Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HảiNhi
Thu gọn cột thông tin

(MBC Drama Award 2015) Kill Me Heal Me thắng đậm tại lễ trao giải MBC Drama Award 2015

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-1-2016 23:20:25 | Xem tất
tung hoa
phim này quá đỉnh ấy. anh Ji Sung thật sự diễn hay không chịu được
cả nội dung lẫn dàn cast không chê vào đâu được
cá nhân mình vẫn nghĩ phim này hay nhất của MBC năm nay í
chúc mừng dàn Staff và Cast nha, anh chị rất rất xứng đáng đó

Bình luận

nếu bạn đã xem KMHM thỉ hãy tham gia viết bài cảm nhận tặng ngay sức gió, thể lệ trong nhà KMHM nhé. Cám ơn bạn  Đăng lúc 4-1-2016 08:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2016 13:29:27 | Xem tất
một thực tế chứng minh cho việc phát sóng đầu năm chưa chắc sẽ bị quên lãng, một bộ phim hay chắc chắn sẽ để lại dấu ấn vượt thời gian.
Thật là mừng cho mấy anh chị Ji Sung, Jung Eum và Seo Joon, ai cũng gặt hái được những thành công đáng nể trong năm qua. KMHM của lòng em, drama của năm, ôi cảm động quá
nhưng phải nói cái giải Best couple quá là độc đi, ai lại ngờ nữ chính còn ngồi sờ sờ thế kia mà 2 anh lại dắt tay nhau lên nhận giải mới ghê chứ, cơ mà e thik
cảm ơn bạn chủ thớt đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2016 16:05:44 | Xem tất
Vừa tìm được full show Engsub cua MBC drama award
Share cho bạn nào tìm xem, sub cũng khá dễ hiểu.
http://kshowonline.com/kshow/4242-[engsub]-mbc-drama-awards-2015
Các bạn xem onl cũng dc hoặc download cũng được, dạng 1 file chứ không phải stream giống như một số trang xem online khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2016 16:24:30 | Xem tất
mặc dù thấy trên 4rum nhiều người khen SWP nhưng mình chả xem

quả nhiên KMHM vẫn hơn, anh JS mà ko đạt daesang thì đúng là MBC làm ăn ko ra gì

mà tiếc là lúc anh nhận giải ko giả tính cách của 7 người để nhận

thêm quả đó vào nữa thì đúng là daebak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2016 20:37:13 | Xem tất
Tuyệt vời!!!!

Mặc dù cập nhật thông tin muộn nhưng cảm xúc vẫn phải gọi là quá hạnh phúc

Cảm thấy mãn nguyện quá đi. Kết quả thật xứng đáng.

Yêu phim, yêu cả dàn diễn viên!

Chúc mừng chúc mừng anh lẫn cả dàn diễn viên và bộ phim!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2016 23:17:44 | Xem tất
Chúc mừng đoàn làm phim KMHM^^
Công nhận đến bây h nhìn lại cảnh 2 anh lên nhận giải BC mà vẫn cười đau ruột
Khổ thân ss Hwang đang từ nữ chính chuyển sang nữ phụ

Bình luận

nếu bạn đã xem KMHM thỉ hãy tham gia viết bài cảm nhận tặng ngay sức gió, thể lệ trong nhà KMHM nhé. Cám ơn bạn  Đăng lúc 4-1-2016 08:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2016 13:58:56 | Xem tất
Há Há quả nhiên. ))). Từ nội dung phim, đến diễn viên, đều quá hay không đạt giải cũng uổng. Dàn diễn viên trong phim nhận được quá trời cúp công nhận thắng đậm thiệt . Chúc mấy anh chị sau này sẽ đóng thật nhiều phim hay để tụi em có cơ hội chiêm ngưỡng tài năng của mấy anh chị. Và mong mấy anh chị sẽ sớm hội trong một bộ phim khủng nào đó sắp tới há há
Happy New Year mọi người.

Bình luận

nếu bạn đã xem KMHM thỉ hãy tham gia viết bài cảm nhận tặng ngay sức gió, thể lệ trong nhà KMHM nhé. Cám ơn bạn  Đăng lúc 4-1-2016 08:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2016 18:51:04 | Xem tất
Chúc mừng anh của Mị :X
Em biết thế nào anh chị cũng rinh giải này mà
Anh xứng đáng hơn tất cả, nhờ Yoona, nhờ Seki, nhờ tài năng của anh hí hí *tung hoa*
Mong chờ nhiều nhiều dự án tiếp theo của anh nhà ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2016 19:12:35 | Xem tất
Kill Me Heal Me quá đỉnh Là 1 trong 2 drama mà mình xem hết từ đầu đến cuối trong năm 2015
Phim này ẵm hết giải của các phim khác luôn Dữ dội quá

Bình luận

ngày 10.1 mới hết hạn nhé bạn, k fai trên Fp kites mà là thớt fim KMHM: http://forum.kites.vn/forum.php?mod=redirect&goto=findpost&ptid=439502&pid=9782687  Đăng lúc 4-1-2016 11:09 PM
Cái ý giờ vẫn còn à? Lâu không thấy trên page đăng bài nên mình tưởng dừng rồi  Đăng lúc 4-1-2016 10:10 PM
nếu bạn đã xem KMHM thỉ hãy tham gia viết bài cảm nhận tặng ngay sức gió, thể lệ trong nhà KMHM nhé. Cám ơn bạn  Đăng lúc 4-1-2016 08:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2016 19:33:55 | Xem tất
Cái này còn phải bàn cãi sao chúng ta chỉ là chờ lễ trao giải diễn ra mà thôi hí hí
Em đã bị ám ảnh biết bao nhiêu khi xem cái phim này chứ. Còn cứ nghĩ mình cũng bị đa nhân cách nữa kìa em đảm bảo đề tài này khó ai vượt được anh rồi

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách