Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: abu_bb
Thu gọn cột thông tin

(Missing: Lost Woman) Phỏng vấn Kong Hyo Jin: "Kong-vely đang cảm thấy bị thách thức!"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-11-2016 18:32:07 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Thật sự thích thử thách bản thân là những diễn viên lớn, đáng ngưỡng mộ. Hình tượng mỗi nhân vật trong phim sẽ khắc họa một hóa thân của Kong Hyo Jin.

Đa dạng hóa vai diễn sẽ giúp tâm hồn thêm phong phú.

Thanks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2016 19:30:01 | Xem tất
chị xinh đẹp cá tính huhu đóng phim nào cx mê ý
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2016 20:05:58 Từ di động | Xem tất
Mê chị Gong từ hồi coi Master Sun tới giờ. Các phim truyền hình chị đóng với hình tượng trong sáng, dễ thương nên gọi là Gong-vely, còn phim điện ảnh chị nhận thử thách qua từng vai từ Boomerang family đến giờ phim điện ảnh mới này mà ko ngại hình tượng thật đáng nể. Chị ko đẹp nhưng vóc dáng và cách diễn có duyên của chị lôi cuốn người hâm mộ để trở thành một dv nổi tiếng đó thực sự là một tài năng, chúc phim điện ảnh mới của chị thành công ^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2016 20:34:31 | Xem tất
Kong à Kong ơi,hình ảnh kongvely so với Han Mae thì có chút lạ lẫm nhưng cũng có chút gì đó quen thuộc,mình có cảm giác nhân vật Han Mae có phần giống như Eun Hye của moive M ,có vẻ bí ẩn và hơi đáng sợ...mà sao Kong thay đổi hình tượng nhanh quá làm em hơi choáng

Bình luận

M cũng là dạng phim bí ẩn nhưng nhân vật bí ẩn thì lại không phải Eun Hye mà :D Bên mảng điện ảnh thì Hyo Jin đúng là biến hóa khôn lường ;)  Đăng lúc 28-11-2016 09:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2016 21:17:30 | Xem tất
Chưa bao giờ thôi yêu mến chị
Luôn ủng hộ và dõi theo chị
Cảm ơn bạn dịch bài nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2016 21:34:01 | Xem tất
Tôi luôn muốn tìm kiếm những nhân vật mới mẻ cả trên truyền hình cũng như điện ảnh.

Cách chị lựa chọn kịch bản thật đa dạng, mỗi nhân vật của chị đều khác biệt và mới lạ
Phim nào chị đóng mình dường như bị cuốn vào vai diễn đó, tính cách nv khác nhau nhưng lại có nét gì đó chỉ của riêng Gong Hyo Jin mà thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2016 21:36:46 | Xem tất
trời ơi chế xinh lắm luôn ý. đúng kiểu đáng yêu ai cũng muốn cưng. công nhận chế chăm chỉ thật, cân hai phim cùng một lúc cơ mà. nhưng mà diễn xuất vẫn chuẩn không cần chỉnh mới siêu. chúc phim của chế thành công nhá
cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2016 21:39:12 | Xem tất
trời ơi chế xinh lắm luôn ý. đúng kiểu đáng yêu ai cũng muốn cưng. công nhận chế chăm chỉ thật, cân hai phim cùng một lúc cơ mà. nhưng mà diễn xuất vẫn chuẩn không cần chỉnh mới siêu. chúc phim của chế thành công nhá
cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2016 21:41:31 Từ di động | Xem tất
Ah nghe chị trả lời thích quá, cảm nhận được cá tính liều và tinh thần với nghề diễn của chị. Nghe qua nội dung phim thấy khá hấp dẫn. Chúc phim của sis thành công. Rất thích không khí sis tạo ra cho các nhân vật của mình, kiên cường mạnh mẽ mà mộc mạc tự nhiên theo cái cách rất đặc biệt. Hy vọng vào nhân vật Han Mae lần này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2016 22:37:43 | Xem tất
Chị Gong đóng tình cảm hài thỳ ít người bằng lắm
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách