Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trinhminozie
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC Drama Awards 2015] Danh sách đề cử giải thưởng

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 15-12-2015 00:42:00 | Chỉ xem của tác giả
Bình chọn cá nhân (phụ thuộc vào sở thích ):
Phim: Kill me, Heal me (vì Ji Sung quá xuất sắc chứ không thích nữ chính)
Couple: Ji Soo và Kim Hee Sun trong "Angry Mom"
Nam diễn viên: Lee Joon Ki
Nữ diễn viên: Kim Hee Sun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 15-12-2015 09:02:18 | Chỉ xem của tác giả
Mã gia vs Phó tổng thì sao ạ? Mình cũng muốn có couple này. Xem phim thích nhất cảnh 2 người, kiểu bựa bựa :v Xong rồi còn ảnh tứ tung trên instagram
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 15-12-2015 09:22:15 | Chỉ xem của tác giả
hahahahhahahahaaa Oh Ri On - Yona ????? không nhặt được mồm cho cặp ni 1 vé nè oppaaa~~~~~~~~ mà công nhận Ji Sung đóng nhân cách nào ra nhân cách đó, giỏi thật bảng nào cũng gặp 3 người trong KMHM thể nào cũng có giải cho coi, KMHM 5ting  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 15-12-2015 09:45:23 | Chỉ xem của tác giả
mẹ ơi, riêng cái Kill Me, Heal Me là có nguyên 2 cặp đôi đc yêu thích nhất mới ghê chứ

mà thôi, mình ko có vote cho cặp đôi biến thái đâu, nếu vote chắc vote cho nhân vật thứ hai là ... quên tên mất rồi, là 1 người lạnh lùng nhưng ẹp zai với nữ chính. chứ ko vote cho nhân vật nam hiền lành đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 16-12-2015 00:20:00 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem Kill me, Heal Me và đang xem She was pretty. Nhưng cá nhân mình vẫn vote giải cho Kill me, heal me vì chất lượng quá đỉnh, không chê được một điểm nào, kết thúc cũng xứng tầm chứ không bị đuối. She was pretty thì nhẹ nhàng, vui vẻ, nếu mà có 2 hạng mục Drama và Comedy thì đẹp nhất ý.
Về nam diễn viên chính cũng vote cho Ji Sung khi anh có thể đóng 7 tính cách trái ngược, nhất là Se Ki, Do Huyn, Ferry Park, Yo Na, ai cũng có bản sắc riêng hết.
Nữ diễn viên thì chị Hwang Jung‑eum đóng 2 phim đều hot hết nên chắc không lệch đi đâu được.
Mệt nhất là giải cặp đôi vì các fan chia năm sẻ bảy, ai cũng muốn vote biết bỏ ai bây giờ T__T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 16-12-2015 15:00:15 | Chỉ xem của tác giả
Choi Si Won nam dien vien dc yeu thik nhat )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 16-12-2015 19:29:59 | Chỉ xem của tác giả
xin một vé cho Park Seo Joon là nam DV được yêu thích nhất, Go Joon Hee nữ DV được thích nhất Best couple thì không biết sao chứ giải đơn của DV thì mềnh thấy 2 anh chị này hót hòn họt từ lúc phim ra đến giờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 16-12-2015 22:10:13 | Chỉ xem của tác giả
nam dien vien yeu thik nhat - park seo joon
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 17-12-2015 22:47:47 | Chỉ xem của tác giả
Em thề nhìn vào cái bảng đề cử mà thấy phân vân không biết chọn bên nào luôn. Ji Sung oppa trong KMHM thì quá là tuyệt vời rồi. Nhưng phim của Seo Joon và chị Jung Uem cũng hay không kém TT_TT ấn tượng nhất quả Oh Rin On và Yoona đó )) đôi này mà nhận giải là đi vào lịch sử trao giải phim truyền hình luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách