Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sweetflora
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Merry Christmas 2013 & Happy New Year 2014][Ghibli Series][1992] Porco Rosso/紅の豚 [Vietsub SD Completed]

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 6-1-2014 17:31:01 | Chỉ xem của tác giả
đọc nội dung thấy hấp dẫn không biết một con heo khi làm phi công thì sẽ như thế nào ( mặc dù là người do bị lời nguyền biến thành heo), mặc dù phim ra mắt đã lâu nhưng ghibi là thể loại phim đầy tính nhân văn và cảm động luôn được mọi người yêu thích. tks các bạn đã dịch phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 6-1-2014 18:02:09 | Chỉ xem của tác giả
Ầu dê cuối cùng cũng chờ được đến ngày kites sub Porco
Series Ghibli phải nói là quá chuẩn ý, vừa triết lý nhưng không nhàm tý tẹo nào
Tớ nhớ hồi nhỏ có xem phim gì mà có đứa bé, cả bố mẹ đều biến thành lợn ý, lúc đầu xem đến đoạn lợn bị đem đi giết mình cũng khóc tu tu . Giá mà subteam cũng sub luôn phim đấy thì hay quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 6-1-2014 19:25:47 | Chỉ xem của tác giả
Thích coi mấy cái phim hoạt hình Ghibli lắm luôn á
Phim này dễ thương quá chừng luôn
Lại có thêm phim hay cho đầu năm mới *híhí*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 6-1-2014 20:29:19 | Chỉ xem của tác giả
Ghibli :X:X Mình thích nhất xem thể loại phim của Bhibli, Phim nào cũng hay và ý nghĩa.
Đọc nội dung thôi đã thấy hay rồi.
Cám ơn subteam. Happy new year.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 6-1-2014 21:08:28 | Chỉ xem của tác giả
Thanks Subteam lắm lắm lun lun yêu sao mà yêu zữ lun á
Mình thik xem mấy phim  của Ghibli lắm lắm
mà trên mạng coi thì đc chứ donw về hẻm bít làm ...h bên kites làm rất nhìu nên mình có nhìu tập để mà để dành rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 6-1-2014 21:20:34 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn tựa phim hay quá
Có hình con heo màu hồng thấy zui ghê
Thôi để down r từ từ coi vậy :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 6-1-2014 21:40:07 | Chỉ xem của tác giả
mình bị cuồng ghibli studio mấy năm nay, săn cho bằng được hết tất cả các movie, có lúc như kiểu bị ám ảnh phim này mình cũng xem khoảng 4-5 lần. lần nào xem cũng bị cảm động khi về cuối phim. ủng hộ st vì đã làm lại, bởi phim hay thì k kể năm tháng, nó vẫn lôi cuốn và đặc sắc như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 7-1-2014 00:45:42 | Chỉ xem của tác giả
xem phim Nhật thì cực nhiều ý nghĩa nhân văn, mình rất yêu thích Nhật Bản nên phim Nhật cũng ghiền không kém, tất cả phim trong J Zone này mình đã xem cả rồi, và còn lưu lại rất nhiều trong máy tính nữa, mình cũng chỉ xem trên kites vì các bạn translate hay quá, làm hình ảnh cũng đẹp, sắc nét nữa,
Cứ ra được phim gì là mình down liền về máy và xem ngay, cũng có hơi buồn vì 1 số phim còn đang xem dang dở mà chờ mãi không thấy tập mới, có lẽ do công việc của các bạn nên không làm tiếp được
Mình mong rằng qua năm mới này Subteam sẽ càng lớn mạnh để phim được làm nhiều hơn, tốt hơn và mình được thưởng thức nhiều hơn nữa.
Cảm ơn các bạn, chúc thành công!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 7-1-2014 01:33:20 | Chỉ xem của tác giả
Dễ thướng lắm lắm, chắc lại xem lại mất thôi, vẽ đẹp ơi là đẹp ấy.
Chú Porco hồi xửa hồi xưa là mỹ nam mình có thể tưởng tượng ra mà
Tôi lại cày lại cái sêri Ghibli của tôi đây ^^
Chúc các bạn xem phim vui vẻ, một trong số những bộ phim vô cùng ý nghĩa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 7-1-2014 08:14:41 | Chỉ xem của tác giả
SÁng  sớm đầu tuần uể oải là thế mà vô kites có ngày món quà quá tuyệt vời như thế này, thấy tinh thần phấn chấn hẳn lên. Cảm ơn Subteam nhiều lắm, những bộ phim hoạt hình của Ghibli luôn có giá trị bền vững, vượt thời gian, phim này từ năm 1992 mà vẫn rất "hợp thời đại". Porco rosso trước đây mình mới chỉ nghe tên mà chưa có dịp xem, nay Kites tạo cơ hội cho mình thế này mình thật sự rất vuiii.
Chúc subteam thật nhiều sức khỏe, vui vẻ và có nhiều niềm vui đầu năm mới nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách