Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2391|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Moon Lovers" Cư dân mạng ấn tượng sâu sắc với vẻ đẹp của con gái IU xinh như búp bê quá dễ thương

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Diễn viên nhí đóng vai con gái của IU trong tập cuối của "Moon Lovers"

Tập cuối phim "Moon lovers - Scarlet Heart" (phản ứng nhiệt liệt của khán giả yêu thích bộ phim trong những tháng gần đây) khi một diễn viên nhí trông giống như búp bê xuất hiện trong vai con gái của IU (Hae Soo)
Phản ứng của cư dân mạng "con gái của vua và Haesoo sao lại đẹp đến thế nhỉ" "ôi ai mà tuyển chọn vai chuẩn thế, con gái Haesoo trông y hệt cô ấy" "vẻ đẹp của con gái IU là cảnh ấn tượng nhất" " có ai biết tên thật của cô bé đóng vai con gái Iu xuất hiện vài phút không nhỉ?"

Bên cạnh đó, tiếp nối khung giờ của Moon lovers là Dr Kim Blackwood lãng mạn

Cre: Naver
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-11-2016 01:08:43 | Chỉ xem của tác giả
Chòi oi chế chăm chỉ quá hay ức quá vẫn chưa ngủ đc vại

Sau bé Jin Joo ở Rep88, đây là bé thứ 2 mà vừa nhìn tui đã có cảm tình xinh yêu như nài mà nỡ lòng nào không cho cha con em đoàn tụ hở em gì mà hủy lệnh phạt 14 để ra vào cung tự do còn ngắm con hở BK, làm ơn đã có tâm để nó cài trâm của mẹ nó rồi thì để con về với cha đi =.= ngược 4 đến cùng cực =.=

Thích Ji Soo lẫn 14 lắm nhưng coi đoạn này ghét kinh dị huhu

Bình luận

@TamBi: k phải bé đóng Rep88 đâu bạn :D ý tui sau bé đó thì đây là bé t2 t có cảm tình từ cái nhìn đầu tiên :3  Đăng lúc 2-11-2016 01:25 PM
Ui tui đã ko nhận ra con bé ^^ nó lớn thế nài sao, xinh quá  Đăng lúc 2-11-2016 12:14 PM
tức đến mất ngủ cô ạ, nên phải dịch tin cho đỡ buồn  Đăng lúc 2-11-2016 07:53 AM
=)) *ôm ôm*  Đăng lúc 2-11-2016 07:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-11-2016 01:19:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cảnh hay nhất trong tập cuối đấy ạ!!! T cũn đổ trước vẻ đẹp dễ thương đáng yêu của cô bé ban đầu xem raw tưởng con gái Soo là cô bé mà 13 gặp cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-11-2016 07:48:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim casting cực tốt, em bé giống "mẹ" như tạc, lại có phảng phất nét của "bố" nữa, quá hoàn hảo.
Thực sự rất phục đoàn làm phim đã tìm ra và tập hợp được dàn diễn viên này lại.
Cô Devil, cô cũng mất ngủ hở
Cám ơn cô đã dịch tin nha nha nha
Chúng ta cùng tự an ủi nhau thôi

Bình luận

haha ok cô hình để tôi qua xả cùng  Đăng lúc 2-11-2016 08:04 AM
Nếu cô muốn đọc thì vào thớt đọc nhé, tui vừa xả nỗi niềm trong đó xong, tí nữa thì ấn lên news của cô chắc thành deep quá độ quá =))))))))))))))  Đăng lúc 2-11-2016 08:02 AM
Lúc đầu tui viết vào đây một bài dài dằng dặc, viết xong thấy không phù hợp nên ấn vào thớt phim rồi, để lại đây còn có mấy dòng này =))  Đăng lúc 2-11-2016 08:00 AM
Mong muốn cái kết thanh thản một tí mà đến giờ vẫn uất ức đấy cô ạ  Đăng lúc 2-11-2016 07:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-11-2016 08:18:57 | Chỉ xem của tác giả
em bé xinh quá, mà SE ngược lòng con dân quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-11-2016 08:24:59 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận khi xem mặt em bé mà phát cuồng, quá đáng yêu và giống cả "bố" lẫn "mẹ" chứ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-11-2016 09:37:44 | Chỉ xem của tác giả
Huh? Thế các bác cho em hỏi đây là con Soo với ai zị? Tứ? 14?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-11-2016 09:53:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chội ôi hqua đu live lúc nhìn thấy bé đau ui da mà thấy đáng yêu quá mức. Giả dụ có phần hai thì mong là ba Tứ sẽ dắt bé đi tìm mẹ Soo. Hi vọng nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-11-2016 11:35:06 | Chỉ xem của tác giả
tiếc là em bé dễ thương này xuất hiện ít quá mà còn chưa nhận đc sự quan tâm từ cha của mình...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-11-2016 12:08:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
ôi bé dễ thương ghê^^ nhìn cái mặt thấy cưng. Mấy e bé hàn toàn kiểu dễ thương ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách