Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minnie_db5sk
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] EXO's Showtime E12 HD - END (Vietsub by AoE House)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-1-2014 20:54:59 | Xem tất
Càng xem càng thấy nghiền Showtime ♥ ôi mẹ ơi bao nhiêu hỉ nộ ái ố chúng nó lộ ra hết cả ) Từ sự ăn hại của Cờ Rít, xong đến sự nham hiểm và ki bo của Maknae lines Đã thế tập nào cũng ăn, ăn, và ăn. Phải thêm dòng chống chỉ định người thức đêm đang đói xem mất ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2014 11:05:44 | Xem tất
Xem show này thấy đôi lúc cũng có mấy kiểu cười gượng gượng nhưng nói chung là cảm thấy cũng thực tế. Như kiểu dìm hàng nhau của các thành viên, lôi cả vụ Suho mặt nhăn nhận giải ra nữa cơ mà.
Hóng ep6 để xem xem chuyển du lịch biển mùa đông của Exo còn buồn cười đến cỡ nào nữa hihi
P/s: Cái mặt của Lay ngơ lúc nào cũng hài dã man )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2014 11:55:53 | Xem tất
Chết cười với mấy bạn trẻ
couple 7100 won kẹt sỉ dã man bạn Kai không thấy có lỗi với fanboy à
Bạn Chan sau Showtime đã lộ rõ mình là fan cuồng của bạn Kai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2014 14:36:43 | Xem tất
Xem đoạn cut của tập 6 buồn cười dã man luôn ý có đoạn cuối bạn Bếch làm anh hùng núp chui tọt xuống gầm bàn trốn vì hình như chơi trò choi xong sợ bị các huyng trả thù.
Bản chất đi show của bạn càng ngày càng lộ rõ, thật là không nhịn được
Hóng bản sub của ST quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2014 16:36:13 | Xem tất
Tình hình là subteam cho các fan gơ không kịp thở luôn ý :'( phát 1 ra liền 2 tập *tung hoa*
Càng về sau càng thấy, 12 đứa ngày càng có vẻ thuần thục trong cách diễn show rồi không còn gượng gạo như trước nữa.
Leader lúc nào cũng tươi tăn như hoa và luôn luôn thích là trung tâm của mọi ánh nhìn.
Kris thì lúc nào cũng là vẻ làm màu thần thánh khiến cho fan gơ điên loạn, hóa ra anh là người yếu nhất trong Xô chậu
Xiumin bé bỏng, lúc nào cũng đáng yêu, mặc dù là a cả của nhóm, đã đc nửa cái 50 nhưng độ cucheo thì không ai bằng. Bé người nhưng sức không bé *cười gina*, thắc mắc mỗi cái, tại sao khỏe nhất nhóm mà hôm đạp xe bên sông Hàn lại không chịu đc rét nhể? =.=
Luhan đa sầu đa cảm, trong khi đó bé Huân thì kiểu lãnh khốc vô tình, 2 người này quá là 1 cặp trời sinh
Thị Bún lúc nào cũng đáng iêu hết á >"<, bé Táo thì là cụ nội của mít ướt rồi, cái này không phải bàn cãi nhiều.
Rồi cả Chan, đô đô, Lay ngơ, Kim Cải nữa, đứa nào đứa đấy dễ thương kinh điên, Cả khủng long Chen nữa, nhìn mặt ẻm nó lúc giận đãng iêu lắm cơ

Lót lá hóng tập 6, trông đợi sự nổi dậy của các evil maknae

Cảm ơn subteam nhiều lắm ạ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2014 18:56:23 | Xem tất
Cuối cùng mấy thằng bé cũng có nơi để thể hiện bản chất của mình
Xem xong hơi buồn vì bạn Kuyng Soo của mình ko biết nói, ko biết chơi đùa , thích tự kỉ 1 mình nữa .Ai đời tham gia show chỉ biết cười khi ng ta làm trò, đứng nhìn trong thi những thằng khác lao xuống biển. Nhưng chỉ cần bạn í cười cái điều cười ngu ngu hiền hiền là lại thích bạn í liền

Xem xong còn chết bạn nhóm trưởng giàu có Suho nữa . Cái cảnh bạn Suho với bạn D.O đi mua đồ ăn , 1 thằng chỉ chỉ, 1 thằng đưa ví, ko ai nói gì với ai vẫn hiểu thật là bá đạo. Cứ như chuyện bạn í mua đồ ăn cho ng khác là chuyện tất nhiên vậy. " Anh chẳng cần tiền măt, chỉ cần 1 cái thẻ "
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2014 19:02:05 | Xem tất
Show truyền hình thực tế đầu tiên của các bạn trẻ nên là mình rất hóng và quả thực đã ko phải thất vọng. Nghiền showtime quá đi, tuần nào cũng đợi ep mới để xem độ hâm bựa của các bạn trẻ
Anh Kris à. Anh có cần phải lúc nào cũng ra vẻ cool boy thế ko? Nói thật là anh chẳng cool tí nào, chỉ thấy ssanti thôi Mỗi lần anh bộc lộ bản chất thật của mình trong cái vẻ mặt cool boy đó thật làm cho người khác cười té ghế
Còn bạn Bún, sao lúc nào bạn cũng đáng yêu quá vậy trời??? Mỗi lời nói hành động của bạn đều làm noona này rụng tim Mà bộ bạn tưởng bạn có giá lắm hay sao mà đem bản thân mình làm quà giáng sinh cho Chen Chen? Gì mà "Mình có đáng yêu ko? Giờ mình là của cậu rồi đó" Xin lỗi bạn chứ Chen nó chẳng thèm đâu, đem bạn về chẳng đc tích sự gì mất công nuôi ăn nuôi ở. Nhưng mà noona thích quà đó đấy, tặng noona đc ko. Noona sẽ hết mực cưng chiều bạn
Yêu các Sói nhiều lắm <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2014 20:32:38 | Xem tất
mấy ông anh lờn thì như makne, mấy thằng út thì phá như quỷ
cái gia đình EXO này thật hết nói mà
ai đời đi mua quà cho hyung mà chọn trăm thứ linh tinh rồi còn tự thuyết phục nhau nữa, hài kinh
rồi còn vụ tặng quà noel nữa chứ, tất tần tật thành của chung hết
nói chung là bó tay mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2014 20:46:30 | Xem tất
Đám K trong xe quậy như quỷ sứ, cơ mà Huân vẫn giữ thái độ và hình tượng =]]]
Trời ơi ước gì tui có được thằng chồng như Miên, chỉ cần chỉ tay vào là anh móc thẻ mua cho mềnh ( ấy vậy mà lũ em quỷ sứ kia không biết trân trọng, dụ dỗ người đã chi xiền cho chúng bây xuống nước như thế hả
Số Kai quá nhọ em ơi, tưởng đã thoát nạn sông nước, an nhàn với Huân. Tuy vậy vẫn xuống bơi như một người đàn ông nha =]]]
Cám ơn St nhiều nha. Hóng ep 6
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2014 22:28:08 | Xem tất
coi mà cười điên đảo haha mấy khúc anh Phàm :"không phải style của anh" là ngồi cười như bò ra hết gà rồi đến Tokboki, không phải style mà vẫn ngồi ăn khí thế haha ~ rồi đoạn Lay nói với Luhan " quả nhiên anh nói tiếng Trung là hay nhất" nữa chứ, nói chỉ có chuẩn thôi ah với cả mấy chú cún của bạn Kai xinh phải biết luôn, đã thế còn rất biết nghe lời nữa chứ. Càng coi càng ghiền mà, mình hóng mấy tập sau quá đi thôi ^^~ Dù sao cũng  cảm ơn subteam đã làm việc vất vả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách