Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Thử Thách Cực Đại E356 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-10-2013 00:23:24 | Xem tất
Hóng dã man con ngan chương trình này mình hóng từ lâu rồi nhưng mới chỉ xem vài tập vietsub by 360kpop ^^ h có subteam của kites rồi thì khỏi phải lo nữa
7 ông trong chương trình này cứ phải gọi là tếu đừng hỏi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-10-2013 01:13:37 | Xem tất
Huuhu, thật sự là hóng. Lâu nay cũng xem tập dc  tập ko của IC. Có lẽ là show cxng tương đối dài và nguồn sub k nh nên ko có nh tập dc subbed cho mọi ng, và chất lượng video cxng k  dc cao.
Cuối cùng thì ST cxng bắt tay vào làm  show này. CAm ơn các bạn nhiều
Dù biết là co nh tập lắm r nhưng vẫn mong mỏi và hi vọng ST làm hai ep có sự tham gia của So Ji Sub và ep của Jo In Sung :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-10-2013 08:02:13 | Xem tất
MBC toàn show hay ko, trước giờ cũng có nhiều nơi sub IC nhưng toàn là sub kiểu có idol, chứ chả sub kiểu hàng tuần như RM show này với RM hot ngang nhau mờ! :(
đúng là Yoo-nim làm MC show nào thì show đó chuẩn như Lê Duẩn luôn. RM nè, IC nè, HT nè. hồi trước còn có Come to play nhưng giờ hết rồi! :(
dàn MC show này toàn những nhân vật MC-dv hài kì cựu ko. xem mà cười như đúng rồi í! :))
bởi vậy nên mong subteam của kites theo show này hằng tuần như RM í!!
mình ủng hộ ngàn tay luôn! :x
*tung bông*
cám ơn subteam :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-10-2013 08:15:57 | Xem tất
Ôi, daebak!! Daebak!!!
Cuối cùng thì ST cũng chốt làm IC rồi hihe!! Ao ước bấy lâu nay đã được ST biến thành hiện thực rồi!!
Thế là từ giờ ngoài RM thì hàng tuần mình sẽ hóng thêm IC nữa!
Mong chờ quá đi thôi!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-10-2013 09:58:24 | Xem tất
wow hóng show  này quá show này có chú yoo vs haha nên càng thích hơn
dự là hài lắm đây :)) không biết st sẽ sub từ tập mấy đây nhiều lần coi raw mà chiểu hiểu gì cả
dạo này đang bấn MS nên mong có thể xem tâp So Ji Sub oppa tham gia
Thanks st nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-10-2013 09:59:22 | Xem tất
ủng hộ subteam làm show này, ra lâu rồi nhưng chưa thấy ai làm subteam đầy đủ, chỉ xem được vài tập trên youtube mà không biết tìm full ở đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-10-2013 10:01:49 | Xem tất
Lại thêm show nữa để theo dõi IC chỉ có bản engsub là đã tốt lắm rồi. Muốn xem cũng không xem được. Bây giờ lại được xem đều đều rồi.
Tuy hơi tiếc mấy Ep trước đó nhưng ST làm show này đã thấy vui lắm rồi.
Thanks thanks thanks {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-10-2013 10:02:07 | Xem tất
mới đọc tin Kites.vn và Vivo.vn đã chính thức thực hiện project Infinity Challenge bên facebook nên liền nhảy vào đây
Muốn xem chương trình này lâu rồi mà ko có nhiều tập dc vietsub vs ko biết nên xem từ đâu
Nay kites làm phải coi mới dc
1 là vì có chú châu chấu vs Haha, 2 là nghe nói chương trình này lâu năm nhất Hàn Quốc, đọc mấy poll show dc yêu thích nhất ở Hàn cũng thấy chương trình này nên rất muốn xem thử
Thank subteam đã tiến hành vietsub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-10-2013 10:21:13 | Xem tất
sao em k xem được, nhấn vào cũng không được luôn vậy ad, làm  sao giờ vậy ad>>>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-10-2013 10:53:41 | Xem tất
hú hú cuối cùng st cũng quyết định dịch show này {:311:}
vui quá xá là vui {:311:}{:311:}{:311:}. mình thích show này lâu lắm rồi mà không thể xem được trên dailymotion. Qua youtube tìm hoài cũng không có. 360kpop thì lẻ tẻ. Quan trọng hơn nữa là mình thích kites dịch cơ {:290:} tung hoa.
Cảm ơn st nhắm nhắm nhoá .
Đặt gạch hóng hớt {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách