Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nuk89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Merry X-mas] [2010] 海洋天堂/ Hai yang tian tang/ Lý Liên Kiệt, Văn Chương, Quế Luâ

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 29-2-2012 17:32:10 | Chỉ xem của tác giả
phim hay phim hay.
mình thích lý liên kiệt.
thank.                                                                                                     
{:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 4-3-2012 22:33:05 | Chỉ xem của tác giả
à, phim này ngày xưa m có xem, nhg hồi đấy k có bản đẹp như bây h, phải xem bản tù mù mờ mờ, lại k có Vietsub :X h đc xem lại thấy vui quá :X hồi đấy xem khóc hết nước mắt :"> ost chính bài Shuo le zai jian cũng hay lắm lắm há :X:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 23-3-2012 11:11:54 | Chỉ xem của tác giả
Hic. Xem phim bác Kiệt đánh nhau hoài rồi, giờ xem phim này đúng là càng yêu mến bác hơn :( Hức hức.  Thanks ST nhìu nha. 1 bộ phim thật sự ý nghĩa :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 13-10-2012 23:07:18 | Chỉ xem của tác giả

Cứ mỗi giây trôi qua, thế giới lại chào đón biết bao thiên thần nhỏ đến với cuộc đời.

Ngày 14.10.1981 vùng đất Đài Loan đã có thêm một thiên thần mới, để rồi ba mươi mốt năm sau, thiên thần nhỏ ấy trở thành một chàng diễn viên điển trai với giọng ca truyền cảm đồng thời cũng là một tay đua cự phách, một nhân tài trên nhiều lĩnh vực thể thao.

Nay anh đã có được những thành công nhất định trong sự nghiệp và trong trái tim của người hâm mộ. Cái tên Roy Chiu - Khưu Trạch trở thành một từ khóa cực hot trong các công cụ tìm kiếm, xuất hiện liên tục trên báo đài, tạp chí, truyền hình...

Nhân ngày đặc biệt của anh, nhà Royalland có tổ chức một party nho nhỏ cùng sân chơi mới lạ, hứa hẹn mang đến nhiều niềm vui cùng giải thưởng hấp dẫn.

Hãy tham gia nhiệt tình, vui chơi hết mình cùng Royalland để chúc mừng sinh nhật Khưu Trạch các bạn nhé

Thời gian: 19h30 ngày 14.10.2012 tại Royalland.

Xin trân trọng đón chào!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 15-7-2013 22:03:43 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi lục lại bộ này coi.
Thật ra tình cờ coi OST bài Đã nói lời tạm biệt của Jay Chou mới biết đến bộ này.
Phim ý nghĩa quá.
Mọi phim thấy chú Lý toàn đánh đấm vậy mà phim này nhập vai tốt quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 23-8-2013 12:57:56 | Chỉ xem của tác giả
Lý liên kiệt là ông vua Kungfu, xem rất nhiều phim của anh nhưng chưa xem bộ nào tách nội dung võ công ra cả. Đọc mấy comment trên mới tạm hiểu đây là một bộ phim dạng tình cảm gia đình, hy vong trong nội dung mới nay anh sẽ.. lấy được nhiều nước mắt của mọi người và để lại nhiều thông điệp sâu sắc. Download phát
Thank Czone-Thank Subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 28-8-2013 18:20:55 | Chỉ xem của tác giả
Cảm động quá, thể loại tình cảm gia đình... Rất đáng để xem, diễn viên đóng đạt quá, cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 12-9-2013 15:59:39 | Chỉ xem của tác giả
phim cảm động quá! Diễn viên Văn Chương đóng quá đạt. Lý Liên Kiệt hình như lần đầu tiên đóng dạng phim này thì phải. Xem phim mà cổ cứ nghẹn lại. Cám ơn Sub team!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 24-3-2017 18:46:38 | Chỉ xem của tác giả
mỗi phân cảnh, mỗi lời thoại trong phim đều lấy đi nước mắt của mình, tình phụ tử thật quá lớn lao cảm ơn subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách