Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Casablanca
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] (¯`'♥ Họp chợ buôn dưa Sở Thú JiWonderland ♥'´¯) - CHÚC MỪNG SINH NHẬT HAETNIM 2014

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 13-9-2011 21:10:55 | Chỉ xem của tác giả
Ghi danh vào gia phả

Nick KST: GàNgốc
Tên thú: Gà bé nhỏ đáng yêu:$ (nổi bật lên giữa đàn thú già nham hiểm đầy những máu D, xảo quyệt gian ác rồi tinh thần tự sướng,... vv và vv, đó là một thú nổi tiếng hiền lành thật thà ngoan ngoãn ngây thơ thánh thiện đến bất ngờ:$)
Sinh nhật: 9/9 => cửu trùng ế:$ ngày bị đẹp quá thể hê hê, thêm cái năm vô càng đẹp hơn:$ chắc k thú nào quên đâu nhể:lol
Sở thích: đọc sách, tám chuyện, ăn kem (và rất nhiều sở thích bị... ba chấm)))

Con đường đến với chị già: Mê mệt từ Damo cơ, đến SG thì tình iu trở lại như vũ bão k j ngăn cản nổi. Bắt đầu vào Sở thú thường xuyên, mò mẫm coi hết phim này đến phim khác của chị già. Rồi thì là chính vì nhờ cái Sở thú, ta k chỉ yêu Chea Ok, Ra Im, Soo Jung,... mà iu hơn hết thảy là con người thật của bà chị già nhí nhố♥

Nhắn nhủ với chị già: Chị già cứ đóng phim đều đều, đóng đến khi làm bà nội bà cố thì thôi nè, có vậy Sở thú mới có cái mà hóng hoài hoài♥ . Nhưng mà chị đừng có đóng những cảnh nguy hiểm nhá, lo lắm í♥ . Rồi mau mau kiếm anh rể cho đàn thú đi♥ , chớ chị cứ dùng dằng hoài cả đàn thú noi gương ế dài)))))))

Bình luận

nàng Gà là cháu mí đời của NTMK phải hem hô hô  Đăng lúc 16-9-2011 11:54 AM
cái sign là gì thế, ghen quá la bài hải hả?  Đăng lúc 14-9-2011 08:21 AM
khoái ăn kem giống chị già nhở? mà ko biết Gà ăn kem, mổ tới khi nào mới xong, chắc được vài miếng là kem tan chảy hết rồi :D  Đăng lúc 14-9-2011 08:20 AM
ngày nào cũng nhớ,trừ 9/9 :))  Đăng lúc 14-9-2011 12:19 AM
Chóang, 'bé nhỏ đáng yêu" =)), đáng yêu chỗ lào :)).  Đăng lúc 14-9-2011 12:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 13-9-2011 22:17:40 | Chỉ xem của tác giả
Ghi danh vào Gia phả

Tên mỹ miều trong Sở thú: Bò Bụ Bẫm, Bò Quiz, Bò mực.. túm lại là Bò ** tùy theo sở thik các thú mà tặng cho tính từ theo sau.

Sau 9 tháng trong bụng mẹ,Bò con mũm chui ra vào ngày 14/11. Ngày này hùi xưa là Ngày bầu cử VN, dân chúng cả nước rần rần như trẩy hội mỗi 4 năm 1 lần chào mừng SN ta hehe. Giờ bầu cử ngày khác rồi hết rần rần như xưa hức.

Sở thik: Buôn các loại dưa: dưa leo, dưa chuột, dưa lê..., lướt web, đi chơi, du lịch ( mục tiêu là sẽ đi Hờn Quốc xem nó thế lào, gặp dc chị già thì càng tốt !!)

Sở trường: Thôi em giấu cho riêng em bít... hehe nói chơi thôi. Nói chung thì hầu như Sở thú chắc ai cũng bít đó là tổ chức Game cho nhà, tích cực fun mực cho Hội.

Con đường tình yêu: Lần đầu gặp gở chị già là fim Secret. Hồi coi fim ta còn nhỏ, ghét cái nhân vật em gái trong fim kinh dị. Người gì mà hãm hại chị gái ruột để giựt tiền lẫn tình, gia sản cũng tham mà giai đẹp cũng mê tuốt. Nói chung chỉ mún chọi dép (thứ tha cho em chị nhé, tại vai đó khó ưa mừ).  Lần thứ 2 tái ngộ chị già là trong fim Hwang Jin Yi. Phải nói dx của chị già wá đỉnh, từ cái liếc mắt, cười đểu, ánh mắt sắc sảo, đủ mọi tâm trạng buồn, vui, giận.. đều được lột tả trọn vẹn cái thần "chảnh ko cần chỉnh" của HJY. Ta đứ đứ với chị già từ đó. Lên net search đủ thứ thông tin về Ha Ji Won lun. Bùn cái là chỉ có tin tức mà chả có nơi nào 8 về chị già cả hức hức   Sau đó, cơn sốt Secret Garden càn quét mọi mặt trân, quét lun Bò bụ bẩm ta lun. Ta mò vào Vườn bí rồi từ đó lội wa Sở thú, tình yêu chôn dấu bấy lâu dc bùng lên mạnh mẽ thế là ta đu theo chị già tới giờ lun. Con đường tới đây vẫn còn wá ngắn và ko bít đâu là điểm cúi... Ta mong sẽ ko bao giờ tới được chạm tới mà nó cứ kéo dài kéo dài mãi..

Haet nim ơi! Munja Wa shong! : Chị ơi hãy cố gắng giữ gìn sức khỏe nhé, đừng vì mê fim hành động wá mà hại sức khỏe nhá. Tiền bạc, danh vọng, tài năng ... chị đều có đủ chỉ có "ba sắp nhỏ" là chưa có thui hà. Nhanh nhanh "chống lầy",sinh em bé đi cho nó vui nhà vui cửa! Năm sau mần lun thì càng tốt, ta nói năm sau tốt lắm, ko thì năm tới tới cũng dc. Nói chung "đánh nhanh thắng gọn" hehe

Bình luận

ta công nhận vụ buôn dưa, Bò sở trường lắm :))  Đăng lúc 16-9-2011 12:09 PM
đàng nào cũng chiện đã rồi, làm thêm chiếc nữa đủ đôi rồi zìa =))  Đăng lúc 14-9-2011 02:34 PM
Thêm chiếc nữa đủ 2 đôi cho Bò đi đỡ sứt móng =))  Đăng lúc 14-9-2011 02:33 PM
chiếc nữa nhoa :x  Đăng lúc 14-9-2011 02:33 PM
Thôi lỡ liệng rồi lịeng thêm chiếc nữa  Đăng lúc 14-9-2011 02:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 13-9-2011 23:14:15 | Chỉ xem của tác giả
Ghi Danh Vào Gia Phả

Tên đầy đủ là SG-4ever hay nick name đáng yêu đầy trìu mến là Cá (dù em không hiểu vì sao lại gọi em như thế)

Sinh Nhật: 5.1 theo âm lịch tức ngày 8.2 dương lịch

Sở Thích: cái này thì đến 99.9% sở thú đều biết em mê zai,đặc biệt là zai 6 pack ngon nghẻ.List zai của em thì nó dài vô cùng tận,có thể ngồi kể từ giờ đến sáng mai.Yêu thích cái đẹp đầy nam tính dù là zai nội địa hay ngoại nhập. Ngoài ra còn thích đọc đi đọc lại 1 cuốn sách nên cho đến giờ gia tài truyện chủ yếu là manga của Adachi và vài cuốn tiểu thuyết kinh dị Nhật Bản

Sở Trường: nghĩ nát óc cũng không biết mình có sở trường gì đặc biệt cả,chỉ tự thấy mình hiền lành này,đáng yêu,dễ thương,trong sáng......Và kho Xuân Dược đầy ắp đang chờ các thú đến mua ủng hộ (hề hề tranh thủ PR sản phẩm cái)

Con đường đến với chị già: bị yêu chị già từ hồi "love so devine" ấy,thực ra là thích anh Kwon cơ. Nhưng xem phim lại bị mê nữ chính mới chết chứ .Sau đó là drama "Hwang jin yi" đình đám 1 thời,bộ drama duy nhất mà mỗi năm em phải xem lại 1 lần mới chịu được. Và rồi tiếp đến "100 days with Mr.Arrogant" ------->Secret Garden. Thế rồi ngày ngày lượn lờ mân mê từng mẩu tin nho nhỏ về chị già,tìm hiểu thêm những movie và drama có Ha Ji Won xinh đẹp tham gia. Đến bây giờ thì có thể tự tin nói rằng mình là fan ruột của Wonnie
          Chị già cũng vinh dự là nhân vật nữ đầu tiên được làm hình nền trên desktop-laptop-twitter-facebook-myspace của em

Đôi lời muốn nhắn nhủ: Wonnie ơi năm nay đã quá tuổi băm rồi đấy,mau mau lập gia đình đi thôi. Dẫu biết rằng đam mê diễn xuất của chị không bao giờ cạn nhưng đã đến lúc chị cần nghĩ cho hạnh phúc bản thân rồi đấy. Mong rằng khi Sector 7 đến Việt Nam thì chị cũng sẽ tới tuyên truyền phim và biết đâu,duyên số sẽ để chị biết tới sở thú vô cùng đáng yêu này. Ở đây thú nào cũng dễ mến hết,tất cả đối với nhau như một gia đình vậy

p/s: văn em vốn lủng củng,có gì các thú góp ý nhé ^^

Bình luận

khổ, đọc lời nhắn các thú, hầu hết bảo chị nhanh lấy chồng :))  Đăng lúc 16-9-2011 12:10 PM
Chạch ta đây cũng cực nghiện truyện của Adachi ;))  Đăng lúc 14-9-2011 08:19 PM
Sóc bị phản bội trắng trợn giữa thanh thiên bạch nhật kìa=))  Đăng lúc 14-9-2011 10:15 AM
cá lơi dụng lúc ta ko có mặt mà đi cưa cẩm là ko đc đâu nhá =o=  Đăng lúc 14-9-2011 10:00 AM
Các thú chắc mờ mắt vì Xèng rồi nên đọc lộn ! Cá đang dụ dỗ Gà vườn của ta chứ với ta, Cá đã xong rồi ^^ Ta đã nướng Cá cuốn bánh tráng ăn từ hôm kia cơ   Đăng lúc 14-9-2011 01:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 14-9-2011 00:08:16 | Chỉ xem của tác giả
Than ôi cái hội mê xèng
Nửa đêm gần sáng vẫn còn hăng say
Cf vẫn liệng liền tay
Dụ dỗ người khác post ngay rô phài
Thôi, ta hổng có thơ ngây
Post giờ mai nhận cỡ vài trăm tin
Báo rằng có người rẹp lay
Nhưng nào đâu biết là xèng muội mê
Nghĩ lại thiệt tội Bò ghê
Mai vào trố mắt "cái giè thế kia"
Sao mà quá lắm remind
Đứa nào khủng bố hay kst sai thế này
Thôi kệ cơ hội kiếm xèng
Dễ gì có được, cứ quăng đi mà :lol
Lợi dụng nơi nhà chị già
Đàn thú oanh tạc bỗng nhà đông vui ;P

ps: không những phồng mà rất phồng. Không tròn lắm nhưng mém tròn :$

Bình luận

=)) ôi cái hình mình họa =)) cụ D, cháu bái phục =))  Đăng lúc 14-9-2011 08:19 PM
Ôi,hết bưởi rùi lại trứng cụ D ơi là cụ D =))) lại còn tròn,phồng, căng, mẩy nữa chứ, "đắm say lòng người", bưởi cụ D có gì sao mà lại đắm rùi còn say^^   Đăng lúc 14-9-2011 06:46 PM
hàng thật mà quá tay cũng vỡ đấy Sói nhá, nhìn kiểu hung hăng tàn bạo của Sói già gian ác, ta k dám "lấy trứng giao ác" =))  Đăng lúc 14-9-2011 01:50 PM
vậy đích thị là hàng giả, hàng tăng trưởng rồi, thế nên mới giấu nhẹm, sợ cháu quá tay làm bể phải đi Hàn chỉnh lại hả=))))  Đăng lúc 14-9-2011 01:46 PM
Bảo bối của ta, chết cũng quyết không lìa thân =)). Chớ có dụ khị mất công, nhá :))  Đăng lúc 14-9-2011 01:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 14-9-2011 04:16:52 | Chỉ xem của tác giả
Ghi danh vào Gia Phả

Nick KST: Purpleseaurchin (Không dài dòng…ứ chịu được :lol ) tức là nhím biển tím hay còn gọi là Cầu Gai tím

Tên thường gọi ở sở thú : Cừu Tơ ngây thơ, ngơ ngác, thật thà :$

Sinh Nhật: 15/11 cung Hổ Cáp hay còn gọi là cung Bò Cạp, tuy vậy nhưng bản tính rất tình cảm, hiền hòa, ngọt ngào, ăn nói…"nhỏ nhẹ", dễ thương (cơ mà nhai xương lúc nào hỏng biết..hê...hê)

Sở thích : Đi đây đi đó. Vẽ vời hội họa. Đọc sách. Coi phim đủ thể loại… Nhâm nhi luộc chấm muối tiêu chanh

Sở trường: Vét nồi…nửa đêm. Sến tàu lênh láng. Châm, chích, chém…bừa. Luộc , nấu xôi , nấu cháo , chưng hầm thuốc bắc…nói chung là “mần” Gà ;P

Con đường tình yêu
: Thích chị từ vai cô bé nữ sinh tếu táo trong “100 ngày với Mr kiêu căng”---> “ So love divine”, “Sex is Zero”, “Haeundae” “Hwang Jin Yi,…nhưng phải nói chính hai kinh điển Secret Garden và cổ trang Damo của chị đã níu chân ta lại và khiến ta …sa vào Jiwonderland đến giờ đây quên cả lối về! Giờ thì không những thích chị mà còn yêu cả luôn sở thú của chị dạt dào. Thôi thì ta cứ làm Alice, ý quên Cừu tơ đi…để cứ mãi lạc vào Jiwonderland…đừng bao giờ tỉnh giấc! Bởi dù là giấc mơ hay hiện thực thì sở thú này , Jiwonderland này cùng các thú trong lòng ta vẫn quá đáng yêu :kiss: .

Đôi lời gởi gắm:
Thấy thú nào cũng mong cho chị chống lầy hết, nhưng mà mình lại nổi hứng... tham lam, ich kỷ cơ : chỉ mong chị cứ mãi nhởn nhơ, nhí nhố, phởn phủ phê vậy thêm 2 năm nữa để rảnh rổi đóng tiếp vài drama hay movie, để mọi người lại được thêm hơn một lần nữa được ngắm hóa thân xuất thần của chị, để lại được thỏa “cơn ghiền” thêm vài lần nữa trước khi chính thức nhận được “thiệp hồng” báo hỉ, chị nhé :victory: !

Bình luận

làm thịt Gà nữa =))  Đăng lúc 16-9-2011 12:11 PM
ôi tội Gà quá đi =))  Đăng lúc 14-9-2011 08:20 PM
tội nghịp cừu, dép chọi mẻ đầu, cơ mà đã lỡ rùi thì nhận lun chiếc của ta nhé ^^  Đăng lúc 14-9-2011 06:52 PM
2 ngày, gom lại tổ chức chung đi bò cừu đem mần lun một bữa cho thỏa thích =))))  Đăng lúc 14-9-2011 06:51 PM
Cừu già sanh sau ta 1 ngày à! 2 ngày liên típ ăn sanh nhựt chắc vui lắm nha sở thú  Đăng lúc 14-9-2011 03:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 14-9-2011 10:25:12 | Chỉ xem của tác giả
GHI DANH VÀO GIA PHẢ

Nick kst: Ohlala86. Sở thú đặt cho ta tên La. Mọi người cứ gọi ta là Lala.

Sinh Nhật : 26 tháng 7. Ta suýt sinh ngày 27 tháng 7 đấy. chớ ko thì giờ được thành thương binh roài

Sở thích: thực tình khó ghi quá. Ta mê ăn lém. Nhất là các món ăn quê ta là món Huế. Chẹp chẹp. Có cần ta kể vài món ko: ví dụ như bún bò Huế, cơm hến, bánh canh cá lóc, bánh bèo, nậm, lọc, roài thêm mấy món ăn như bún mắm nêm, rồi bánh canh cua, roài hến xào xúc bánh tráng... Mấy món miền Nam ta cũng thích, đặc biệt kết chân gà nướng và ốc, hải sản *bữa nào ta rủ vườn đi ăn chân gà nướng*. Thêm nữa ta mê trai, cứ trai đẹp là ta mê. Ko phân biệt chuẩn đẹp, đẹp trong mắt ta là ok tuốt. Xong roài ta lại mê phim. Cứ phim hay, phim hài, phim lãng mạn, phim hoạt hình, phim hành động, mê tuốt luốt lun à. Xong roài ta lại mê ngủ. Thật tình mong muốn cụa ta là một ngày ngủ 10 tiếng. Xong roài ta lại mê chơi, thích hội họp, thích ra ngoài. Thêm nữa ta thích đi chùa, gia đình ta là gia đình Phật tử nên ta hay đi chùa lắm... Ah, ta thích đọc truyện nữa, truyện gì có hơi hướng liêu trai là ta thích... Còn nhiều nữa, bữa nào ta nhớ ta thêm nhá ^^.

Sở trường: ta nghĩ nát óc hem ra sở trường cụa ta là gì. Khổ thưn. Từ ngày vào kst ta phát hiện ta có thêm chút xiu khả năng chém gió . Ngoài ra chưa khai quật được sở trường nào hơn. Để ta dùng xà ben nạy lên thử xem ta có sở trường nào nữa ko ! . À, ta vừa đào lên sở trường thả cóc ^^

Sở đoản: túm lại là rất nhiều, vô số, một trong những sở đoản do sở thích mang lại là ham mê quá độ...

Con đường đến với chị già: chính thức là từ sau SG, xem chị già diễn hay quá, đâm ra đổ đốn vì chị già, mê quá hóa cuồng, ngày nào cũng mon men vào kst hóng chị già. Roài có một bạn dắt ta đưa ta vào sở thú. Quên mất tên ân nhân đó roài. Ai đọc bài này nhớ ra thì ném dép liền nha. Ta ôm hun chụt chụt cảm ơn rối rít ^^

Đôi lời nhắn nhủ: thật tình hem bít nhắn gì. Hôm nọ ta có đọc một thông tin là chị già lái xe hơi kém, đi đâu cũng có quản lý chở đi, rồi mẹ chị già quản lý tiền giúp chị. Và chị già tâm sự rằng ba mẹ chị ngày càng già, không còn đủ sức chăm sóc chị nữa. Nghe tới đây ta hơi chạnh lòng. Chị già trong phim mạnh mẽ và đảm đang đến thế vậy mà... Ta chỉ mong sao chị già bớt chút thời gian chăm sóc bố mẹ, chẳng phải gia đình là điểm tựa vững vàng nhất đó sao. Ta mong chị già  tự lo bản thân, ko phải phụ thuộc gì ai hết. Vậy thôi ạ....

Bình luận

chị La, có người cùng quê rồi, cho em ôm hun cái :x em đây cũng mê đồ ăn Huế lắm  Đăng lúc 16-9-2011 12:13 PM
cái ngày sinh =))  Đăng lúc 14-9-2011 08:21 PM
chiếm lĩnh page 1 nè =))  Đăng lúc 14-9-2011 02:26 PM
Vẫn chưa đủ ta  Đăng lúc 14-9-2011 02:26 PM
Cho nguyên đôi nè  Đăng lúc 14-9-2011 02:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 14-9-2011 10:56:03 | Chỉ xem của tác giả
GHI DANH VÀO GIA PHẢ

Phải như này:

Hoặc ít ra cũng như này:

ps bự chảng: cấm tiệt mọi hình thức lợi dụng, tranh thủ kiếm xèng tại đây.

Bình luận

càng cấm càng làm, ném cf cái nào hê hê, thực tình ko tin Dê cụ 93 đâu nhé  Đăng lúc 16-9-2011 12:15 PM
ta ném dép tứ fía mới đc zị đó, đùa saomà cho :))  Đăng lúc 15-9-2011 05:07 PM
ơ mà cụ ném dép nhiều thế :O máu me tiền bạc quá, hôm nào cho em xin tài trợ ít ;))  Đăng lúc 14-9-2011 08:23 PM
quả là phong cách của cụ D, vs 2 tấm hình minh họa sặc máu mũi =))  Đăng lúc 14-9-2011 08:22 PM
zời ạ, dép bom bay tứ phía, chuồng D nhà cụ ngập mất thôi ^^ con cũng tặng cụ một chiếc nhé, an ủi cụ vậy, ngồi bán dép ^^  Đăng lúc 14-9-2011 07:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
 Tác giả| Đăng lúc 14-9-2011 16:13:34 | Chỉ xem của tác giả
GHI DANH VÀO GIA PHẢ

1/ Nick KST
: Casablanca ( coá ai kết bài nì hẻm ^O^)

2/ Tên thường gọi ở sở thú
: Zịt phong lưu, Zịt nhà thơ, Zịt xinh đẹp, Zịt dễ thương....(nói chung là bao gồm tất cả các tính từ đồng nghĩa với những từ ta mới tả trên )

3/ Sinh nhật: 15/01...thú nào có số dt của ta thì sẽ nhớ thôi, 6 số đuôi là 150187 , ngày âm thì là 16/12/86 đón sinh nhật thời gian nì thì có mà mọi người chẳng ai wan tâm wa', vì gần tết mà  

4/ Sở thích: du lịch bụi, cafe một mình ^O^

5/ Sở trường
: Hình như ta chả có sở trường rì .

6/ Sở đoản: Nóng tính và siêu lười

7/ Con đường đến với chị già: Bik chị già chỉ từ bộ phim SG thôi, ta còn nhớ ấn tượng của ta ở phim đó mạnh tới mức ta đem hình chị già ra tiệm cắt tóc kiu nó cắt giống vầy cho em . Sau đó thì ta lượn hết tất cả các bộ phim mà chị già đóng từ movie tới drama. Mỗi tội là ta koi drama bấn bao nhiêu thì coi movie lại xìu bấy nhiêu. Chắc là do Zịt ta ko đủ IQ để cảm thụ các moive của chị già wa' .
Thật ra trước h cũng có thích nữ diễn viên khác ngoài chị già như là Kim Ha Neul, Han Ga In... Nhưng chỉ đơn giản là thấy xinh xinh thì thích thôi chứ chưa bao h tìm hiểu về các phim họ đóng hay cuộc sống của họ thế nào, công việc ra sao. Chị già là một trường hợp đặc biệt mà lần đầu tiên ta cảm thấy rất quý mến, là tấm gương mà ta noi theo ^^.

8/ Đôi lời nhắn nhủ chị già
: Em biết là chị yêu nghiệp diễn xuất lắm, nhưng chị cũng phải chăm sóc bản thân nữa nhé. Nhiều lần đọc tin thấy chị bị thương này nọ là em thấy đau lắm. Ngoài ra, chị cũng phải đi chơi, ở bên gia đình bạn bè nhiều nữa, cứ lo làm hoài là ko tốt đâu nhe. Mà nói thì nói zị thui, chứ h chị làm quần quật mà em cứ thấy đói phim chị là sao ấy nhểy. Haizzzzz

Ký tên

Zịt Phong Lưu

Bình luận

Chưa có liệng dép vào chuồng Zịt. Giờ liệng cái đã rồi tối mần típ ..hê...hê  Đăng lúc 14-9-2011 10:34 PM
hóa ra là 87 sao, Zịt là chị của ta =))  Đăng lúc 14-9-2011 08:25 PM
tên Zịt hay hơn nhiều, yêu cầu đổi lại tên  Đăng lúc 14-9-2011 08:10 PM
thật, về nhà toàn bị người nhà nhìn mắt tròn mắt dẹt =))  Đăng lúc 14-9-2011 07:32 PM
Em cũng thích đi du lịch bụi lắm vịt cồ ơi, cơ mà hem đi một mình, phải đi cùng đồng đảng cơ  Đăng lúc 14-9-2011 07:31 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
Vikky + 5 Bài viết hữu ích
sis_wanabe + 5 Bài viết hữu ích
Michico + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 14-9-2011 20:23:26 | Chỉ xem của tác giả
Em thấy Ss ThuyVan bảo sở thú đang lập gia phả chả biết đã lập xong chưa nhưng em cũng ham hố xin 1 chân bon chen.Em tham gia vào nhà ít và cũng chưa có nhìu đóng góp tại Vườn thú nhìu nhưng vẫn luôn cắm Camera theo rõi mọi người "hì hì" và luôn yêu mến Vườn thú.Em chạy vào đây mong được mọi người ủng hộ cho 1 xuất trong nhà.Được phong cái chức Bon chen có tổ chức mong được mọi người quan tâm chăm sóc.
Em xin hết ak

Bình luận

thôi em ý đã nhận là cua thì cứ để em ý làm cua=))  Đăng lúc 15-9-2011 12:22 AM
này nhé Pio -> Po k dc vì ta đã là gấu :P, thì op -> ộp-> ếch ộp Keropi chuyên gia kêu Pi...pi...i..i đúng tên em lun nhé Pio =))) rùi cả nhà đồng ý tên con ếch này k?   Đăng lúc 14-9-2011 09:59 PM
hí hí lại có thú mới tình nguyện à, đặt tên thui bà con k thì em í tự đặt mất, ta khoái vụ đặt tên này nhé, snghi tận 1 năm, em snghi gi lâu dữ vậy, vô ST vui lém =))   Đăng lúc 14-9-2011 09:56 PM
Pio ơi làm theo mẫu đơn của mấy thú trên nhé, *chỉ chỉ lên trên* :D  Đăng lúc 14-9-2011 08:58 PM
từ từ, khoai sẽ nhừ  Đăng lúc 14-9-2011 08:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 14-9-2011 20:38:49 | Chỉ xem của tác giả
Nick KST: pio227
Tên thú: Cua
Sinh nhật:Ngày cuối cùng của chòm sao con cua (22/7)-có khi em lấy tên là Cua ko biết có nhận hải sản ko {:3_61:}  
Sở thích: Trai đẹp, kiếm xèng,....
Sở trường:Chạy chốn,khó tìm ra
Con đường đến với chị già: Có 1 ngày ngây ngô đi lạc đến 1 khu Rừng và ở đó Gặp Chị già Với nụ cười tỏa nắng"Chuối quá".Chính Vườn bí và chị là nơi đã khởi đầu cho em rất rất nhiều thứ cho em 1 định hướng mới trong cuộc sống
Hộ khẩu thường trú: Vườn Bí,còn đâu chủ yếu bơ vơ ngồi cột đèn
Lời nhắn nhủ với Wonnie:
Chị Già ơi lấy chồng đi để em còn ngắm với chứ
Luôn cố gắng hết mình chị ná xxx
Luôn ở bên ủng hộ chị muahhh!!!!!

Bình luận

ơớ, trên kia mải miết nghĩ tên, dưới này đã có tên cua rùi à, hu hu lầm lũi lụm con ếch bỏ vào bị, lầm lũi đi, ngoái lại nói : cua cũng dc em ạ ^^ cua ngon lém   Đăng lúc 14-9-2011 10:05 PM
Vậy thì em chính thức lấy tên Cua nhé :))  Đăng lúc 14-9-2011 09:49 PM
Chị thích ăn càng Cua, pio-Cua nghe cũng thuận miệng đấy nhỉ :x  Đăng lúc 14-9-2011 09:01 PM
mà sao ko tham gia chơi em ơi, ko biết thì cứ ném cafe mà kiếm xèng ^O^  Đăng lúc 14-9-2011 08:48 PM
ơ hờ cua nhé em ;)) không thích cái tên Nhím à  Đăng lúc 14-9-2011 08:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách