Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
5361#
Đăng lúc 27-10-2013 21:15:15 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nghe thấy tin các bé sang nước ngoài quay chương trình nên phải vào page comment luôn.
Lần này lại có anh chị em đi cùng nữa chứ.
Tuyệt vời! Mong nhất là Bin đại ca.
Haha...Lần này lại được nghe Học giả Sung với Bị đại ca hát song ca rồi. Đáng iu thế!

Bình luận

cm trên 3 dòng! sửa bài! thêm nội dung! nếu cm ngắn hãy sử dụng chức năng bình luận!  Đăng lúc 28-10-2013 12:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5362#
Đăng lúc 27-10-2013 22:04:05 | Chỉ xem của tác giả
mình vừa xem raw eo 43 không hiểu sao appa Min Soo bận gì nên đến tối mới đến được, buồn ơi là buồn, nhớ Hoo quá mà ep này em lại không xuất hiện.
Bù lại đc gặp Junsu, em ấy với appa đùa nhau vui quá trời, Junsu đúng kiểu trẻ con, ngủ dậy ko thấy appa đâu là lèo nhèo, yêu chết đi đc.

Bình luận

bạn ơi link down ep 43, bạn cho mình được không? cám ơn bạn!  Đăng lúc 28-10-2013 08:26 PM
Hình như appa MinSoo bị bệnh đó bạn, ep sau chú Minsoo w Hoo sẽ quay lại :)  Đăng lúc 27-10-2013 11:51 PM
Bạn ơi cho mình link down ep 43 với  Đăng lúc 27-10-2013 11:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5363#
Đăng lúc 27-10-2013 23:30:49 | Chỉ xem của tác giả
hóng từng tập từng tập, chương trình quá ư là thú vị, các bé quá dễ thương đặc biệt là em JUN SOO 4D đó. Quá đỉnh. Một chàng trai đúng nghĩa. Không biết khi nào có tập các bé quay ở New Zealand nhỉ? Mà không biết khi nào kết thúc rất ghét này đó tới...{:184:}

Bình luận

cm trên 3 dòng! sửa bài!  Đăng lúc 28-10-2013 12:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5364#
Đăng lúc 28-10-2013 01:40:06 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem Ep 43 xong cơ mà chả hiểu gì luôn...chỉ buồn cười lúc 2 bố con nhà Jun Soo "Tập thể dục", thằng bé tinh nghịch và đáng yêu quá!!! Trong lúc chơi xảy ra "Tai nạn", chắc phải đau lằm thì Real man nhà mình mới khóc ghê vậy, cơ mà 1 lúc sau lại quay ra cười đùa được ngay. Đúng kiểu ngây thơ, tinh nghịch của trẻ con :))
Còn lúc chú Sung Joo mang nguyên liệu về đến nhà thì thằng bé ngủ, chú định đánh thức dậy mà vật vã, chú ấy cứ nói gì 1 mình nhìn mà thấy thương =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5365#
Đăng lúc 28-10-2013 12:19:41 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay mới có thể lên chúc mừng sinh nhật Su yêu của chị.
Su ơi chúc em sinh nhật vui vẻ nghen, lúc nào cũng cười tươi như thế, ngày nào chị cũng coi đi coi lại show có phân cảnh của em và cười một mình. Chúc em sẽ càng ngày càng khỏe mạnh và luôn giữ được nét hồn nhiên như thế nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5366#
Đăng lúc 28-10-2013 13:50:47 | Chỉ xem của tác giả
yêu Jun Su quá đi {:308:}{:308:}{:308:}
vừa mạnh mẽ, vừa dũng cảm lại đáng yêu nữa chứ
càng ngày càng nghiền show này mất rồi
yêu đội subteam nhà mình lắm ạ, thaks!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5367#
Đăng lúc 28-10-2013 15:43:42 | Chỉ xem của tác giả
Từ trước đến giờ mình xem nhiều Kpop show lắm nhưng thích nhất là  FO, RM và show này :X
Yêu nhất là bé Jun Soo và ông bố Jong Hyuk.Các bố tuy còn lúng túng nhưng hết mực yêu thương, lo lắng và bảo vệ các bé.Thật là tình phụ tử thiêng liêng
Sau này các bé mà xem lại thì chắc chắn sẽ thương các bố lắm:D
Dad where are you going! Chúc thành công hơn nữa và tiếp tục phát sóng hoài nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5368#
Đăng lúc 28-10-2013 16:15:29 | Chỉ xem của tác giả
Su càng ngày càng trắng trẻo ra. Tập 43 này không có bố con nhà Hoo nên thời gian chiếu cũng ít đi.
Trong tập này nhìn mặt Su bụ bẫm, đáng yêu hơn thường. Theo dõi Su từ đầu đến giờ, Su ngày càng định hình rõ tính cách của mình, một đứa trẻ mạnh mẽ, thẳng thắn, các tính độc đáo 4D. Tuy nhiên em vẫn ngây thơ hồn nhiên chẳng bị tác động gì cái goi là nổi tiếng, được lên truyền hình, vẫn là em bé ngơ ngơ và troll, nhát chốn đông người của các noona, các hyung.

pic cre: Cap by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5369#
Đăng lúc 28-10-2013 16:32:19 | Chỉ xem của tác giả

Monday couple and Sunday couple :)) so cute :x
Mấy bé dễ thương quá chịu không nổiiiiiiiiiiiiiiiiii À quên, mấy bố cũng dẽ thương nữa đó nha ♥o♥
Tuần nào bận ko xem được là lại nhớ các bé ngay ấy :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5370#
Đăng lúc 28-10-2013 18:50:51 | Chỉ xem của tác giả
Vì quá hóng tập đặc biệt đi nước ngoài lần này của các bé nên mình đã ngồi cày lại từ tập 1 đến giờ và 2 tập đặc biệt anh chị em =)), xem đi xem lại đầu nấm quốc dân Minyul mà ciu không đỡ nổi, ở tập 7 lúc Hoo đến nhà Min Guk lạy mừng năm mới đã ấn tượng với cu con loắt choắt bắt chước các hyung rồi :)), tập đặc biệt 1 lại càng ngất ngây với "Con nòng nọc" với cả đoạn độc thoại với em cún ;)). Mình bắt đầu xem Bố từ khi kites làm sub đến tập 3, xem phát nghiện luôn ban đầu là Jun Su =)), riết rồi yêu luôn cả 5 bé. Hóng tập 43 mặc dù không có Min Soo hyung và Hoo :((. Nhưng không sao, sẽ chờ xem cái vụ bố này con kia nó như thế nào ha ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách