Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1480|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Missing 9" tiết lộ về các nhân vật, bao gồm Chanyeol (EXO), Jung Kyung Ho và Baek Jin Hee

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Mini-series mới phát sóng thứ tư, thứ năm hàng tuần của đài MBC "Missing 9" đã phát hành loạt ảnh tĩnh và chi tiết về chín nhân vật, những người bị mất tích trên một hòn đảo hoang sau một vụ tai nạn máy bay.

1. Seo Joon Oh (Jung Kyung Ho)

Seo Joon Oh khởi đầu như một nhạc sĩ nổi tiếng trước khi trở thành một nghệ sĩ. Mặc dù anh đã từng được nhiều người yêu thích với vai trò lãnh đạo ban nhạc của mình, nhưng hình ảnh ấy đã tan vỡ do những vụ bê bối khác nhau. Bây giờ anh lo sợ mình sẽ biến mất một lần nữa từ sự chú ý của cộng đồng vì vụ tai nạn máy bay.

2. Ra Bong Hee (Baek Jin Hee)

Ra Bong Hee là Stylist mới nhất của Seo Joon Oh và đây là chuyến bay đầu tiên của cô sang nước ngoài. Bốn tháng sau tai nạn, cô sẽ là người sống sót duy nhất và xuất hiện như là nhân chứng nói lên sự thật về những gì đã xảy ra sau khi máy bay bị rơi.

3. Jung Ki Joon (Oh Jung Se)

Jung Ki Joon là người quản lý trung thành của Seo Joon Oh, người luôn có mặt bên anh dù có bất cứ chuyện gì xảy ra đi chăng nữa. Jung Ki Joon đem lại sự rung cảm ấm áp từ trái tim như một người chú và có khả năng trở thành người dẫn đường cho mọi người, là chỗ dựa công bằng và ngay thẳng cho những nạn nhân vụ tai nạn, bao gồm cả Seo Joon Oh.

4. Choi Tae Ho (Choi Tae Joon)

Choi Tae Ho từng là một thành viên trong ban nhạc cùng với Seo Joon Oh và đang tận hưởng sự nổi tiếng thứ hai từ hoạt động của mình với vai trò một diễn viên. Vụ tai nạn là một bất lợi nghiêm trọng cho anh và nỗi thất vọng của anh sẽ gieo rắc mầm mống gây nên tình trạng căng thẳng trên đảo.

5. Ha Ji Ah (Lee Sun Bin)

Ha Ji Ah là một nữ diễn viên hàng đầu trong cùng một công ty với Seo Joon Oh và Choi Tae Ho, có tính cách trung thực và hài hước thú vị. Tuy nhiên, cô có những ngày đầy đau khổ trên đảo khi cô giấu một bí mật từ những người khác.

6. Lee Yeol (EXO Chanyeol)

Cũng là một cựu thành viên trong ban nhạc của Seo Joon Oh và Choi Tae Ho, anh bây giờ là một ca sĩ solo và một nhà soạn nhạc thành công. Tính cách ngọt ngào và vẻ ngoài điển trai khiến anh gây dựng được tâm lý tốt cho mọi người xung quanh và là ngọn hải đăng của niềm hy vọng cho các nạn nhân vụ tai nạn.

7. Yoon So Hee (Ryu Won)

Một nữ diễn viên đại diện cho Hàn Quốc như một "nữ thần Hallyu", Yoon So Hee mang trong mình một cảm giác mắc nợ quá khứ mặc dù luôn xuất hiện hào nhoáng. Thông qua nhân vật của mình, cô ấy sẽ cho khán giả thấy được một người thay đổi như thế nào khi họ không còn có thể hình dung tương lai của họ.

8. Hwang Jae Gook (Kim Sang Ho)

Giám đốc điều hành (CEO) của Legend Entertainment, nơi mà hầu hết những ngôi sao được quản lý.

9. Tae Ho Hang (Tae Hang Ho)

Một nhân viên tận tâm của CEO. Cả ông và giám đốc điều hành đều chưa bao giờ có kinh nghiệm đối mặt với một nơi hỗn loạn như hòn đảo hoang này, dự kiến cặp đôi ​​sẽ đem đến nhiều tình huống hài hước trong quá trình họ thích nghi với môi trường xung quanh.

"Missing 9" được dự kiến phát sóng vào tháng 1 năm 2017.

Cre: soompi.com
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-12-2016 02:20:16 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tông áo thật đều
Stylist thật có tâm
Nhìn ai cũng khí chất mạnh mẽ thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-12-2016 07:58:07 | Chỉ xem của tác giả
ôi có chú đóng vai thái giảm trong mây họa ánh trăng kìa
hihi bị hiệu ứng moonlight ấy
cảm ơn bài viết ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-12-2016 08:44:14 | Chỉ xem của tác giả
phim này thấy tạo hình nhan vật nào cũng hấp dẫn .
hóng phim day ,Jung Kyung Ho đóng phim cũng hay nữa.
thank ban dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-12-2016 08:52:06 | Chỉ xem của tác giả
Choi Tae Joon tạo hình đẹp trai quá
Baek Jin hee comeback rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-12-2016 08:53:36 | Chỉ xem của tác giả
ờm, vấn đề là, đọc thấy dòng này bất ngờ thấy hốt hoảng @@
cô sẽ là người sống sót duy nhất và xuất hiện như là nhân chứng nói lên sự thật về những gì đã xảy ra sau khi máy bay bị rơi

đọc xong k biết là có nên xem k, vì chưa biết phim hay hay k nhưng xem thể loại căng thẳng này tổn thương con tim và não bộ 1 cách ghê gớm luôn @@

Bình luận

đúng rồi í, làm con dân hoang mang ko biết nên tin vào đâu >"<  Đăng lúc 8-12-2016 10:44 PM
k những thế mà thấy mấy cái ảnh toàn theo concept cute lạc lối á, vầy mà... @@  Đăng lúc 8-12-2016 10:40 PM
Chế giống tui nè =.= đang hớn hở nghe quảng cái phim hài hước lãng mạn, đọc đc quả này hốt cả hoảng >"< gì đây trời T.T Yeol, Ho, BJH chít hết sao T.T   Đăng lúc 8-12-2016 10:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-12-2016 08:59:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim mới không biết phim như nào mong là hay. Chúc phim thành công nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-12-2016 10:56:44 | Chỉ xem của tác giả
đẹp đều
mong là phim ok để còn hóng hớt xem phim
chúc phim thành công ~
cám ơn bạn đã trans nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-12-2016 11:35:35 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ chắc cũng nhiều bạn như mình ấn tượng với anh Jung Kyung Ho từ hồi Heartless City. Anh đóng phim hay nên hy vọng sẽ là một bộ phim tuyệt vời. Baek Jin Hee tuy bé nhưng luôn có duyên đóng phim cùng các anh rất cao nhé, như Park Seo Joon nè, còn có cả anh Choi Jin Hyuk, mấy anh nam phụ cũng cao như Lee Tae Hwan, bây giờ còn thêm Chan Yeol nữa Không biết ảnh kia có phải poster chính thức không nhưng mà tạo hình của chị Jin Hee hơi dừ nhỉ? Chúc bộ phim thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-12-2016 12:09:00 | Chỉ xem của tác giả
Film này trước đọc tin thấy bảo hài hước lãng mạn chứ ko thì cứ tưởng theo concept film kinh dị trên đảo hoang cơ đấy. Team này có anh mập trong Moonlight nè. Đọc tóm tắt nhân vật cũng thấy cá tính rồi.
Lót dép chờ phim vậy, vừa xem film vừa ăn Tết luôn là đẹp.
Thank bạn dịch tin.

Bình luận

Tin đồn xong, nghĩ bụng chắc ko phải đâu, thì lại đọc đc cái news này =)) giờ hoang mang ko biết có nên tin hay ko >0<  Đăng lúc 8-12-2016 02:54 PM
Mình cũng như bạn í, đọc trước giờ thấy phim luôn được giới thiệu là hài hước lãng mạn, đến cả poster cũng đẹp nữa, thế mà vừa nghe phong phanh t...  Đăng lúc 8-12-2016 02:53 PM
@chiphoang: ô thế chuyển sang kinh dị thật đấy à. Mình đọc giới thiệu qua thấy giống concept kinh dị thiệt ấy chứ. Nhưng do đọc tin thấy bảo là hài cơ.  Đăng lúc 8-12-2016 02:51 PM
Mình đang nghe đc tin đồn phim bị đổi đạo diễn nên bị thay từ hài hước sang kinh dị mà ko biết có thật ko =)) thấy cũng hơi rét =))  Đăng lúc 8-12-2016 02:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách