Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-10-2013 19:57:59 | Xem tất
Có một tuần mà mình cày hết cả 42 tập
Thật hay quá đi thôi
Yêu các bé đến chết thôi
Joon nhìn bé thế mà đã có dáng idol rồi
Hoo thì dễ thương không phải nói
Nhìn bé nói mà yêu quá đi
Chỉ mún cắn cắn cắn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2013 22:15:40 | Xem tất
giờ này bên Hàn là 25/10 - sinh nhật út Junsu rồi nè mọi người ơi. Yêu em ấy cực kỳ luôn í :x
mà càng xem những tập sau càng thấy các bố khi thân nhau thì bày ra lắm trò vui nhỉ, đi du lịch giờ thấy các bố còn hào hứng hơn mấy nhóc nữa, hợp rơ lắm lắm luôn :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2013 22:22:20 | Xem tất
mấy hôm bận rộn, hôm nay mới lên kites thì thấy có luôn hai tập, mới xem xong tập 11, quá bận loạn nên nhảy vào comment luôn, joonie dạo này nói nhiều dễ sợ, chắc tại chơi với myungjoon ít nói quá nên phải nói thay phần bạn, mà em nó đổi ước mơ xoành xoạch mới chết chứ, đầu tiên là ước mấy cái cao siêu như khảo cổ học, với phi hành gia, sau hình như đọc nhiều sách vở thấy chán quyết định chuyển ngành lao động chân tay là làm nghề xay ớt bột cho thư thái đầu óc.
Cảnh dọa ma đêm khuya đúng là không còn gì để nói với ba ông bố, già rồi mà còn teen dễ sợ, không sợ các con tè dầm, cứ dọa cho vui cái đã, đến lúc Minguk sợ bố bị rơi xuống giếng thật nên khóc nhè mới chạy ra dỗ. Giờ đi xem nốt tập 42 rồi vào com tiếp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2013 23:19:49 | Xem tất
Chúc mừng sinh nhật tình yêu bé bỏng của tuiiiii :x
Thế là cục cưng của noona đã tròn 6 tuổi rồi. Sắp đi học lớp 1 rồi nên noona mong em cải thiện trí nhớ cá vàng của mình đi nhé! Chúc em luôn nở nụ cười ko thấy Tổ quốc, ngoan ngoãn, học giỏi, chuppy thêm xíu nữa (để bẹo má cho sướng).
Dự đoán là năm nay nhà em ý sẽ ngập tràn Ninja =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2013 00:15:48 | Xem tất
Sau những ngày kìm nén sự tò mò, nhớ nhung về các bé thì hôm nay chính thức xem ep 42.
Xem ep này mà cười đau cả bụng với màn diễn kịch của các bố. Thím Dong IL không hổ danh là diễn viên già cội. Diễn xuất hay và buồn cười nữa chứ. Sau khi được bác Sung trang điểm nhìn các bố hài quá đi
Mà bé Joon nhà mình dạo này béo quá rồi đấy. Nhìn cái mặt lúc cười kìa. Giảm cân đi Joon ơi!
Mà công nhận dạo này bé Joon nói nhiều và hoà đồng hơn với mọi người rồi đấy. Joon fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2013 04:21:03 | Xem tất
Hôm nay là ẻm JooSu của mình tròn 6 tuổi rồi <3
Từ ngày nào đi Show cùng bố vẫn còn bé xíu mà giờ cũng lớn và manly phết rồi, cũng biết bảo vệ mọi người và còn tự đề cao cả bản thân mình nữa chứ. Nhớ lúc nó nhặt ớt mà cứ nhởn nhơ hỏi đi hỏi lại câu: nếu không có ẻm thì sao??? =)) chết cười với ẻm ý cơ mà thế mới là trẻ con, ngây thơ và hồn nhiên chứ!!!
Chúc em có 1 sinh nhật thật vui vẻ, ngày càng ngoan hơn, học giỏi hơn và cũng nghe lời bố hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2013 08:16:30 | Xem tất
Ở ep 41 bác Dong Il vừa nói với Min Guk là cháu không thích bác nhất phải không? Thế là tập sau đc đổi bố thành bác Dong Il liền{:289:} tội Min guk ấy không chịu nổi.
Mà cũng mới xem Dad, where are you going? phiên bản Trung, cản thấy các bé khóc nhiều quá, cũng được chiều chuộng quá nhiều nữa. Đôi lúc đi mua hàng hay nhận đồ từ ai đó các bé quên cảm ơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2013 08:19:16 | Xem tất
Hôm này là ngày Su cưng tròn 6 tuổi, noona đang điêu đứng vì em chúc em ngày càng lớn, múp míp như bây giờ là ổn rồi Su ạ {:156:}, ngoan ngoãn với ba mẹ và anh Taksu hơn nữa, học giỏi và ngày càng real men hơn em nhé.
Nhớ Su những ngày đầu vẫn còn là 1 cậu nhóc con nhát ống kính và ăn nói trống không với người lớn, nhưng càng ngày em càng lớn hơn, ngoan hơn, giao tiếp nhiều hơn và nói lễ phép hơn nữa. Su cứ mãi ngoan, mãi đáng yêu như thế này nhé.
Iu em nhiều lắm Su à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2013 08:49:39 | Xem tất
Giờ mới coi xong 2 ep 41 và 42.
Qua hai tập này có thể thấy Junsu nhà chúng ngày càng trưởng thành hơn. Lâu lắm rồi Junsu và Joon mới lại cùng chung một đội, tuy nhiên em không còn bị phân tâm bởi những thứ mới lạ ở dọc đường đi nữa, mà chuyên tâm hoàn thành nhiệm vụ các bố giao, càng ngày càng chứng tỏ bản lĩnh đàn ông của mình.
Tuy vậy nhưng cũng không thiếu những khoảnh khắc đáng yêu của các bé. Như khi Joon ăn ké cơm sáng của bác chủ nhà, vẻ mặt Junsu khi bố làm rách cuộn cơm kimbap, dáng vẻ của Hoo và Minguk khi đi rình ma lúc nửa đêm...
Và cuối cùng sau bao nhiêu vất vả các bé đã biết đi xe đạp hai bánh nữa rồi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2013 09:06:08 | Xem tất
Hôm nay là sinh nhật của pé Junsu 4D thân iu, dễ thương của các noona nè.. {:440:}
Không biết những lời chúc này có đến được với pé, hay có thành hiện thực được không >"< nhưng vẫn cứ muốn chúc một trong 10 thành viên đã đem đến cho mình nhiều tiếng cười, kể cả kỷ niệm lẫn những bài học đáng giá :">
Chúc Cún sẽ vẫn giữ được sự ngây thơ, đáng iu của em bây giờ thêm vài năm nữa rồi hãy lớn Cún nhé <3
Chúc Cún lúc nào cũng mạnh mẽ như cái lúc em nói với appa "vì con là đàn ông nên con chịu thôi" hay lúc quyết định mang trái bí, trái mướp to ơi là to về... hãy cứ mãi mạnh mẽ mãi như thế Cún nhé, vì không chỉ có người dân ở đất nước em biết đến em, mà có thể nói là cả thế giới đang biết đến em. Sau này có thể sẽ có những áp lực, những mệt mỏi vì sự nổi tiếng ấy, nhưng noona tin em sẽ mạnh mẽ để vượt qua và gia đình sẽ luôn bảo vệ cho em... Iu Cún nhiều nhiều {:418:}
Dù sau này có lẽ chẳng còn APODK nữa nhưng mình tin là luôn luôn có fan ủng hộ Cún và 4 pé của chương trình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách