Hãy chọn Truy cập mobile | Tiếp tục

Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Khi người đàn ông yêu - Vietsub Ep 20 SD + HD + FullHD Completed - Ga

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-4-2013 09:26:32 | Xem tất
Sáng dậy vừa mở mắt ra thì đã chạy ngay vào nhà xem tình hình thế lào rồi, vậy mà vẫn chưa có động tĩnh gì cả, giờ lại phải ngóng cái cổ dài ra để đợi xem phim!! Dẫu sao thì hôm qua con rết lên hai con số cũng tốt rồi!! Haizz nhưng xem phim chủ yếu vẫn là tập trung xem phim, đừng quan tâm nhiều quá đến con rết!!!

Bình luận

Mình thích ý kiến của bạn, xem phim thì xem đừng quan tâm rết, nhưng rết cao thì lại rất vui bạn ah  Đăng lúc 5-4-2013 09:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2013 09:28:59 | Xem tất
Cầm tay mùa hạ...

SHP

Chào cả nhà "Khi người đàn ông yêu"....
Bước đầu chúc mừng Hun già, đẹp trai và cả nhà vì ratings đã là 2 con số...
Không quá kỳ vọng nhiều nhưng thế này cũng làm lòng mình phơi phới rùi...hy vọng phim giữ phong độ ổn định...

Hôm qua đã tự hứa với lòng mình là nếu ratings là 2 con số nhất định sẽ tặng mọi người một món quà...

Sau khi thảo luận với đại gia @bingo_carot...đồng chí ấy đã nhất trí tài trợ cho nhà "Khi người đàn ông yêu" một số $$$ để tổ chức gameshow...trước là để gắn kết mọi người lại với nhau,,,sau là để là giúp một số member mới có thể kiểm $$$ nâng cấp và đủng đỉnh down phim mà ko phải lo lắng nhiều...

Nội dung gameshow chắc sẽ được bắt tay thực hiện thời gian tới...
Giờ mình cần khoảng 2 đồng chí tình nguyện tham gia làm ban giám khảo...ai có hứng thú thì đăng ký tại đây nhé...
Thân mến từ phomuadong !

Bình luận

He he. Chen chân hóng nào. Tập đầu rate thấp chắc do chiếu cùng tập cuối của nhà gió thui  Đăng lúc 5-4-2013 01:24 PM
@yudili: hihi...ss đang đau đầu ko biết nên tổ chức gameshow kiểu gì đây...thôi để đêm về nghĩ...  Đăng lúc 5-4-2013 11:09 AM
yeah. Rating lên 2 con số roài. Mà lại sắp có game nữa ^^ *chen chân hóng*  Đăng lúc 5-4-2013 11:03 AM
hì.e hỉu rùi ss.e vẫn up trên upanh.com nên vẫn ko sao.thread phim mới bắt đầu mà bị cảnh cáo rùi.hjz  Đăng lúc 5-4-2013 10:25 AM
@suri: tức là em ko được lấy ảnh từ các web khác post trực tiếp vào đây mà phải up qua 1 web trung gian sau đó với post vào đây,,,nói chung phức tạp  Đăng lúc 5-4-2013 10:16 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bingo_carot + 5 đã kí và đóng dấu =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2013 09:30:34 | Xem tất
Han Tea San(Song Seung Hun) đề nghị Seo Mi Do ( Shin Se Kyung) "Chúng ta hãy sống cùng nhau"

Trong tập 2 " Khi người đàn ông yêu" Han Tea San(do Song Seung Hun đóng) đã có lời đề nghị với Seo Mi Do ( do Shin Se Kyung đóng)

Từ  lúc Tea San nhìn thấy Mi Do làm việc tại nhà hàng, anh đã giúp đỡ cô bằng cách tuyển dụng cô vào làm việc tại cty của mình. Mặc dù Mi Do có lòng tự trọng cao nhưng cô lại không thể từ chới lời đề nghị của anh, cho nên cô bắt đầu làm việc dưới quyền của anh.

MiDo làm việc đến khuya, Tea San giả vờ kêu đói và kéo cô ra khỏi tòa nhà. Anh đưa cô tới hiệu sách của cha cô ấy thay vì tới một nhà hàng nào đó và giúp cô sắp xếp lại kệ sách.

Trong lúc sắp xếp kệ sách, đột nhiên Tea San nói với MiDo: " Này, Seo MiDo, chúng ta hãy sống cùng nhau đi!" MiDo ngạc nhiên và hỏi: " Anh đang nói cái gì vậy???" Tea San trả lời: " Em bị điếc à? Anh nói, hãy sống cùng với nhau, hãy kết hôn đi, sống với anh và đừng lo lắng gì cả!"

Trans news từ: http://koreandrama.com

Bình luận

mới ep 2 mà cầu hôn rùi.ghê thật=))  Đăng lúc 5-4-2013 09:58 AM
@Bí: Thế @sarang làm thế này có được ko? Phố thấy có phạm luật gì đâu...đăng lên đây cả nhà cũng đọc mà có ảnh hưởng đến nội quy gì đâu...nhỉ?  Đăng lúc 5-4-2013 09:54 AM
là ảnh ko dc lấy từ chính web đó mà ss phải cop về rùi up lên 1 trang trung gian như upanh.com, imgur.com ... rùi mới bỏ vào kites đó ss ^^  Đăng lúc 5-4-2013 09:52 AM
Tức là nàng định bê cái này ra news hả?  Đăng lúc 5-4-2013 09:50 AM
@sarang: nếu cụ hứng thú và có time...ta mời cụ tham gia 1 chân GK...  Đăng lúc 5-4-2013 09:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2013 09:44:52 | Xem tất
Các bạn tham gia thread phim "Khi người đàn ông yêu" chú ý

Tình trạng spam và hotlink ảnh của thread phim này rất nhiều. Nếu tình trạng này còn tiếp diễn sẽ khóa thread có thời hạn. Trong vòng 24 giờ, những post nào hotlink vui lòng reup.

Một vấn đề nữa: Không phải cứ comment đủ 3 dòng là được. Comment nào nội dung sáo rỗng, lan man cũng sẽ là phạm quy. Hy vọng các bạn chú ý và làm đúng quy định.

http://kites.vn/thread/noi-quy-c ... -2013-1322-1-1.html

Thân!

Bình luận

Thank bạn đã nhắc nhở nhé! Nhà WAML sẽ tiếp thu ý kiến của mod và nhắc nhở mọi người  Đăng lúc 5-4-2013 10:28 AM
.Có thể có mấy mem mới đăng ký thành viên nên chưa hiểu luật đó bạn, nhẹ tay dùm cái nhen. Để mọi người trong nhà này nhắc nhở mấy mem mới cho  Đăng lúc 5-4-2013 10:08 AM
Cảm ơn bạn !  Đăng lúc 5-4-2013 09:57 AM
hiu hiu, em iu nhẹ tay nhà anh rể ss nhóa =))  Đăng lúc 5-4-2013 09:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2013 10:54:02 | Xem tất
Đọc nội dung phim thấy hấp dẫn quá nên vô xin chủ rạp 1 vé đã lâu không coi phim do Song Seung Heon đóng ,thấy 2 vai chính cách nhau khá nhiều tuổi mà thấy vẫn đẹp đôi ,mặc dù không thích vai nữ chính lắm nhưng hi vọng đây sẽ là 1 phim hay ,cám ơn chủ rạp và subteam nhìu nha.

Bình luận

hy vọng trong các ep tới SSK sẽ kg làm cho bạn có cảm giác đó nữa... mình cùng hóng phim và xây nhà nhé^^  Đăng lúc 5-4-2013 11:05 AM
Cảm ơn bạn nhiều nhé  Đăng lúc 5-4-2013 10:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2013 11:00:34 | Xem tất
saranghe2009 gửi lúc 5-4-2013 09:30
Han Tea San(Song Seung Hun) đề nghị Seo Mi Do ( Shin Se Kyung) "Chúng ta hãy sống cùng nhau ...

Mới đọc đã thấy hép dẫn rồi, mình rất thích cái kiểu si tình , lãng tử của anh Song ...đợi lâu rồi mới có phim mới của anh , chứ lần trước cái phim Dr..gì đó coi được vài tập đã thấy chán nên nữa đường gãy gánh..hy vọng phim này hay thì mình sẽ theo tới cùng ..mà cô diễn viên đóng cặp với anh thấy sao sao ấy , nhìn ko cảm tình ..mong chỉ là cảm giác thôi ko thì xem phim sẽ mất hay..

p/s : mà cho mình hỏi sao các bạn chọn " bình luận " được , còn mình chỉ có 1 chọn lựa là " Trả lời" có khi nào vì mình là thành viên mới không phải amber ???

Bình luận

ừa... khi nào bạn đc 50đ bạn sẽ đc Bình luận... bạn hãy tham gia viết nhiều bài cảm nhận cho Hun già nhé... sẽ nhanh đc 50đ thôi mà... ^^  Đăng lúc 5-4-2013 11:03 AM
Bạn chưa đủ điểm để bình luận,,,,cố lên chút nữa 50 điểm là đủ điểm đó...chúc may mắn !  Đăng lúc 5-4-2013 11:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2013 11:07:50 | Xem tất
Khi người đàn ông...

SHP

Thôi thì vì Hun già, vì "Khi người đàn ông yêu" mình sẽ là công dân sống theo hiến pháp và pháp luật...
Các mem cũ trong nhà hiểu nội quy nhớ nhắc nhở các bạn mới nhé...
Dù gì cũng phải gắng...để còn chờ đợi màn yêu đương kỳ quặc của chú u40 nữa chứ...

Bình luận

@phố: *chỉ xuống dưới* khoe quầng mới kìa....  Đăng lúc 5-4-2013 12:15 PM
@phố: đọc mà bùn cười khiếp nói ác liệt là " chấn động toàn cầu" kakakakak  Đăng lúc 5-4-2013 12:07 PM
@ngocha: tui để cái dấu...cho mọi người tự hiểu...khỏi cần chú thích...  Đăng lúc 5-4-2013 11:29 AM
@phố: mụ phải điền là "The whole globe shook, when the man is half body bath!" nguyên bản đơí  Đăng lúc 5-4-2013 11:26 AM
hì.có gì đâu ss.buổi trưa zui zẻ nha ss.  Đăng lúc 5-4-2013 11:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2013 11:19:22 | Xem tất
post tiếp hình cụ phố nè

Cre:Soompi

Bình luận

@phố: kekeke ta thíc cái suy nghĩ trong đầu cụ...  Đăng lúc 5-4-2013 11:33 AM
@suri: buổi trưa zui ze...@sarang: đố cụ biết hắn nhòm cái gì đấy...hehe  Đăng lúc 5-4-2013 11:28 AM
pic2: hắn nhìn cái gì ở dưới đó thế nhẽ??? *nhướn nhướn*  Đăng lúc 5-4-2013 11:24 AM
Ko trùng đâu em ạ...hè hè...thanks em  Đăng lúc 5-4-2013 11:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2013 11:31:01 | Xem tất
Cám ơn nhắc nhở nhe! Người mới nên chẳng rành luật lệ lắm, quen kiểu FB, nghĩ ra gì là viết nhanh thôi, post liền 2 lần gần nhau. Thiệt ra cũng không rãnh vì phải cày (chắc bạn nào cũng vậy thôi!), nhớ anh nên nhảy vào tán gẫu 1 tí, nghĩ gì viết đó. Hèn chi bị loại bài mất tiêu. Nhưng nghĩ vậy cũng hơi nặng tay! Mình không viết nhảm, không dùng ngôn ngữ chat, viết hai bài liền thì bị loại 1 bài sau thôi chứ nhỉ?
Nhà mình khó chịu quá thì chắc cũng không dám vào... CHắc đành "tự kỷ" một mình cho đỡ phiền đến hệ thống!{:140:}

Bình luận

Cố gắng lên bạn ah, như mìh hồi đầu mới zô nhà cũng như bạn ấy nhờ cụ Phố và siêng năng chảm chỉ cày nên giờ cũng đc phơi phới nè. Đừng tự kỷ ơi  Đăng lúc 5-4-2013 11:51 AM
@sarang: cafe gió hả? người bắc kẻ nam...  Đăng lúc 5-4-2013 11:34 AM
Đừng vì những việc nhỏ mà bỏ qua những việc lớn...mọi người ai cũng hoan nghênh bạn mà...đợi có vietsub xem xong rùi viết cảm nhận sẽ hay hơn...  Đăng lúc 5-4-2013 11:33 AM
bạn đừng "tự kỷ".... cứ vào chém cho vui mà.... ráng vài bài nữa thì tha hồ cafê với nhau... miễn post của bạn 3dòng là ok...  Đăng lúc 5-4-2013 11:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2013 12:13:23 | Xem tất
Chào các bạn là thành viên mới....{:311:}

Tình hình là ta cũng từng là mem mới... ta muốn mượn post này chia sẻ với mọi người chút xíu về hót hiện giờ của nhà già Hun...

Các bạn cấp bậc Pearl đang buồn vì mình chưa thể uống cafê cùng mọi người... chỉ có thể ném dép thôi đúng không??? Không vấn đề gì đâu các bạn ạ... Các bạn hãy cứ viết về diễn viên, về bối cảnh, về hậu trường về nội dung phim hoặc có thể xem raw rồi ngồi cùng nhau nhặt vài hạt sạn cũng được mà... Chỉ 3dòng thôi... đôi dòng về cảm nghĩ của các bạn khi xem qua từng scene, hoặc cảm nhận của các bạn qua các bài tường thuật, các pic mà các mem trong nhà tung lên... Ta  thấy cũng không khó lắm đâu... chúng ta ai nấy cũng đều có tình cảm với già Hun mà... tuy ai cũng có công việc riêng của mình... nhưng hãy cùng nhau cố gắng thêm chút xíu nữa thôi nhé... 50đ nhanh thôi mà... Đừng nản lòng nhé... mọi người ai  nấy đều muốn thread phim của mình ngày càng đông vui vì phương châm: Nhà cao nhà đẹp

Sau 2tập phim, tuy là chưa tung được VS nhưng ST nhà mình đang cố gắng lắm đấy... Chúng ta hãy ủng hộ ST nhiệt tình bằng những comment từ trái tim nhé.... Cả nhà mình ơi.... 5ting.....

Dạ... em xin các Mọt mắt nhắm mắt mở bỏ qua cho em cái post này.... nếu có gì sai sót xin các Mọt  pm cho e...

Bình luận

thay cuồn mới rùi hả bạn.quần hùi nãy hot quá hả.hihi  Đăng lúc 5-4-2013 04:26 PM
welcome bạn nhé:x  Đăng lúc 5-4-2013 04:25 PM
@ruồi: vì là lúc ý hắn đang bốc hỏa nên thân thủ quá nhanh... có khi hắn lại rút nhầm giấy mượn nợ cũng nên =))))  Đăng lúc 5-4-2013 02:12 PM
@ruồi: ta kg tìm đc post của cụ để cmt vào... amethyst... hình như là 3000đ... hay 2500 gì đấy...  Đăng lúc 5-4-2013 02:11 PM
@CỤ Trùm:Tui thấy cái quần cụ quăng tiền đâu k thấy mà thấy toàn giấy k ah =)))))))))))))). cấp nào mới có quần mặc vậy cụ  Đăng lúc 5-4-2013 01:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách