Hãy chọn Truy cập mobile | Tiếp tục

Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] I Summon You, Gold - Khát Vọng Thượng Lưu: Yeon Jung Hoon, Han Ji Hye

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-4-2013 21:09:40 | Xem tất
Ôi, phim gia đình, lune rất khoái thể loại phim gia đình trên 50 ep. {:161:}
Drama hàn càng dài càng thấm, nó nhiều chi tiết vụn vặt trong đời sống rất ý nghĩa, nhất là dành cho dạng đã có gia đình {:176:}
Phim lại toàn diễn viên quen thuộc, tuy không đặc biệt kết diễn viên nào nhưng dàn diễn viên rất ok. Cứ thế mà ngóng phim thôi {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2013 23:21:46 | Xem tất
ô hô, em nhớ ko nhầm thì trước có movie cũng tên là "Khát vọng thượng lưu" thì phải, lướt qua 3 lần mới nhớ ra đây là khu dramma, vào xem hóa ra là phim mới, ko thì tí nữa cũng lại tưởng là phim cũ làm sub.

50 tập mà em lại càng thích, ngẫm 1 hồi mới thấy là phim càng dài thì nội dung kịch bản thường khá chất lượng, mỗi tội sub thường ra hơi chậm. Có lẽ do subteam phải tập trung nhân lực cho những phim mới đang hot hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 03:22:47 | Xem tất
I am looking forward to see this movie. like Yun Jung Hoon and Han Ji Hye.
thank you so much to translation team. Good job , guy !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 05:44:48 | Xem tất
Hiện nay không hiểu sao cứ cảm thấy có duyên với những phim dài
Đang bu 2 phim là phim OB và Di sản trăm năm, phim nào cũng dài
Phim dài có cái hay là tình tiết không quá dồn dập, lại tạo cảm giác nhẹ nhành khi xem
Không làm cho phát sinh tâm trạng quá cuồng, nôn nóng được xem như cái phim ngắn tập khác
trước đây vì xem nào cũng cuồng, cứ hóng phim suốt ngày, giờ đâm sợ
Han Jin Hye và Jung Hoon là 2 diễn viên mình thích, Han Jin Hye thì mới xem xong phim May Queen ss đó
Còn Jung Hoon thì lâu quá rồi ko thấy anh ấy xuất hiện
Hóng phim

Bình luận

^^  Đăng lúc 11-4-2013 11:50 AM
bạn nè....  Đăng lúc 11-4-2013 07:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 10:50:04 | Xem tất
Phim này có vẻ hài nên chắc không quá nghẹt thở .
Nữ chính lại có khuôn mặt giống hệt vợ cũ của nam chính đúng là rất hi hữu .
Vậy nên bắt đầu chơi trò phim giả tình thật đây .
Hóng ep1 xem cho đỡ ghiền .
Thấy các diễn viên đều có vẻ ok .
Nữ chính có vẻ sẽ kẹt giữa 2 hòang tử đây .
Mình đang xem cái phim di sản trăm năm cũng hơn 50ep chứ không ít nhưng biên kịch củ chuối quá nên thấy nản quá . Thấy phim này có vẻ hấp dẫn nên ham hố chạy sang đây . Mong là biên kịch phim này không làm mình thất vọng .
Nói thật chứ phim dài tập phải chọn biên kịch chắc tay mới có thể viết ra cốt truyện hợp lý , không bị lang mang hay vô lý , mỗi tình tiết phải thật logic và hấp dẫn . Từ trước đến giờ mình xem phim dài tập dạng này chỉ có phim Vinh quang gia tộc là ok nhất , ep nào cũng hấp dẫn hết .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 11:31:59 | Xem tất
Dạo này nhà mình chịu khó làm nhiều dự án "dài hơi" thật đó!
Nội dung phim nghe khá là hấp dẫn, dàn diễn viên lại "như hoa như ngọc" thế này thì làm sao mà bỏ qua được cơ chứ!
Đọc qua cái giới thiệu nhân vật, ngoài cặp chính, tự dưng còn mong công tử ăn chơi Hyun Tae và Mong Hyun thành đôi. Cơ mà thế thì phim càng phức tạp, vậy mới hay!
Đặt gạch hóng phim!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 20:15:27 | Xem tất
Yoo Na: siêu đẹp - siêu lạnh lùng:

Đồ hiệu của chị cứ gọi là.... Váy toàn tha thướt mà màu sắc thì sang trọng thôi rồi. Stylist chuẩn quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 20:25:14 | Xem tất
Mong Hee: Xì tai kiểu cách hơi "cái bang" nhưng mà khổ nỗi rất hợp với cái mặt bé tí, đáng yêu của chị.

Bình luận

phim này k dc làm vsub à b  Đăng lúc 12-4-2013 06:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2013 18:51:58 | Xem tất
HÓng phim này quá. Poster kiểu toàn vàng với tiền thế này nhìn na ná cái style của All My Love hí hí

Chờ sub

Vươn tới tầng lớp thượng lưu luôn là đề tài nóng hổi choc ác nhà làm phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2013 22:06:30 | Xem tất

cre: soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách