Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2014] We Got Married Global Edition 2 E04+E05 completed | Chúc các bạn ở nhà xem show 1.6 vui vẻ & mini game post #106 ^^~

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 18-4-2014 09:37:07 | Chỉ xem của tác giả
Long lanh long lanh, cô dâu chú rể đều đẹp !!!!!! Nói thật chứ tính cách của Chul tỷ mà ko làm người ta cười té ghế mới lạ ấy. Còn bạn Key ý hả, hy vọng bạn đừng đanh đá vs iem ý quá nhoé . chưa xem nhưng cứ vào comt choa nó xôm tụ hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 18-4-2014 12:24:18 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích chương trình We got married phiên bản quốc tế, năm ngoái xem season 1 đặc biệt thích Hong ki và Mina, dễ thương lắm luôn, năm nay lại có hai giai Sm là key và Heechul nữa chứ
Năm ngoái thì nữ mình biết cả 2 người, năm nay lại chẳng biết ai cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 18-4-2014 23:04:54 | Chỉ xem của tác giả
ngôi sao vũ trụ Kim HeeChul đã trở lại
sao bao ngày trong ngóng anh đã trờ lại và lợi hại hơn xưa gấp ngàn lần
và em nhớ là hình như anh tốt nghiệp đại học chuyên ngành Anh mà ta ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 19-4-2014 20:49:19 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem được 2 tập, thấy bạn Puff rất là đáng yêu nhé. Mặc dù đôi Hee Chul với Puff bất đồng ngôn ngữ, nhưng họ rất cố gắng dùng hành động để mô tả cho đối phương hiểu ^__^.

Còn bản thân mình thích đôi Key, buồn cười ep 1 lúc Key hỏi tuổi Ari. Sau khi nghe xong choáng nhìn mặt đáng yêu vật vã . Mà đôi này kiểu hay ngượng dễ thương dã man. Key hay chỉ cho Ari cách ứng xử. Xong 2 người cùng thực hiện những điều chưa bao giờ làm chứ.

Cơ mà 1 tuần 1 ep nên chờ hơi bị dài cổ hi hi. Cảm ơn subteam nhiều ạ ;D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 20-4-2014 02:51:24 | Chỉ xem của tác giả
Hihi yêu đời quá, mình rất thích we got maried và đương nhiên là không thể bỏ qua global edition rồi, mình xem season 1 và thấy rất thú vị, bây giờ lại có tiếp season 2 nên đương nhiên là phải xem tiếp rồi. Cảm ơn subteam đã vietsub show này nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 20-4-2014 18:01:34 | Chỉ xem của tác giả
có chul đại nhân kìa. Hóng quá đi thôi
Xem season 1 của Hong Ki đã thấy thích rồi. Season 2 có HeeChul là phải xem thôi
Thanks ST nhiều lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 21-4-2014 16:25:05 | Chỉ xem của tác giả
hahaha mới xem lão chul về cái photo và bobo, công nhận trí tưởng tượng của lão bay cao và bay xa ghia
mà công nhận vợ lão đẹp và cá tính nữa, rất chi là dễ thương

key nha ta cũng lấy được cô vợ xinh xinh

cảm ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 21-4-2014 20:28:15 | Chỉ xem của tác giả
Trời đất ơi ông Chul @@ thật thương em Puff )
Cái tập Zhoumi đến nhà thiệt ổng bộc lộ rõ cái sự 4d của ổng luôn. Zhoumi còn hỏi ổng "anh có thể k nổi cáu k" khi đọc cái wish list của em Puff quá rõ rồi ổng suốt ngày la ó

Còn cặp nhà Key thì ... Key chuẩn bị chu đáo quá chừng hà! Có được anh chồng vậy chắc thích chết luôn.
Nói chung WGM lần này coi cũng thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 21-4-2014 20:36:21 | Chỉ xem của tác giả
tuần trc lượn lờ xem TV thì thấy YANTV chiếu tập 2 chương trình này
xem r` pấn luôn, vì 2 coup dễ thương qá....
Heechul-Puff thì bất đồng ngôn ngữ nên có những hiểu nhầm cute v~, Heechul bt ít nhường nhịn, hok biết mấy tập tiếp s đey, tại thấy Puff cx là em út trong nhóm, đc 2 chị cưng...
còn Key-Ari thì mình thậm chí còn thích hơn nữa, Ari thì qá là xinh đẹp, còn Key thì kiểu biết qan tâm, nhường nhịn nhưng cx nhiều trò v~
rất cảm ơn Kites đã làm sub để e có thể down về xem đi xem lại

Bình luận

c mở ra là xem liền lun, có thấy pass j đâu  Đăng lúc 23-4-2014 11:31 AM
c ơi pass mở file là gì vậy, mình đánh kitesvn.com mà ko xem đc =='  Đăng lúc 22-4-2014 01:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 21-4-2014 23:09:07 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này kites toàn up file exe nhỉ . e làm theo hướng dẫn mà vẫn k xem đc =="
lâu mới xem lại WGM vì thấy e Puff dễ thương vãi chưởng
mà sao em comment xong mà vẫn k có link down vậy , hiu hiu . hay phải có điểm thế nào nữa ạ ==:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách