Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-10-2013 13:58:31 | Xem tất
Đội sunteam anh dũng quá, sub rất nhanh..cám ơn đội sub nhiều lắm

Mong tới tập 43, mình coi lại 42, thấy yêu mến bé Soo dữ dội quá đi, không làm thì thôi, đã làm là cho bằng được, nhưng lần này chạy xe nhát quá..ông bố thì cưng con trai quá trời, nhìn 2 bố con đáng yêu ghê. !

Công nhận bố Huyk diễn vai vợ của Min Yoo giống quá chứ, 4 người hài ghê..!

Ba Min Guk không hổ danh bình luận viên, xuất sắc thật !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2013 14:36:49 | Xem tất
Mọi người ơi, mình vào vivo để xem online tập 43 Bố ơi! Mình đi đâu thế mà không thấy gì nữa, chỉ có tin tức thôi. Vivo chuyển đi đâu rồi, có ai biết không? huhu, trước giờ mình chỉ xem online thôi, không download về, vivo toàn chiếu của kites thôi, giờ không có biết xem ở đâu?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2013 14:38:57 | Xem tất
đã xem xong ep 43 ~ thank subteam nhà mình nhiều nhớ ~
Jun Soo ep này sơn móng tay đỏ mới kinh ta ơi )~
đoạn em ôm bố bảo chỉ thích ở với bố thôi yêu quá đi ~ {:292:}
đúng là real man mà ~ dạt dẻ đầy gai như thế mà ẻm dùng tay bóc ~
xong còn khoe cơ bắp nữa chứ )~ đáng yêu quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
hóng ep 44 kinh khủng, dự là ep tới sẽ cười rụng rốn luôn ~
thank subteam nhà mình lần nữa *gập người*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2013 15:11:48 | Xem tất
Có thể cho mình hỏi, mấy hôm nay mình vào Vivo để xem tập 41 , 42 như ko xem được
Cứ hiện lên câu : " Clip ko hợp lệ"
Mình có làm theo hướng dẫn download phiên bản Flash player mới nhất như vẫn ko xem được a...
Mọi người ơi!! giúp mình với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2013 15:36:52 | Xem tất
shindongheee gửi lúc 3-4-2013 21:31
Thông báo link die tại đây

Chúc mừng "Bố ơi, mình đi đâu thế?" đã được vinh danh là "Chương trình giải trí xuất sắc nhất châu Á" trong khuôn khổ ABU Prizes 2013 do Hiệp hội Phát thanh truyền hình châu Á - Thái Bình Dương (ABU) tổ chức vào tối ngày 28/10 tại Việt Nam. *Tung bông*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2013 17:02:57 | Xem tất
tập 43 thiếu bố con bạn Hoo buồn ơi là buồn :(
hôm nay bố con bạn Soo bé ăn mặc rất chi là ton-sur-ton (y) rất chuẩn và rất đẹp, Cún con thì càng ngày càng phúng phính đáng yêu, nhìn chỉ muốn cạp :"> Jun Soo luôn là biểu tượng của sự cố gắng ko ngừng, ko bao giờ chịu thua trong bất kỳ trường hợp nào, hí hí.  Xong đoạn ngái ngủ bị Sung Joo-sam choon gọi nhìn cưng quá đi :*
mong đợi tập sau ghê gớm :(( thấy thương Min-Gukie quá đi, gặp đúng siêu nhân :)) đùa chứ có mỗi cặp đôi Jong Kook - Sung Joon có vẻ là sẽ yên ổn nhất đó (y) hy vọng chú già Jong Hyuk sẽ sống tốt cùng Ji Ah =)

Bình luận

trong preview Joon chả khóc y như tập 1 ấy  Đăng lúc 29-10-2013 11:01 PM
Bố Hoo mệt, nên chắc có một bố khác sẽ phải kèm luôn cả Hoo :))), dự là bố đấy khóc k ra nước mắt lun (hình như là Bố Min Guk :">)  Đăng lúc 29-10-2013 10:09 PM
có một đôi khóc không ra nước mắt luôn, Mingukie=))  Đăng lúc 29-10-2013 08:23 PM
mình thấy là ko có cặp nào yên ổn cả :)) thấy cặp nào cũng đẫm nước mắt lun á :))  Đăng lúc 29-10-2013 06:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2013 19:09:56 | Xem tất
tập này ko có Hoo bếu, thiệt là hơi tiếc nhưng mà dù sao vẫn mong chờ tập sau. lâu rồi ko thấy các bé khóc kể từ tập 1 ấy nhỉ (bé nào cũng khóc vì nhớ mẹ) bây giờ hết nhớ mẹ rồi lại đến nhớ bố, PD chơi ác thiệt ớ cơ mà ko biết tập sau Hoo sẽ ngủ với bố nào nhỉ, ông bố no1 của DWAWG đã trở lại và bé nào sẽ may mắn ngủ với bố Min Soo đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2013 19:13:24 | Xem tất
oa. giờ mới có thời gian onl nên mới biết đã có DWAWG ep 43 rồi. sung sướng thế chứ. thấy hưng phấn hẳn lên
vẫn còn ấn tượng với bé JunSoo khi cháu nó ăn thịt bò sống ở mấy ep trước một cách ngon lành. JunSoo vì sao lại đáng yêu đến thế chứ.
ep vừa rồi Joon cũng đã mạnh dạn, hòa đồng hơn trước rồi. hị hị. nhớ ep40 Joon còn tự hát khi làm việc nữa. thật mong chờ ep43 down xong để còn xem mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2013 19:35:49 | Xem tất
Tội nghiệp Min Guk ghê gớm =)) cầu được ước thấy, "Min Guk ah, bác tới rồi đây" thèn nhỏ sợ quá chui tọt vào chăn trốn =)).
Hoo thì hết nói rồi, vừa tới đã la đói bụng*cười* bảo sao em nó ko mũm mĩm~
Còn cái mũ bảo hiểm của Joonie đẹp vô đối, công nhận bố Dong Il làm cái j là ra cái nấy thật, mà cái j cũng giỏi.
Jun Soo thì dễ thương, má phúng phính, còn đội cái nồi nữa =)) cưng không chịu đc.
Hóng ép tiếp theo để xem số phận của Min Guk=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2013 20:22:25 | Xem tất
có một sự đen đủi không thể chối cãi của Min Gukie từ nhà số 2 cho đến Dong II sam-choon =)))

mình là Min Guk chắc khóc luôn quá, đúng là lơn nhất lại là anh cả nên Min Guk người lớn và nghe lời hơn các em nhiều, là bé duy nhất không khóc lúc đổi bố, trừ Hoo đến sau. Buốn cười nhất lúc đi hái hạt dẻ của appa Sung Joo và MIn Guk, quả khăn hồng của Gukie i như hê-ma-nhi luôn. Sao má Su càng ngày càng phúng phính đáng yêu thế? Jiah tóc xù vs nồi đồng xách túi+ gậy hệt bang chủ Cái bang=))
đeo phone xem show cười ầm hết cả nhà, ôi vui chết đi đc, tuần này lại có sớm hơn nữa chứ, yêu subteam quá đê:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách