Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
5291#
Đăng lúc 24-10-2013 00:57:16 | Chỉ xem của tác giả
Coi xong ep 42 thấy mấy bé ngày một trưởng thành, "người lớn" hơn một tí thiệt đáng yêu. Hoo thì dạo này hay suy tư, ít nói một chút nhưng suy nghĩ nhiều hơn và vẫn quan tâm đến bạn bè.  Junsu thì càng ngày càng ra dáng, làm việc gì cũng tân tâm và có trách nhiệm, bây giờ thì chú ý hơn khi nghe pa pa và mấy chú nói chuyện rồi.  Joonie thì cởi mở hơn, trước đã tự lập rồi mà giờ còn tự lập hơn :). Jiah thì ra dáng thiếu nữ, phụ giúp bố làm thức ăn, mạnh mẽ vô cùng trong việc tập chạy xe đạp <3. Anh cả Minguk thì không còn khóc nhè nữa, càng ngày làm leader càng chuẩn :D.
Ep sau là ep mong chờ của mình, cái vụ đổi appa thiệt ra đã xuất hiện trong đầu mình từ cái hồi mấy ep đầu, lúc Minguk bị ở trong nhà kính vào mùa đông á, lúc đó bác Dong Il sang bắt nhóc vô nhà ngủ với bố Jiah. Lúc đó mình nghĩ, sau này mà có ep đặc biệt đổi appa chắc sẽ vui lắm đây, Minguk mà ở với bác Dong Il không biết sao ha =)). Cuối cùng thì cái suy nghĩ đó cũng thành hiện thực, hí hí. Có lẽ bây giờ mới có ep đặc biệt này vì giờ mấy bé đã thân thiết với mấy chú hơn rồi, nên chuyện ở với mấy chú mà ko phải appa mình cũng không quá xa lạ. Nói chung là mong chờ ep sau <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5292#
Đăng lúc 24-10-2013 01:10:42 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thích kết ep 41- 42 quá ^^
Aigoo là vừa coi vừa ôm bụng. Mình càng ngày càng kết các bổ. Các bé đương nhiên vẫn đáng yêu như thường. Mình thích cái đoạn tập xe này, chỗ mấy đứa nhỏ làm việc này. Tập này hay quá, mấy đứa nhỏ là việc chăm chỉ và hứng thú.
Hoo nhà mình sao mà yêu thế không biết.
Mình bỗng nhiên có suy nghĩ, thấy các bé lớn nhiều hơn trước, trưởng thành hơn. Rất thích được coi thêm nhiều về các bé nhưng có lẽ đã đến thời điểm chương trình kết thúc. Dù show càng nỗi tiếng thì càng tốt nhưng nói thật thì điều ấy không tốt với sự phát triển của các bé nhiều. Mình thích 05 đứa của mình có tuổi thơ thật hồn nhiên và vui vẻ như bao đứa trẻ khác. Không thích mấy đứa bị ảnh hưởng bởi sự nổi tiếng, vì sự nổi tiếng mà không thể thoải mái và tự do khi ra ngoài, khi hòa nhập với cuộc sống. Bao nhiêu show, biết bao kỷ niệm và trải nghiệm sẽ là ký ức tuyệt vời cho mấy đứa.
Hehe sorry cả nhà, lảm nhảm đêm phia vì tự dưng nhớ đến sự kiện  "babe đầu nấm" khóc nhè khi bị mọi người vậy quanh chụp hình lúc trước.
Thank Subteam nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5293#
Đăng lúc 24-10-2013 09:40:26 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem xong ep 42.
mấy bố diễn kịch làm mình buồn cười hết mức
chú Jong Hyuk diễn đạt ghê, chú Sung Joo dẫn dắt chuyện rất thú vị
các bố có nhiều ý tưởng thật đấy làm mấy nhóc ko khép được miệng
lúc tập đi xe đạp, các bố kiên trì thật, dậy con từng chút một
ấn tượng với bố Joonie, Hoo, Jiah
mình nghĩ Junsu sẽ kiên quyết học được đến kùng cơ, ko ngờ nhóc bỏ cuộc giữa chừng
mình thấy nhóc Hoo rất hay nản lòng, cu cậu cần được khích lệ mới có động lực
chú Minsoo thật biết cách hiểu tâm lý trẻ con
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5294#
Đăng lúc 24-10-2013 10:26:58 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, càng ngày càng bấn Hoo nặng nề, yêu cái cách em an ủi Jiah, bảo vệ và quan tâm cho con bé, yêu cái cách em tự đứng dậy khi vấp ngã, cái cách em thể hiện tính đàn ồn của mình, tương lai sẽ là một người đàn ông mạnh mẽ nhưng biết quan tâm tới người khác đây, mong sao em mãi mai hồn nhiên như bây giờ,
còn jah thì khỏi nói, càng ngày càng xinh xắn, mạnh mẽ nữa chứ, xem tới đoạn em khóc vì bố phân làm vai xấu thật tức cười, em vẫn ngây thơ và trong sáng lắm,
cả jun soo. joonie, và minguk nữa, các em thay đổi nhiều hơn. tự lập hơn. yêu tất cả các em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5295#
Đăng lúc 24-10-2013 10:41:16 | Chỉ xem của tác giả
vỡ kịch của các bố thật bá đạo.bố seong ju dẫn dắt ntn mọi người liền diễn theo thế ấy.
toàn những tình huống phát sinh,nói sao diễn nấy,chế hài dã man lun..haha
có những đoạn bố dong il phải cắn răng mà diễnnào l hôn bố joong kook, nào l đập đầu...mà công nhận nhờ bác ấy dẫn dắt hay nên câu chuyện mới thú vị thế.
còn bố jong hyuk thì khỏi nói, còn nhảy wave nữahaha...cái thế uốn éo mắc cười quá,
lần đầu các bé tập trung như vậy không uổng công của mấy bố...dễ thương quá đê!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5296#
Đăng lúc 24-10-2013 13:31:49 | Chỉ xem của tác giả
cày 1 lúc 2 tập 41 42. phải nói thực là nhiều khi thấy các bố còn giống trẻ con hơn các bé đấy =))
màn diễn kịch hay quá chừng. bố Dong Il nhìn "sành điệu" dữ với cái bờm nơ ấy =))
các bé càng ngày càng trưởng thành rồi:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5297#
Đăng lúc 24-10-2013 14:42:29 | Chỉ xem của tác giả
Xem 2 ep liền đã quá đê {:155:} thanks ST {:155:}
~Đúng là ngày càng ngạc nhiên về Joonie đấy bé bạo hơn nhiều so với mấy ep đầu.
~Bấn nhất vẫn là Hoo vs Soo lúc nào cũng nhăm nhăm chờ mấy ku xuất hiện :"> Hoo vẫn ngoan ngoãn và tốt bụng Soo thì dạo này hơi bị thích thể hiện thích đc công nhận quả vểnh mỏ lên thắc mắc " Sao lại là em đi cuối " rồi đc MIn guk giải thích " Vì em dũng cảm nhất " cái mồm lại nhọn hoắt " Ờ " + mặt đúng kiểu khoái ngầm xem đi xem lại k chán   
~ thích cách dạy con của Min Soo thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5298#
Đăng lúc 24-10-2013 16:48:28 | Chỉ xem của tác giả
Lols mới xem qua mấy cái cut của version Trung Quốc thấy cũng ok cơ mà mấy ông bố k hài như bản Hàn :v
Mình qua bên C zone k thấy gì nên k biết là có sub hay không.
À mà cũng có mấy bé hình tượng trong bản trung cũng na ná mấy e bản hàn, thích nhất bố con Lâm Chí Dĩnh. Cả bố cả con đều cute dã man, Kimi nhỏ tuổi mà ngoan với hiểu chuyện hơn mấy nhỏ khác.
Thấy vô duyên khi vào bản Hàn cơ mà lại nói bản Trung, cơ mà đừng ném đá em =))) em chỉ chia sẻ thế thôi lols

Bình luận

lol, mình cũng rất ấn tượng với Kimmy, còn chơi với nhện chết rùi kêu rất vui nữa chứ :))  Đăng lúc 27-10-2013 06:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5299#
Đăng lúc 24-10-2013 18:02:46 | Chỉ xem của tác giả
liệu có bạn nào rành photoshop + iu appa + nhiệt tình cap ảnh từng tập của các pé rồi ghép lại để thấy chặng dg lớn lên , thay đổi của các pé ko nhỉ. mình muốn làm mà nghiệt nổi ngu công nghệ.
vì từ tập1 đến 42 ngày hôm nay các pé đã thay đổi rất nhiều về ngoại hình lần tính cách, tính riêng về ngoại hình thôi đã thấy các pé lớn phổng phao lắm rồi í.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5300#
Đăng lúc 24-10-2013 18:59:07 | Chỉ xem của tác giả
ep 42 mắc cười dã man rợ đi {:438:}
Joonie càng ngày càng nói nhiều, mấy nay lại thường xuyên trổ tài ca hát nữa chớ, có khi nào bỏ nghiệp thi cử chuyển sang nghiệp cầm ca không đây {:434:}. Sau ni mà Joonie làm idol chắc hot phải biết {:412:}
Sau vụ xì căng đan của bố Jong Kook mình để ý đến Ji Ah nhìu hơn và thấy em còn bé nhưng rất thương bố, biết giúp đỡ bố nấu ăn, tốt bụng chứ có thấy bé mè nheo ích kỉ j đâu. Nhìn đoạn em khóc vì bố đóng vai Nolbu thấy thương j đâu, em còn ngây thơ quá
Min guk thì lớn quá rồi, có lẽ không theo chương trình được bao lâu nữa, nếu có thể để Min Yul thay thế thì tốt bik mấy hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách