Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minnie_db5sk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] EXO's Showtime E12 HD - END (Vietsub by AoE House)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 6-1-2014 15:50:31 | Chỉ xem của tác giả
vâng phải nói là rất rất là buồn cười. ấn tượng cái tập sinh nhật Chanyeol với  buổi Christmas của 12 con người.
Kris phải nói là bị dìm không thương tiếc *hình tượng của anh từ bao giờ mà trở nên như thế này hả*
vâng xem đến đấy chỉ biết ngoác mỏ ra cười thôi.
tóm lại là rất đáng xem ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 6-1-2014 17:17:52 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên style của mình là không theo nhóm nào cả. Nhạc nào hay, phim nào mượt, show nào nhộn thì mình coi thôi.
EXO thì mình rất thích mấy show bên TQ, còn show bên Hàn khó kiếm quá, toàn cut thấy mấy đứa lúc đầu cute không chịu nổi.
Thế nên lò mò mới chờ đợi coi show này của riêng mấy đứa nó. Nhưng có cái cảm giác của Kris làm mình lây luôn ra cả mấy đứa khác. Cái mặt Kris lúc đầu hình như không muốn tham gia show này tí nào vậy. Thấy cau có và quạu hay sao ấy. Để ý thấy Kris và Suho vô sau cùng, không biết 2 đứa có cãi lộn gì không. Nhưng mà nguyên cái tập 1 mình thấy khó chịu vô cùng về cái bản mẹt đó.
Qua tập 2 mới nhộn lên được một tí, cơ mà tụi nó đông quá nên chia ra từng nhóm chơi vậy à, thích chúng nó tụ tập cùng nhau hơn, bỏ DO nhà ta tự kỷ một mình, muốn chém quá.
Tập 2 vẫn thấy Kris thái độ như vậy, nghe bảo là hình tượng lạnh lùng. Ok thôi, nhưng . lại muốn so sánh với người khác rồi... Thôi, nói chung mình cảm thấy đó ko phải lạnh lùng mà khó chịu thì đúng hơn. Chẳng biết đang có chuyện gì với nó nữa, hồi xưa bên TQ nó nhộn lắm mà.
Xem tiếp tập tiếp thôi, dạo này cắn lắm mới down về đó, sợ coi một lèo rồi không còn gì coi nên phải bấm bụng coi tư từ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 6-1-2014 19:17:49 | Chỉ xem của tác giả
xem cái này chết cười vs bạn Phàm quá
lúc ăn gà bảo "gà ko phải style của anh" xong ngồi chén tì tì
xong ep 2 đi ăn bánh gạo cũng thế, ngúng nguầy rồi Bún đút cho lại chén tì tì
há há
yêu ko tả được

Thế nên lò mò mới chờ đợi coi show này của riêng mấy đứa nó. Nhưng có cái cảm giác của Kris làm mình lây luôn ra cả mấy đứa khác. Cái mặt Kris lúc đầu hình như không muốn tham gia show này tí nào vậy. Thấy cau có và quạu hay sao ấy. Để ý thấy Kris và Suho vô sau cùng, không biết 2 đứa có cãi lộn gì không. Nhưng mà nguyên cái tập 1 mình thấy khó chịu vô cùng về cái bản mẹt đó.

tớ mới thik exo nên ko đủ tinh tế để cảm nhận được, có chuyện đó sao, tớ xem chả thấy j cả ý

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 6-1-2014 20:42:56 | Chỉ xem của tác giả
Hum trước ngồi hóng subteam tung show coi rồi mà bây giờ mới vô comment được.
Thanks subteam nhà mình nhiều nhiều, không ngờ làm việc nhanh đến thế, show mới ra có 1 ngày à . Vì mấy cái show này mà giờ càng cuồng Exo hơn nữa, mấy anh giai đó thật là, chẳng phân biệt tuổi tác, thứ tự đổi ngược hết cả. Mà show này đổi tên thành Eatting Show được luôn á, cứ tối mà coi show thế nào cũng xuống nhà bếp lục ăn đêm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 7-1-2014 02:29:04 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng đã có sub ep 6, sub team nhà mình làm việc thật chăm chỉ, cảm ơn sub team nhiều lắm
Coi ep 6 mới biết Exo tồn tại 2 em tự kỉ ăn thịt cháy mà cũng kêu ngon ha ha.
Các bạn maknae line thật biết cách bắt nạt các huynh trưởng, nhìn mặt các huynh nó thật tội nghiệp, đặc biệt là Hào ca, giận dỗi chỉ biết đi nhặt rau, nhìn cưng không chịu được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 7-1-2014 14:26:21 | Chỉ xem của tác giả
Thật ra từ ban đầu mình k thích Exo nhưng không ghét Biết và xem show này thực lòng cũng vì đang trong thời kì rảnh rang quá Và cũng muốn xem show riêng của Exo ra sao
Nhìn chung show của Exo thú vị hơn 1 vài show của idol cùng thời nhưng tạm thấy chưa bằng 1 số của sunbae ngày trước ^^ Nếu muốn đứng vững trong làng giải trí và đa dạng lĩnh vực thực hiện có lẽ cần cố gắng hơn nữa Dù sao rào cản ngôn ngữ cũng ảnh hưởng phần nào đến việc gây ấn tượng trong mảng giải trí nên cũng phải thông cảm nhiều
Thành quả của việc xem hết vài tập là đã nhớ hết tên Exo cùng vài đặc điểm nhận dạng chính Cũng có thiện cảm hơn và hiểu hơn 1 group lính mới
btw, thanks ST ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 7-1-2014 15:56:37 | Chỉ xem của tác giả
Mừng rớt nước mắt khi thấy ep 6.

Quả đúng như dự đoán, ep này hơi bị bá đạo trên từng hạt gạo.

Đầu tiên là phải cảm thán cái gọi là Tacky show của Đô Đô và Thị Bún, show giải giải trí rẻ tiền và tồi tàn nhất trong lịch sử các talkshow, với kịch bản đc dàn dựng chỉ trong mấy phút, phụ kiện của MC có phần hơi hâm đơ và biến thái Ngoài ra, khả năng chọc ngoáy, nắm lấy cơ hội để chỉ trích người khác của Thị Bún đúng là No.1, con người này khá là gian xảo nhờ talkshow rẻ tiền này mà các fans mới biết, hóa ra kiếp trước của Kris làm màu chính là Superman *ngã lăn sàn, cười như hóa điên*.

Đây là lần đầu tiên, hội maknae tổ chức khởi nghĩa chống lại các hyung lớn, tuy có vài giây ngắn ngủi nhưng đủ để cười rung rốn. Tình hình là bọn nó càng lớn càng láo rồi

Lại còn bữa thịt nướng ngoài trời nữa, xem mà thương Đại iem và cả Đô Đô kinh khủng mình thầm nghĩ bọn kia đúng là lũ bạc bẽo mà. Lúc sau chơi trò chơi, hò hét ầm ỹ để 2 đứa ở dưới tự kỷ với nhau.

Ấn tượng nhất là cảnh cả bọn đi ngắm bình minh, công nhận là đẹp điên đảo

Thanks subteam nhiều lắm ạ! Subteam 5ting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 7-1-2014 17:01:54 | Chỉ xem của tác giả
là YG Lover mà thích EXO dễ sợ luôn!
lúc đầu cứ nói là ghét cực chỉ vì lũ sasseng fan đần độn =.=!!
cơ mà kể từ lúc xem mấy cái fancam của fanboy Pặc Chân Dẹo thì mới bắt đầu tìm hiểu, thấy show này thế là quất luôn, nên giờ tâm trạng rứt là thích EXO )
hằng tuần vẫn mong ngóng giờ ra sub của subteam, chờ từ giây phút vừa chiếu xong bên Hàn luôn chứ chẳng đùa! :v
EXO thì mình bias Lay nhứt, ngơ ngơ :
vốn đã bị điêu đứng bởi trai có lúm đồng tiền và biết chơi piano.. giờ gặp Lay nên ko thoát khỏi kiếp fangơ : già rồi vẫn cứ ham hố...

dài dòng quá, túm lại là cám ơn subteam rất nhiều và vẫn rất hóng sản phẩm của subteam!!
chấm hết!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 7-1-2014 19:30:28 | Chỉ xem của tác giả
xem xong tập 6 mà không thể chịu nổi, mỗi lần đại ca Kris nói ra là em Kyungsoo với em Baek chỉ biết câm nín hình tượng của ông ấy  trong mấy tập đầu đã sụp đổ thì giờ phải gọi là sụp đổ hoàn toàn luôn Chan nhà mình trong tập này đảm đang dễ sợ đi chợ rồi nấu đồ ăn, chỉ tội bạn Chen học tập và phá hoại, còn bạn KyungSoo thì chắc là có thể nấu ngon tất cả nhưng ngoại trừ thịt nướng
còn tới phần chơi Yahja thì các ông anh đã thất bại nặng nề trong việc dạy dỗ bọn đàn em và đồng bọn nhìn anh cả Xiumin làm Kwiyomi dễ thương dã man ý, tội đại ca Kris mới vừa cười thôi cũng bị Chan nó bắt bẻ .
cám ơn subteam nhiều lắm ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 7-1-2014 21:27:34 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong preview cho tập 6
Đập ngay vào mắt là cái mặt bạn chèn chen buồn hiu,
trông tội tội mà mình thấy hài hài
Cơ mà cũng khổ mãi mới được đi chơi nướng thịt mà thời tiết không ủng hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký