Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5116|Trả lời: 29
Thu gọn cột thông tin

"Monday Couple" Song Jihyo và Gary tay trong tay tại sân bay, chuẩn bị ghi hình cho show "Ngày ngày tiến lên" đài Hồ Nam

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-8-2015 17:24:02 | Xem tất |Chế độ đọc

"Monday Couple" GarySong Jihyo đã nắm chặt tay nhau trong khi di chuyển tại sân bay Changsa, Trung Quốc.

Hình ảnh cặp đôi nổi tiếng của show thực tế "Running Man" đã được đăng tải vào ngày 26 khiến cư dân mạng hết sức vui mừng khi thấy những skinship giữa họ. Gary Jihyo đã đáp chuyến bay xuống Trung Quốc để chuẩn bị ghi hình cho show thực tế "Ngày ngày tiến lên" của đài Hồ Nam. Tại đây, cả hai đã nhận được sự chào đón hết sức nồng nhiệt từ người hâm mộ.

Bạn có suy nghĩ gì khi nhìn thấy hình ảnh đầy ngọt ngào này của "Monday Couple"?

Source: Allkpop
V-trans: |Invisible|@Kitesvn.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2015 18:02:23 | Xem tất
Ôi Monday couple <3
Nắm tay luôn đó, hạnh phúc quá đi
2 anh chị đc mời tham gia show chung luôn à, để xem coi trong show có moment như bên RM k
Cảm ơn b đăng tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2015 18:21:49 | Xem tất
Hai người kia làm trò con bò gì vậy
Ôi đau tim quá đi mất
Hix hix bao giờ mới chịu confirm đây chứ đau lòng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2015 18:25:25 | Xem tất
2 "Đồng nghiệp" của tụi em!
Anh chị đã góp phần thay đổi định nghĩa về đồng nghiệp rồi!
Các chế nhớ nhé, người ta nói người ta chỉ là "đồng nghiệp" thôi đấy, đừng có gọi mối quan hệ của người ta bằng cái tên khác
Thanks chủ thớt

Bình luận

nàng còn trẻ hơn ss mà, kiếm lấy cậu "đồng nghiệp" nào đó đi mà hành hạ, =))))))))  Đăng lúc 27-8-2015 09:06 PM
Vậy là ss hoành tráng hơn em rồi.Vào đây có ảnh 2 chị em đi chơi nè sshttps://forum.kites.vn/thread/-singer-iu-3966-1257-1.html  Đăng lúc 27-8-2015 03:25 PM
hờ hờ, ở thì quá khứ, ss có thể dùng câu khẳng định! giờ thì vừa già vừa xấu, chả có ma nào để mà gọi là "đồng nghiệp" hết á.  Đăng lúc 26-8-2015 11:15 PM
Hỏi ngu chút: thế ss đã nắm tay anh đồng nghiệp nào như này chưa? :))))))))))))  Đăng lúc 26-8-2015 07:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2015 18:28:27 | Xem tất
2 người thế này mà k chịu là mình hẹn hò à
Ở cạnh nhau là có moment à
Đẹp đôi quá, đây là couple mình thích nhất dù k biết là có thật hay k
Cám ơn b dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2015 19:08:15 | Xem tất
Monday couple của chúng ta đây mà
Dạo này  skinship cứ ầm ầm thế này làm các fan bấn loạn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2015 19:27:02 | Xem tất
nắm chặt bàn tay, ta nắm chặt bàn tay
Ôi hai người rốt cuộc có gian tình hay không đây hả trời
mà hand in hand mãnh liệt thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2015 20:52:21 | Xem tất
Gì thế này? Cái này là "sợ" bị lạc vào dòng người đông đúc hay là muốn "bên nhau không rời" thế?
Thưa, đây là 2 "đồng nghiệp" (theo như anh chị nói đó). Má ơi, đồng nghiệp mà vầy nè.
Mấy hôm trước còn hôn má Gary tại RM FM cũng ở Trung Quốc, giờ tới nắm tay chặt thế này, bảo sao shipper không ảo tưởng cơ chứ.
Tui là tui nghi đó nhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2015 21:08:01 | Xem tất
trời ơi thiệt là hun qua hun lại riết rồi
nên bây giờ công khai luôn đây mà
chúc 2 anh chi đi hưởng tuần trăng mật vui vẻ nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2015 21:17:08 | Xem tất
dạo này skinship tung tóe dữ vậy trời, ở FM đã làm loạn rồi ra sân bay lại làm loạn tiếp, MC của em đúng là bá đạo. Nếu muốn công khai thì luôn đi nha, hint rõ quá rồi. Hoặc là bạn thân và cả 2 đang FA, hoặc là đã đến vs nhau thật, chứ nếu cả 2 đều đã có chủ thì khó mà dính lấy nhau cái kiểu này lắm

em vừa xem tập 221, gúm ôm nhau rồi nắm tay nhau cũng có kém miếng nào đâu

cái show cho trung Quốc em chịu chả biết show gì, chỉ thấy là dạo này nhà RM đc mời quay show TQ nhiều dã man. Chăm đi bên đó quá thì xiền cũng tăng, có điều sợ sức khỏe suy giảm thì ko tốt đâu

thank chị dịch bài ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách