Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-1-2015 01:38:00 | Xem tất
show hay tuyệt vời luôn, các bé đáng yêu kinh khủng khiếp, yêu Joon ngoan hiền , yêu Hoo đáng yêu, yêu Junsu tinh nghịch cả Jiah và Minguk nữa . Lâu lắm ko được xem các bé và các bố. Lần nào xem cũng cười lăn lộn.  Tiếc là mất link down show rồi > Buồn quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-1-2015 15:05:20 | Xem tất
lâu lâu lại lôi SS1 ra xem lại vì đã down và cất giữ nguyên lô. Nhớ Joonie, Hoo, Junsu 4D, Mingukie, và Jiah ssi quá nãy lượn facebook thấy hình của bố con nhà họ Lee đi trượt tuyết lại mò vào đây Hoo bé bỏng thì còn được mẹ Ni Ni update ảnh ọt thường xuyên chứ những bé khác mòn mỏi nhỏ giọt luôn, hiu hiu TT^TT Joonie ah, lạnh lùng boy của lòng noona, nhớ nhóc quá nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-2-2015 11:39:55 | Xem tất
Hết ss2 luôn rồi T.T
Kể cả ss2 có không hay bằng ss1 thì cũng vẫn là niềm vui mỗi tuần của mình, bắt đầu xem show hàn cũng vì dad, đến lúc không có thời gian thì cũng vẫn cố theo chỉ mỗi dad <3
Giờ cũng không buồn xem show khác, lại tìm về với ss một thôi <3
Lại về với Hoo-Soo-Joon-Jiah-Guk thôi <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-2-2015 14:12:52 | Xem tất
Sau khi luyện xong Siêu nhân trở lại thì tiếp tục qua đây thích nhóc Joon nhất! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2015 11:44:30 | Xem tất
Các bạn ơi cho mình hỏi tí, có bạn nào còn nhớ lúc mấy bố con đi New Zealand nằm ở ep mấy không? Làm ơn chỉ giúp mình cái vì mình muốn coi lại cảnh ở bên nước ý! Cám ơn nhiều...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2015 16:57:14 | Xem tất
Hình như sau phiên bản Việt Nam thì mọi người tìm đến phiên bản Hàn nhiều hơn . Yêu Joon, Yoon Hoo và Jun Su kinh khủng ạ, Min Guk cũng rất đáng yêu nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2015 11:38:16 | Xem tất
Jonnny gửi lúc 27-2-2015 11:44 AM
Các bạn ơi cho mình hỏi tí, có bạn nào còn nhớ lúc mấy bố con đi New Zealand nằm ở  ...

Ep 47 nha bạn... mình vừa mới coi hôm qua xong

Bình luận

Cám ơn bạn nhiều nha!  Đăng lúc 8-3-2015 11:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2015 03:02:54 | Xem tất
đợt trước down về rồi mà máy bị mất dữ liệu quá buồn luôn á :'(
tự dưng nhớ Minguk, Junsu, Jiah, Hoon, Hoo béo quá cơ
đùa xem đi xem lại thì vẫn thích mấy bé season 1 nhất, các bé của các season khác hay các version của các nước có cái đáng yêu khác nhau, nhưng ấn tượng thì chắc vẫn là season này hơn cả <3
giờ các bé lớn hết cả rồi, bận học ko chơi thân với nhau nữa nhưng thỉnh thoảng thấy các bố đưa con đi ăn cùng nhau, chơi với nhau thấy thích dã man <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-5-2015 20:11:45 | Xem tất
Các bạn ơi cho mình hỏi link của show này ở đâu thế mình là thành viên mới không biết làm thế nào để lấy link
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-6-2015 08:45:42 | Xem tất
Chắc phải down bộ này về coi quá nè. Nghe nhiều bạn bè của mình khen quá trời luôn. Hẹn thi xong vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách