Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mnet] I Can See Your Voice / 너의 목소리가 보여 | Vietsub S05 E09 + E06 REVISE Completed

[Lấy địa chỉ]
231#
Đăng lúc 11-4-2017 02:48:33 | Chỉ xem của tác giả
Phải công nhận rằng các show âm nhạc của Hàn vừa có nội dung lạ nhưng lại rất chất lượng mỗi lần nghe rất thích tai. Xem thử bản raw của chương trình bị nghiện luôn rồi ấy, ngoài ra còn có sự góp mặt của lịt đờ già cỗi nhà em nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

232#
Đăng lúc 16-4-2017 11:59:04 | Chỉ xem của tác giả
game show này có sự sắp đặt ko m ọi người thấy kỳ quá người hát hay nhảy giỏi thì cứ cho là hát nhép khó hiểu thật cuối cùng người nhìn là thấy ko biết hát thậm chí hát nhép ko khớp lại cứ quán quân khó hiểu @@ xem thấy chán bó tay thật đúng là cùi mía diễn sâu quá các ông ạ sắp đặt giống vn quá chán, xem riết tưởng tình cờ hóa ra sắt đặt hết thôi dẹp tào lao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

233#
Đăng lúc 20-4-2017 15:20:13 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều nha
Chương trình rất thú vị ạ. Thích các anh MC với chị Jang Do Yeon <3
Các ca sĩ bí ẩn cũng tuyệt vời lắm ạ, anh ở vị trí số 5 mùa 4 hầu như là trai đẹp ahaha
Tiếc là không như của Việt Nam các anh zai đẹp toàn bị xử thôi, người Hàn không tin có người hoàn mĩ vừa đẹp trai vừa hát hay các bác ợ, thực ra các anh ấy cũng không hoàn mỹ lắm đâu, chắc chắn có điểm yếu nào đó mà, nhưng các bác toàn khăng khăng là hát không hay để loại, đau lòng lắm, tiếc lắm khi anh áo hồng má núm bị loại dù anh bị loại cũng muộn màng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

234#
Đăng lúc 23-4-2017 07:12:28 | Chỉ xem của tác giả
ep 8 đã có rồi à
cảm ơn subteam
tập này có mấy ộng chắc hài lắm đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

235#
Đăng lúc 23-4-2017 12:32:18 | Chỉ xem của tác giả
Bước chân 1.2.3.4. Những chặng đường của chương trình đã qua.
Nhiều những bất ngờ đầy thú vị. Những giọng ca tuyệt vời, ngập tràn cá tính ..ke ke ke
Đặc biệt với 1 fan SJ, mình thích nhất nhất tập 8 của ss4 =]]]]
Đúng là ở đâu có mấy già xuất hiện, ở đó không thể thiếu những tràng cười thật sảng khoái, tiết mục thú vị, hài hước nhưng không kém phần bất ngờ.
Bình thương chúng ta thấy 1 MC Teuk vui vẻ, nhiệt tình, nhưng không kém phần nghiêm túc, lối dẫn lôi cuốn, khiến cho người ta không thể k ấn tượng. Thì tập này với sự xuất hiện của HeeChul =]]]. Hai anh già càng bung lụa, cảm thaaysd Teuk thoải mái hơn rất rất nhiều ý <3
Yêu lắm, thương lắm <3
Ủng hộ chương trình và cảm ơn subteam nhiều <3
Thích nhất sub của Kites đó nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

236#
Đăng lúc 28-4-2017 21:34:26 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay mới bắt đầu xem chương trình vì anh Hổ, cảm ơn subteam rất nhiều, ủng hộ subteam hết mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

237#
Đăng lúc 5-5-2017 13:36:54 | Chỉ xem của tác giả
Là một fan Kpop lâu năm mình thực sự rất xúc động khi xem ep7 và ep8. Mình nhớ y nguyên lúc 1 bạn biểu diễn Hope, có một chị fan đã vẫy bóng vui mừng sau đó bật khóc vì xúc động. Có lẽ chị ấy xúc động vì chị đã rất nhớ H.O.T, nhớ thanh xuân mà chị đã trải qua, nhớ biển trắng xinh đẹp mà chị từng chìm đắm trong đó. Đột nhiên mình nghĩ nếu 10 năm nữa khi được xem sân khấu của SJ chắc mình cũng sẽ bật khóc như vậy, vì vui, vì hạnh phúc. Và mình vẫn muốn tiếp tục hòa vào trong biển xanh cùng các cô gái ELF xinh đẹp, chàng ELF đẹp trai và các thành viên Super Junior nữa.
Mình nghĩ mình có thể hiểu được tâm trạng của chị ấy, vì chỉ hơn 1 năm SJ tạm dừng hoạt động nhóm thôi, khi các anh livestream loạn trên Instagram hay khi chỉ 4 người xuất hiện trên ICSYV thôi mình cũng cảm thấy nhớ họ đến phát điên rồi, nhớ sân khấu ấy và nhớ những khoảng thời gian ở bên nhau.
Chỉ còn mấy tháng nữa thôi là các thành viên xuất ngũ rồi, họ sẽ lại tiếp tục ra album và chạy show. Hẹn gặp nhau ở Super Show nhé! <3
Dù 5 năm hay 10 năm nữa, hãy tiếp tục ở bên nhau như bây giờ nhé! Love you Super Junior!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

238#
Đăng lúc 10-6-2017 16:55:10 | Chỉ xem của tác giả
Oppa Leeteuk của Suju đã đưa mình đến với show này. Đây thực sự là một show ăn nhạc hay và rất troll nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

239#
Đăng lúc 10-7-2017 21:12:10 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá dạ có người nghe hát mà muốn xỉu do quá ngọt luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

240#
Đăng lúc 10-8-2017 22:14:43 | Chỉ xem của tác giả
giờ ko ai làm ssub seri này nữa ợ lâu quá rồi huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo