Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2014] We Got Married Global Edition 2 E04+E05 completed | Chúc các bạn ở nhà xem show 1.6 vui vẻ & mini game post #106 ^^~

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-4-2014 20:18:18 | Xem tất
Ôi không ngờ ST cũng làm sub show này Cả hai giai trên toàn là người mình thích luôn ;___;
Thực ra không biết nên gọi đây là WGM Global edition hay SM edition, chọn đúng hai thằng dị nhất SM cho tham gia show này Rồi sẽ có nhiều chuyện thú vị lắm đây
Một lần nữa cảm ơn ST nhiều nha~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2014 21:42:22 | Xem tất
Thanks sub team nhiều nha
Thích quá, giờ lại có thêm show để xem với hóng sub rồi
Ngoài cặp 2 Young của ss4, giờ lại có thêm Hee lão gia nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2014 00:38:23 | Xem tất
Mình chính thức đổ cặp Keyrisa luôn ;__; Hai trẻ đáng yêu quá thể đáng một cách không cần thiết :'( 4D vung vãi mọi nơi không tiết chế, không tiết chế như Mị Châu quăng lông ngỗng trên đường ý :'(

Em Ari-chan đáng yêu không bàn phím nào tả xiết, vừa xinh vừa ngoan lại còn hiền hiền :'( chồng bảo gì làm nấy :'( Keyrisa đúng kiểu trai tài gái sắc luôn ấy TvT Ai như thằng bé Taemin số nhọ như cái đít nồi =; Lee Taemin xem lại cách ăn ở đi nha =;

Ai hóng cặp này xem engsub tập 2 thì phát dại vì chúng nó luôn ấy ;__; The Sundae list đáng yêu lắm ;__; hi vọng các em sẽ bên nhau dài dài, thím Key có công ăn việc làm, em Ari-chan cũng cởi mở hơn :'(

Bình luận

tất cả đều tại ăn ở =;  Đăng lúc 15-4-2014 01:23 AM
"thằng bé Taemin số nhọ như cái đít nồi =)) =; " *bắt tay* =)))))))))) xem ep 2 bạn Ari đáng eo dã man =))  Đăng lúc 14-4-2014 01:48 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2014 02:25:17 | Xem tất
Anh già Kim Hee Chul ơi =)
Anh cứ nói mãi về WGM, rồi thì cuối cùng cũng đến lượt anh tham gia WGM, ko phải So Hee, ko phải Xiu Min, chẳng phải một cô gái Hàn nào cả mà lại là một cô nàng ngoại quốc. Vốn eng sờ lích của anh thì cũng đã chả có rồi, cứ goe la ziu mãi, lại còn baby nữa =) khổ anh tôi lắm ấy
~ Cứ tò mò mãi với tính cách 4D ẩm ương của anh thì sẽ như thế nào, hóa ra thì vì đang quay chương trình nên anh cũng làm khá tốt ~ chứ làm j có chuyện Kim Hee Chul mắc bệnh mù đường mãn tính lại đi lòng vòng quanh co để gặp một cô gái

Người j đâu mà chưa gặp mẹt đã gọi người ta là baby, xong lại còn skinship rất chi là tự dưng nữa chứ ~ "bình thường" như mấy cặp khác của WGM cứ phải ngại ngùng thẹn thùng chán rồi mới nắm tay, anh đây nắm tay Puff kiểu rất tự nhiên làm người ta không thể phản đối =) kiểu casanova chất chơi kinh nghiệm cua gái đầy mình thể hiện ra hết rồi anh ạ =)

Anh già 32t bày trò dễ thương buing buing không ngờ bị Puff kỳ thị, xấu hổ chỉ biết cười =)
Anh điêng điêng tí thôi chứ anh cũng lẽng mẹn đầy mình, để rồi xem mấy trò lừa tình của anh với bạn Puff sẽ đi đến đâu =)

Cặp "vợ chồng" nhí nhố bất đồng ngôn ngữ, cứ body language mà chiến này cứ thế mà cũng xong một tập, anh già cứ "do you ..." này nọ rồi cũng ra vấn đề =) ngồi với anh thì không hết chuyện để nói =) miệng cứ liến thoắng không ngừng nghỉ =)
Bạn Puff vẽ đẹp, bạn Puff cũng bị cuồng mòe, bạn Puff cũng hơi điêng điêng hồn nhiên và dẩm dớ =) hợp nhao thế còn je` nữa, chả trách bạn Puff suốt ngày úp em cú lên IG rồi tag Cherry Oppa

Biết là anh già đối với Puff chỉ kiểu giống như với Sulli, Taeng Gu ~ không phải kiểu như với So Hee hay Anna ** nhưng vẫn hóng cặp "vợ chồng son" nhí nhố, hóng anh già 4D lẽng mẹn cua gái như nào =)

Bình luận

xem tập 2 thì còn "Anh là sói đấy, em cứ cẩn thận" =))  Đăng lúc 14-4-2014 01:47 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2014 10:09:00 | Xem tất
wow, mình thích show này lắm.
thanks subteam nhiều lắm a, cứ ngỡ kites nhà mình sẽ không làm sub
Cuối cũng cũng được nhìn tấy Heechul của em rồi :v
nhưng mà cho mình xin link down được k a?? mình không thấy hông lẽ mình không đủ cấp down a??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2014 10:28:46 | Xem tất
Couple Key - Eunji quá tuyệt vời, quá trời là dễ thương. Quá là bad girl - bad boy *like*. Đến couple Key - Arisa cũng rất dễ thương! Nhưng mình thích Key - Eunji nhất nhất nhất. Anyways, vẫn ủng hộ cho phiên bản Global này Key & Arisa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2014 10:53:07 | Xem tất
Thích quá điiiiii >o<
Thích WGM từ ss1 rồi, nhất là couple sung hwa với hwang kee bá đạo khỏi nói
Ss2 tất nhiên là sẽ hóng tiếp đặc biệt là đôi của hee chul 1 gain và joo kwon kế tiếp
Chắc chắn sẽ theo dõi. Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2014 12:38:29 | Xem tất
Đợt này là toàn sao nhà SM vui quá đi thôi
Heechull và Key toàn là người mau miệng lại còn hài nữa xem vui rồi đây
Thank subteam đã vất vả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2014 15:17:51 | Xem tất
Mình mới coi cặp của Heechul và Tuyết Phù à nhưng thấy couple này rất thú vị.
Vốn dĩ là do Heechul đã thú vị sẵn rồi. Nhưng mình tò mò không biết sau này couple này sẽ phát triển tới đâu khi cả 2 người đều không giỏi tiếng anh và tiếng của đối phương.
Mà mình thấy bạn Tuyết Phù này có vẻ quen quen không biết đã từng đóng phim nào rồi, có bạn nào biết chỉ mình với.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2014 19:16:41 | Xem tất
Lại 1 giai vàng giai bạc của tui đi lấy vợ. Chả hiểu sao cứ nghe tin chúng nó dính tí hẹn hò vs tham gia WGM là lại mừng húm chứ chả đau lòng gì sấttttt.
Thôi nói chung các giai nhà mình lấy vợ cô nào cũng xinh cũng yêu nên là lại càng thích.
Nhưng chỉ có 1 nỗi niềm là sao em kéo torrent về xong nó cứ ko xem đc huhu. Bác nào chỉ giúp em với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách