Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
5421#
Đăng lúc 30-10-2013 12:04:07 | Chỉ xem của tác giả
Hu Hu. Ep 43 ít xịu hà. coi không đã gì hết trơn

Màn đổi bố này có vẻ thú vị lắm đây. Tính tìn mỗi bé và các ông bố khác nhau. Ghép cặp lại sẽ tạo ra vô số tình huống không đỡ nổi

Hoo béo đến rồi thì làm sao nhỉ? Có đổi lại bố lần nữa không ta?

Nghe rục rịch MBC đang chuẩn bị cho season 2, mình lo quá. Mình chưa muốn chia tay mấy thằng nhóc này sớm vậy đâu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5422#
Đăng lúc 30-10-2013 15:10:30 | Chỉ xem của tác giả
Đọc được thông tin Dad Where are you going đang tìm gia đình mới và tự nhiên thấy buồn
Biết là chương trình không thể kéo dài mãi, các bé cũng phải lớn mà vẫn ích kỷ muốn chương trình sẽ tiếp tục season mới với Joonie, Min Guk, Hoo trứng, Soo ngố với Jiah. Gắn bó với các bé qua 42 tập, nhìn các bé chững chạc qua từng tập mà giờ kết thúc sẽ buồn lắm. Chỉ mong thỉnh thỏang vẫn sẽ có các bé tham gia làm khách mời :( Nghĩ đến cảnh k được gặp Joonie từng tuần nữa là lại thấy buồn :< Bố Dong Il còn tuyên bố không cho em tham gia đóng quảng cáo nữa thì phải làm tnào noona mới được thấy em. Joonie của noona T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5423#
Đăng lúc 30-10-2013 15:52:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng vừa đọc thông tin Show chuẩn bị Mùa 2.
Buồn quá :(
Vẫn biết là cũng nên để các em nghỉ ngơi để chuyên tâm cho học hành mà sao cứ muốn mùa 2 vẫn cứ giữ nguyên đội hình như cũ :(
Mùa 2 rục rịch nghĩa là mùa 1 cũng sắp kết thúc, sẽ nhớ 5 bé nhiều lắm :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5424#
Đăng lúc 30-10-2013 17:00:01 | Chỉ xem của tác giả
Có thông tin chính thức từ chú PD móm :">... không có chuyện có season 2, đội ngủ sản xuất đã phản bác lại thông tin này rồi {:399:}. Vừa mới đọc xong tin mà thót cả tim Trời ơi vui quá đi mất, sáng giờ cứ thẫn thờ biết là thế nào cũng tới nhưng thiệt là chưa muốn là lúc này
*cảm giác y chang cái hồi Ep cuối của 2D1N vậy, tâm trạng y như cái lúc nhìn PD Na gục xuống vậy*
Các bé à, noona sẽ vẫn còn được nhìn các bé mỗi tuần {:444:}... Ơ thiệt là sung sướng {:402:}

Bình luận

Ôi, biết được tin này sướng quá :), lại vẫn được thấy Junsu hì hì  Đăng lúc 30-10-2013 09:34 PM
ôi mừng qá:)) đọc cmt này của bạn xong mình sướng phát khóc:(( trưa nay vừa bị thẫn thờ, đờ đẫn xong:<  Đăng lúc 30-10-2013 08:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5425#
Đăng lúc 30-10-2013 17:36:38 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi xong vietsub ep 43 và cũng mới đọc tin đính chính của chú PD về chuyện season 2 chỉ là tin đồn, ôi...nhẹ nhõm cả người. Vẫn có thể theo dõi các bé mỗi tuần. hihi.
Quay lại ep 43, coi ep này đúng là thú vị mà, đặc biệt thấy review tập sau là "trận chiến" của Minguk với appa Dong Il, hahaha, mắc cười cái khúc chú hỏi chừng nào Minguk ra khỏi phòng, thằng nhóc trả lời "3 năm sau" . Tập sau Hoo béo quay lại, ở chung với Junsu, còn appa Minsoo chắc qua phụ chú JH chăm Jiah <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5426#
Đăng lúc 30-10-2013 17:41:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong ep 43 thấy mong sao nhanh nhanh đến cn để được gặp lại và xem xem cách ứng xử của các bố cũng như các bé khi trao đổi bố cho nhau. Sáng nay vừa đọc xong news mùa thứ 2 cho năm tới. Nghe mà buồn não nề thế kaf không được gặp lại 5 bạn nhỏ nữa oy. Mới có ep ko có Hoo thui mà mình lại nhơs em nó quá chừng, nếu mà ko được gặp 5 bé ln thì nổi nhớ là con số 5. Mình chăng mong điều đó tí nào cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5427#
Đăng lúc 30-10-2013 17:48:01 | Chỉ xem của tác giả
tập này coi vui quá, nhất là Jun Soo. Lúc hái hạt dẻ thì đội cái nồi, cột khăn lại, nhìn cute không chịu nổi. Lúc sau thì 2 bố con đánh nhau, mới vừa khóc đã cười lại, đúng là nam tính
Joonie đội cái hộp xốp nhìn cũng kute nữa. Minkuk thì đúng là hơi giống các thím, bố con nhà đó là nổi nhất. tiếc là không có bố con nhà Hoo, nếu không cũng hài lắm...

Bình luận

^^  Đăng lúc 30-10-2013 09:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5428#
Đăng lúc 30-10-2013 17:59:02 | Chỉ xem của tác giả
Sáng nay mới đọc cái tin DWAYG đang tìm các thành viên mới khiến lòng buồn quá
Sắp phải chia tay các bé rồi sao? {:437:} Không thể tin được.
Nhưng các bé cũng có con đường đi riêng, những ước mơ riêng cho riêng mình mà không thể cứ níu kéo các bé ở lại được. Các bé hãy giữ mãi sự đáng yêu và những kí ức đẹp trong DWAYG nhé ^^
Joon, Jun Soo, Hoo, Min Guk, JiAh luôn luôn mạnh khoẻ và thành công nhé. Yêu các bé nhiều nhiều
Xem tập 43 không có Hoo đã buồn lắm rồi. Không biết khi chia tay các bé thì sẽ ra sao nữa. Hãy tận hưởng những giây phút tuyệt vời cùng DWAYG thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5429#
Đăng lúc 30-10-2013 18:40:34 | Chỉ xem của tác giả
[HOT] Đội ngũ sản xuất "Dad, where are you going?" đã phản bác lại thông tin có season 2.

PD và đội ngũ sản xuất cho rằng đó là tin đồn vô căn cứ, hiện tại họ vẫn đang cố gắng thực hiện các cảnh quay tại NewZealand và chưa hề có kế hoạch làm season 2. Qua tin đồn PD cũng đã tỏ ra lo lắng vì đã ảnh hưởng tiêu cực tới 5 bé và gia đình về tin sẽ thay thế.

Hình ảnh mà PD đã trả lời:

Đây nè ai mà tung tin ác thiệt làm sáng giờ hụt hẫng vì đã wen tuần nào chủ nhật điều phải hóng các bé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5430#
Đăng lúc 30-10-2013 18:47:03 | Chỉ xem của tác giả
khi nghe tin có s2. mình nghi có lẽ đi new zealan là chuyến đi cuối cùng của các bé.
,mặc dù biết sẽ đến lúc tạm biệt các em nhưng soa hụt hẫng quá..
biết khi nào mới gặp lại su 4d, joonie, hoo, jia , minguk, mìmnyul, bin, jiwook đây.
su 4d thì còn có thể thấy khi bố đăng ảnh lên mạng chứ joonie, bin thì khó thấy quá.
cảm giác buồn, hụt hẫng ko thể tả, mình đã tải từ tập 1 đến 43 để khi nào nhớ về 5 gd này thì mở ra zxem, cả 1 chặng đường từ ngyaf mình xem ( khi kites còn chưa sub) đến bây giờ,
s2 có lẽ sẽ ko bằng s1 vì s1 quá ấn tượng rồi, với lại thông thường s2 sẽ ko hay bằng s1 hjxhjx..sẽ có sự so sánh giữa các pé, nên mấy pé tham gia phần 2 cũng áp lực.
p/s: nghe tin đính chính mình thấy mừng quá. nhưng rồi cũng sẽ đến lúc thôi, phải chuẩn bị tinh thần để đón nhận tin xấu bất cứ lúc nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách