẫn chưa tốt lắm.
Chỉ mong qua phim này họ sẽ học hỏi được nhiều kinh nghiệm diễn xuất thêm thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-1-2016 13:12:19 | Chỉ xem của tác giả
Phim này chuộng idol thế
phim này đâu phải bình thường
Bộ bộ kinh tâm là tác phẩm bi rất khó đấy
Nếu tìm toàn không chuyên thế này mình e đáng lo lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-1-2016 13:28:57 | Chỉ xem của tác giả
sặc, toàn idols vậy? thật lòng thì mình hơi thắc mắc bộ phim sẽ ra sao ah? thích giọng hát bạn IU, thích vẻ đẹp của các idol, nhưng mà khẩu vị về diễn xuất thì có hơi cao à (do đc em trai nhà huấn luyện dữ quá). Thật đắn đo, vì mình cũng ham nhìn gái đẹp lắm, huhuhu, ko bik nội dung có hay ko nữa... nghe nói có LJK, cũng còn hy vọng vào trai đẹp lạnh lùng diễn xuất tốt ah...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-1-2016 13:58:46 | Chỉ xem của tác giả
Ngoài anh Gà ra thì 1 lực lượng hùng hậu lắm nhưng toàn là thần tượng.
Kang Ha Neul, Nam Joo Hyuk là những diễn viên trẻ cũng đã và đang chứng tỏ năng lực của mình.
Còn dàn idols kia thì đóng phim cổ trang có hợp không. Về diễn xuất mình phải chờ xem còn về ngoại hình thì vào vai các vương thân, công chúa là ok quá rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-1-2016 14:13:33 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diễn viên phim này đúng là quá khủng! Không biết nội dung có gì hấp dẫn với phiên bản Trung không? Lót dép hóng phim! Cảm ơn chủ thớt đang news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách