Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5536|Trả lời: 16
Thu gọn cột thông tin

(Monster) Kang Ji Hwan tự tin bộ phim sẽ đạt 15% trong tập đầu tiên

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-3-2016 19:04:53 | Xem tất |Chế độ đọc

Vào ngày 24/3, tại buổi họp báo, đoàn làm phim và các diễn viên của bộ phim truyền hình đầu tuần mới MBC “Monster” đã thảo luận về rating.

Nam diễn viên Kang Ji Hwan nói rằng, “Tôi có suy nghĩ khác với Sung Yu Ri (người đã bày tỏ không mấy quan tâm đến rating).”

Anh nói thêm rằng, “Tôi tin tưởng vào các biên kịch, đạo diễn và các nhân vật của bộ phim nên tôi nghĩ chúng tôi có thể giành lấy vị trí số 1. Tôi đoán rating tập đầu sẽ đạt 15%. Hi vọng tôi đoán đúng.”

Monster” là câu chuyện về người đàn ông mang tên Kang Ki Tan (Kang Ji Hwan đóng) mồ côi từ nhỏ và được cho rằng sẽ là người thừa kế một cơ sở y tế giàu có. Tuy nhiên, người chú Byun Il Jae (Jung Bo Suk đóng) giành lấy mọi thứ và Kang Ki Tan sống sót sau khi dồn tới vực thẳm.

Bộ phim sẽ lên sóng tập đầu tiên vào 28/3.

Cre: soompi
Dịch: [email protected]

Tập đầu 15% chắc không nổi, nhưng sẽ no.1!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 19:21:42 Từ di động | Xem tất
Thực sự 15% tập đầu là 1 chuyện không tưởng, nhất là với phim truyền hình thứ 2 nữa. Hơn nữa, đối thủ rất mạnh của SBS là Jackpot của Jang Geun Suk với Yeo Jin Goo nữa, là dự án rất được mong chờ. Thêm quả của KBS2 cũng không phải dạng vừa. Mình nghĩ Jackpot khả năng dẫn đầu sẽ cao.

Bình luận

nên khó có no.1, đồng thời Jackpot chỉ dài 24 tập nên không phải là đối thủ chính cả đường đua của Monster  Đăng lúc 25-3-2016 08:03 PM
SBS có dự án tiền nhiệm thành công nên rất thuận lợi, tuy nhiên đạo diễn không có tên tuổi, bk thất bại, vả lại jgs không được mến mộ ở hàn quốc  Đăng lúc 25-3-2016 08:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 20:03:43 | Xem tất
Mình nghĩ 3 bộ phim này sẽ cạnh tranh nhau khá xít xao vì cả 3 phim đều sở hữu diễn viên gạo cội.
Ngoại trừ DOTS (mà tập 1 cũng chưa đến 15%) có sức hút vượt trội thì khó bộ phim nào có thể đạt rating cao như vậy, hay là SFDs có dàn diễn viên gạo cội không kém cùng BK đỉnh cũng chỉ hơn 12% mình nhớ vậy
Có thể đó là một câu nói khá thú vị của chú Kang
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 20:07:36 | Xem tất
Ôi tiền nhiệm KBS để lại cho con rết 3.5% cao khiếp
đã vậy đối thủ bên thì bom tấn cổ trang SBS bên thì dự án 15% ngay tập 1
Mà cũng đúng là dự án 50 ep rate thường cao lắm
Thôi KBS phen này ráng lê lết chứ biết sao giờ

Bình luận

ok mình hy vọng thế  Đăng lúc 25-3-2016 08:26 PM
mình cũng nghĩ là bất lợi nhưng chắc sẽ tăng từ từ ^^, 2 phim kia khỏi đầu chắc cũng tầm 10-12% là cao lắm r, phim tập đầu chưa thu hút ng xem nữa mà :)  Đăng lúc 25-3-2016 08:20 PM
mình đoán rate bên 50 ep của MBC khá cao đó còn fim của Sora thì KBS fim trước có 3.5% bất lợi quá  Đăng lúc 25-3-2016 08:15 PM
hi vọng phim Sora khởi đầu ko đến nỗi nào :)  Đăng lúc 25-3-2016 08:13 PM
phim sbs 24 tập thôi bạn ơi, rate tập 1 mơ cũng k cao như vại đâu =))) 15% đến DOTS siêu hot cũng đâu làm đc  Đăng lúc 25-3-2016 08:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 20:57:47 | Xem tất
Phim mới bên SBS cũng khủng lắm
No1 đã khó 15% còn khó hơn @@
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 20:57:53 | Xem tất
Tập đầu tiên mà được 15% e là khó
Đến Dots tập đầu cũng chỉ được 14,5%, tập 2 mới vượt qua 15%
Đấy chưa kể OST được quảng bá rầm rộ đến nỗi phim chưa chiếu mà đã PR xong rồi
Mặc dù toàn diễn viên gạo cội nhưng chưa chắc đã làm nên chuyện với tình hình drama Hàn mấy năm gần đây.
Vẫn là nên từ từ dựa vào nội dung cạnh tranh, nếu nội dung phim hay thì ko lý nào lẹt đẹt mãi được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 21:04:25 | Xem tất
Lâu quá anh già mới đóng lại phim dài từ hồi Cố lên Kumsun,xem ra có duyên với chị Yuri quá đóng với nhau tới đây là 3 phim rồi
Phim còn quay bên Trung và là dự án dài hơi nữa,mong anh giữ sức khỏe hoàn thành tốt,luôn cổ vũ anh
Mong là kites có sub bộ này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 22:01:30 | Xem tất
Bạn Kang tự tin quá, mình không biết phim có hấp dẫn dân tình không nhưng 15% là con số không nhỏ. Mà mình ủng hộ bạn Kang nhiệt tình nên hy vọng bạn đừng đoán sai để người ta lại bảo bạn lạc quan tếu.
chúc bạn thành công và chờ bạn vào tuần sau trên sóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 22:50:16 | Xem tất
Đọc comt của mọi người vui ghê
Sau vụ DotS mọi người tự tin với chuyện rate riếc kinh
cơ mà ngoài ra có mấy film cuối tuần cũng cao lắm mà
quan trong là nội dung film thôi ạ
nếu hay thì cái gì cũng ngon hết
film dài tập cả nhà còn nhớ vụ film gì của lee yeon hee ko?
mới đầu hình như cũng cao nhưng càng ngày càng xịt đó ạ
mà film đó hình như cũng dài tập ko kém
nên nói chung là film gì thì film, diễn viên nào hot thì hot
cái kịch bản nó là chính
em cũng hóng mấy cái cuộc đua này lắm à
nhưng em hóng film của Jin Goo Geun Suk với chú Park và bạn Sora hơn :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 23:01:52 | Xem tất
Khung giờ này đua tranh rate sẽ vui lắm đây
thấy nội dung film này cũng hấp dẫn nhỉ
nhưng khổ nổi đu theo chú Park Shin Yang và chị So Ra vì loạt trailer hấp dẫn chẳng giống ai
hóng cả film của Jang Geun Suk và Yeo Jin Goo cũng ko kém
Ôi cỗ vũ 1 lần cả 2 film
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách