Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anglemoon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mnet 2016] 힛더스테이지 - Hit The Stage | Vietsub E03 Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 4-8-2016 13:36:07 | Chỉ xem của tác giả
Hội tụ toàn các thánh vật nhảy Nào là Hyoyeon rồi Hoya rồi Taemin và giờ là Ten
Toàn những nhân vật nhảy ấn tượng hicc sô hóng
Cảm ơn subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 4-8-2016 14:37:24 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm rồi mới có 1 show chuyên về dance để coi
thank's subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 6-8-2016 22:51:24 | Chỉ xem của tác giả
Taemin quá đỉnh luôn ý, xem bạn ý diễn mà không cả khép được mồm
Chiến thắng áp đảo, chênh lệch tận 30 votes, tội cho Hoya. Lần sau khiêm tốn chút nha
Thần thái của Hyoyeon cũng đỉnh nữa, sexy không thở nổi. Xem mà đã 2 con mắt
Ep này thật là đê bặc
Cảm ơn subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 7-8-2016 01:10:42 | Chỉ xem của tác giả
Hoya à. Hãy thể hiện bản thân mình thật tốt nhé, nhưng mà nhớ bảo vệ cổ chân đấy, đừng để bị thương nữa.
Cố lên!
Thương. Yêu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 7-8-2016 10:09:23 | Chỉ xem của tác giả
yooohooooo, đặt gạch xin 1 slot chờ sub nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 7-8-2016 23:13:28 | Chỉ xem của tác giả
taemin quả không phụ sự mong đợi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 8-8-2016 16:00:19 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam đã làm sub chương trình này nhé. Mới xem tập 1 thôi đang tải tập 2 về xem tiếp 4 bạn còn lại nhảy nè.

Mặc dù xem không hiểu gì về nhảy nhót lắm nhưng thích biểu cảm khuôn mặt của các em ấy khi nhảy, Momo siêu dễ thương, đoạn gọi các thành viên vào để bị dọa ma hay mà không biết có dọa đủ hết không nhỉ, phải 8 đứa nữa chứ sao lại thấy có mỗi 4 đứa bị dọa.

Em Ten của NCT quá dẻo, như nhện vậy, siêu quá. Mặt cũng cute lạc lối nữa mà lúc xem em nhảy trên sân khấu cũng bị mê bởi em đẹp quá . Xem chương trình này mới biết đến NCT

Cả em Joker tóc màu xanh nữa, hóa trang trên sân khấu không nhận ra luôn, mà thấy em ấy nhảy không nhiều lắm, hay chương trình đánh giá về biên đạo nhỉ?

Thích xem đoạn các em bị dọa ma, mà có mấy em chả sợ gì, các em cứng quá, vào mình chắc vãi tè rồi.

Chị người Nhật bạn nhảy của Tae Min cũng xinh mà ngây thơ nữa bị Hyo Yeon moi hết thông tin mà Tae Min dấu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 9-8-2016 21:00:43 | Chỉ xem của tác giả
Kiếm sub show này mấy bữa rôi mà h mới thấy của Kites. Thanks subteam nhiều nhiều. Thích Momo ghê, cả Hyo Yeon với U-Kwon nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 9-8-2016 23:00:54 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay đã coi xong tập 2, hehe
Phải nói là so với tập 1 thì tập 2 có nhiều tiết mục hay và ấn tượng hơn hẳn
Màn trình diễn của Tae Min lúc đầu xem giới thiệu có cảm giác hơi sến sến, nhưng đến lúc diễn thì mình há mồm từ đầu đến cuối luôn, đỉnh của đỉnh, hèn chi được 189 điểm luôn, shock dễ sợ :v Koharu thì khỏi bàn rồi, đoạn xin bánh gạo dễ cưng dễ sợ Ngoại hình của team này giống như twin vậy, cưng hết sức
Nhờ chương trình  này mới biết Shownu của MonstaX ngày xưa từng là back up dancer của Rain và Lee Hyori Ngoại hình bạn này rất sáng Giờ có sự nghiệp riêng rồi, làm idol rồi, mong bạn phát triển bản thân hơn nữa Mà mặt bạn này quen lắm lắm luôn đó, mình không có nghe nhạc của MonstaX nên hoang mang ghê, không biết là thấy ở đâu nữa :v
Bạn diễn viên Kim Hee Jung diễn special stage cũng cool nữa, outfit cũng đẹp, nhưng so với 3 bạn diễn cùng thì bạn này không có gì nổi bật lắm
Tiết mục của Hoya cũng rất hay, Hyo Yeon thì diễn dance sport nên cảm giác hơi lạc quẻ so với các tiết mục còn lại :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 9-8-2016 23:24:47 | Chỉ xem của tác giả
bé Mười xinh quá thể nè còn đáng yêu nữa mà so với thực lực của một tân binh debut chưa tròn 100 ngày vậy là giỏi rồi
Momo và Hyunwoo chưa thể hiện được hết tài năng rồi mong các tập sau có nhiều cơ hội để hai người phô diễn hết mình luôn
còn Taemin và Howon thôi khỏi bàn luôn hihi đỉnh quá rồi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách