Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nuk89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Merry X-mas] [2011] Stary Stary Night/ 星空/ Bầu trời sao / Lưu Nhược Anh, Từ Kiều, Dữ Trừng Khánh, Lâ

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 5-2-2012 09:54:23 | Chỉ xem của tác giả
Phim nay xem kha la hay, da doi lau lam roi de download. Thanks admin nhieu, hy vong se co nhieu phim hay :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 5-2-2012 20:21:00 | Chỉ xem của tác giả
Thích phim này lắm. Cặp đôi diễn viên nhí diễn rất đạt. Một bộ phim nhẹ nhàng mà sâu sắc :XXXXXXXXXX
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 5-2-2012 20:22:02 | Chỉ xem của tác giả
MÚn bít thêm thông tin về em zai nam chính trong phim. Cơ mà coi bộ ít thông tin quá :(((((((((((((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 29-2-2012 09:17:29 | Chỉ xem của tác giả
phim tình cảm mà nhẹ nhàng.                                                                                    
trailer hay thiệt đó.                                       
chuẩn bị xem phim thui
{:289:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 5-3-2012 08:37:09 | Chỉ xem của tác giả
hem!!!!!!!!!!!!!!!!!!
phim này cũng có vẻ được đấy ha.                                       
{:313:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 13-10-2012 23:04:19 | Chỉ xem của tác giả

Cứ mỗi giây trôi qua, thế giới lại chào đón biết bao thiên thần nhỏ đến với cuộc đời.

Ngày 14.10.1981 vùng đất Đài Loan đã có thêm một thiên thần mới, để rồi ba mươi mốt năm sau, thiên thần nhỏ ấy trở thành một chàng diễn viên điển trai với giọng ca truyền cảm đồng thời cũng là một tay đua cự phách, một nhân tài trên nhiều lĩnh vực thể thao.

Nay anh đã có được những thành công nhất định trong sự nghiệp và trong trái tim của người hâm mộ. Cái tên Roy Chiu - Khưu Trạch trở thành một từ khóa cực hot trong các công cụ tìm kiếm, xuất hiện liên tục trên báo đài, tạp chí, truyền hình...

Nhân ngày đặc biệt của anh, nhà Royalland có tổ chức một party nho nhỏ cùng sân chơi mới lạ, hứa hẹn mang đến nhiều niềm vui cùng giải thưởng hấp dẫn.

Hãy tham gia nhiệt tình, vui chơi hết mình cùng Royalland để chúc mừng sinh nhật Khưu Trạch các bạn nhé

Thời gian: 19h30 ngày 14.10.2012 tại Royalland.

Xin trân trọng đón chào!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 1-5-2013 20:55:41 | Chỉ xem của tác giả
ôi coi xong phim này kết luôn 2 đứa diễn viên chính luôn.quá là hợp nhau luôn ý.coi phim mà mình chỉ ngắm cảnh 2 đứa vs nhau:x cám ơn subteam nhiều lắm nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 24-3-2017 18:36:37 | Chỉ xem của tác giả
một bộ phim nhẹ nhàng, mang mác buồn, hợp cho những ngày Hà Nội trở gió cuộn mình trong chăn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách