Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
5281#
Đăng lúc 23-10-2013 13:37:25 | Chỉ xem của tác giả
Down được cả 2 tập cùng lúc, thiệt là mừng quá đi
Cảm ơn subteam nhiều nhiều nha
Đoạn Bố Minguk dùng chiêu "khích tướng" khiến Hoo hừng hực khí thế giặt chăn thiệt là ...
Hoo dễ thương thiệt đó, đúng là hot boy có khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5282#
Đăng lúc 23-10-2013 14:10:28 | Chỉ xem của tác giả
Tập 41 mình cũng đã coi tuần trước bên 360 rồi, tập đó mình thấy hay. Sao Hoo với Joon bằng tuổi mà Hoo còn ngây ngô so với Joon. Đúng là cách dạy con của bố Dong il không lẫn đi đâu được. Do mình là fan Joon mình đã để ý từ đầu Joon không phải ít nói nhưng em ấy chưa biết bắt đầu từ đầu. Có những lúc em ấy ở một mình với appa em ấy cũng phỡn lắm chứ bộ.

Junsu 4D thì dạo này nổi tiếng vô đối rồi. Cái đoạn Minguk sắp xếp hàng, ai nhìn là cũng thấy Minguk rất thông minh khi sắp xếp các em nhỏ theo độ tuổi và theo sự chín chắn. Anh chàng này phản đối ngay tại sao lại bị đứng cuối khí thế, vậy mà Minguk mới nói 1 câu thôi đã Ah rõ to còn lấy tay sờ mông dễ thương gì đâu luôn á.

Tập 42 Jiah ra dáng thiếu nữ lúc làm cơm với bố, cô bé lớn thấy rõ luôn. Mình thấy Joon, Juns, Jiah là cao lớn thấy rõ nhất luôn á.

Cái đoạn đóng kịch, ngoài trừ 2 ông bố diễn viên gạo cội thì 2 ông bố còn lại chả biết đóng j, Jongkook còn đỡ, bố Minsoo thì đơ như cây cơ luôn. Mình thấy bố Dongil đóng hay nhưng chắc do khởi nghiệp trễ nên k đóng vai chính được.

Tự nhiên trong đầu đang nghĩ oppa odiga tham gia running man chak zui lắm á! Có bao h xảy ra được hok ha?

Bình luận

ừh đúng he, gia đình này tham gia vào running man vào 1 tập đặc biệt nào đó chẳng hạn, nghĩ k đã thấy hay ho rồi  Đăng lúc 24-10-2013 09:23 AM
2 show chiếu cùng giờ, cạnh tranh rating trực tiếp nên: Never  Đăng lúc 24-10-2013 12:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5283#
Đăng lúc 23-10-2013 15:16:52 | Chỉ xem của tác giả
Hôm trước mới đọc bài nói về các bé giờ đã thay đổi nhiều so với lúc đầu
Hôm nay xem xong tập 41 công nhận các bé giờ lớn quá
Thấy Jooni và Junsu cao rõ luôn
Mà Jooni giờ nói chuyện nhiều ghê cơ, không lạnh lùng như hồi đầu nữa
Còn Junsu thì cười nói liên tục và hiểu chuyện nhanh
Jiah càng ngày càng xinh, Hoo đợt này đỡ mũm mĩn hơn
Còn MinGuk không còn mít ướt nữa
mà bây giờ làm trò camera ẩn như hồi trước liệu có lừa đc các bé nữa không nhỉ?
Cảm giác các bé khôn lên nhiều rồi, không còn ngây thơ như hồi đầu nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5284#
Đăng lúc 23-10-2013 16:04:15 | Chỉ xem của tác giả
đã nghiền xong hai tập mới rồi
bây giờ thì cả 5 gia đình đã thực sự rất thân thiết rồi, Joonie lúc mới tham gia còn khóc lóc vì sợ người lạ mà bây giờ em đã bắn rap kinh hoàng rồi xem hết tập 42 thấy thực sự các bé đã lớn và trưởng thành hơn nhiều rồi, xem đoạn các bé cố gắng đi xe đạp tự dưng thấy thật là tự hào, bé nào cũng cố gắng hết mình không bỏ cuộc, thật sự là rất rất tuyệt vời
trong tập 42 thì thích nhất là đoạn bắn tim của bố con Min Soo - Hoo và cả ánh mắt kỳ thị của Jun Su dành cho bố em lúc bố em đóng vai vợ của Min Soo hyung với thời trang G-Dragon ) nhìn vẻ mặt của em lúc đấy thật là khó tả =) trời ơi, sao mà càng ngày tui lại càng iu Cún con của tôi vậy này {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5285#
Đăng lúc 23-10-2013 17:55:20 | Chỉ xem của tác giả
Mình với em gái mới coi xong mấy tập đầu thui nên thấy mấy bé còn ngô ngố lắm.
Riêng bản thân mình thì thích anh chàng Joon vì rất có phong thái ngôi sao sau này.
Coi cái tập mà mấy em tự vô nhà dân xin thức ăn về nấu í, thấy anh Joon chỉ đi trước, đút tay túi quần, nói huyên thuyên còn anh chàng Soo thì tha hồ khiêng đồ (bịch đồ đồ còn bịch đứt quai nữa chứ), rõ là bị ăn hiếp mà không biết.
Coi cười vỡ mật khúc mấy cặp cha con chơi trò trượt tuyết bằng ván ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5286#
Đăng lúc 23-10-2013 21:10:26 | Chỉ xem của tác giả
đã quất xong 2 tập 41, 41 mặc cho thi cử sát miệng luôn T.T, phải nói là quá quá quá tuyệt vời ha ha
tập 42 cảm thấy Jun Su có một sự tự cao không hề nhẹ ;)), "không có con sẽ không xong được đúng không bố", "hyung à để em dạy anh tìm nhé" ;)), cute chết đi được, đặc biệt Hoo chính thức lớn hơn rất nhiều, tập bạn bè là còn vì có Ji Won, tập này có thể so Hoo vs đấng nam nhi Juns được rồi đấy =)). Btw rất kết đoạn cuối tập 42, các bố hẳn phải vất vả lắm T.T, thương các bố. Cảm ơn subteam rất nhiều, lần sau subteam cứ từ từ mà làm thôi nhé, mình thích thích cảm giác đợi chờ quá ngày rồi down về ngấu nghiến xem ý :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5287#
Đăng lúc 23-10-2013 21:38:07 | Chỉ xem của tác giả
ôi cái miệng của tôi =)))~ rách ra vì các bố mất rồi ~ =)))
thực sự rất ấn tượng vì vai diễn của các bố ấy =))
Ji Ah ngây thơ quá đi :x ~ nghe thấy bố làm kẻ xấu đã khóc ầm lên :x ~
các bé xem bố diễn mà cũng lăn lộn cả ra =~
~ ôi mai tôi có 2 bài kiểm tra nhưng tôi muốn reply thêm vài lần nữa quá =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5288#
Đăng lúc 23-10-2013 22:08:20 | Chỉ xem của tác giả
Tập 42 cũng zui đó chớ, mà Jun Soo hình như tập chạy xe đạp chưa thành công, còn Ji Ah không ngờ đã biết chạy luôn rồi, mà hài nhất là đoạn mấy Bố diễn kịch cho các bé, hôn hít nhau tùm lum đã vậy còn đòi hôn môi nữa cơ mới chịu nha. :))
Hóng tập 43 quá, 1 ngày với các bố khác, để xem thế nào nhưng đọc thấy trailer là hóng lắm hóng lắm luôn rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5289#
Đăng lúc 23-10-2013 22:43:10 | Chỉ xem của tác giả
coi hai tập liên tiếp sau khi thi xong môn mình ghét nhất sướng ơi là sướng. Dù làm bài chẳng ra thể thống gì, rầu rĩ dã man thì gặp bố vs các bé lại ngoác mồm ra mà cười. Junsu càng lớn càng đẹp trai ra chớ ko phải đùa, hồi mấy tập đầu chỉ để ý Joonie vì quá chuẩn bây h thấy Su e lớn dần và ra nét dần :)). Jiah rất đáng yêu lhi thấy bố mình làm ng xấu lại khóc toáng lên. Hoo thì còn tự ti ở bản thân nhưng luôn rất cố gắng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5290#
Đăng lúc 23-10-2013 23:02:27 | Chỉ xem của tác giả
Coi xong hai ep 41, 42 thật lòng là chịu không thấu các "bố bé" mà
Màn hù ma lại thiếu mất nhân vật "real man" Jun Soo, thiệt tò mò xem em ấy phản ứng sao khi thấy mọi người cuống cuồng diễn cảnh bố Min Guk té giếng, chứ mà nhìn em lúc sáng hôm sau nghe bác Sung Joo tường thuật mà dòm hớn hở, lâu lâu nhoẻn miệng cười nữa chứ. Cưng không chịu được mà.
Ta nói, Min Guk, thằng bé miệng cười, tỏ dáng mạnh mẽ, tự trấn an mình không có ma, tự tin nghĩ mọi người diễn thôi, thế mà đến cuối lại kìm lòng không được, em vẫn oà lên, Gukie à, lần này em khóc cũng có dáng lắm {:292:}
Kịch Heungbu Nolbu thì thôi rồi )
Truyền thống pha hiện đại, lâu lâu sửa theo ý thích
Cá nhân mình thấy Ji Ah đáng yêu vô cùng, với em, bố là người tốt, em vẫn chưa phải người lớn để hiểu chỉ là diễn, tâm lý em cho rằng mọi người để bố em là người xấu vì bố em là thế. Con gái là người tình kiếp trước của bố không sai mà. Đến cái mặt phụng phịu cũng thấy yêu nữa.
P/s: Cảm ơn subteam nhiều {:290:}

Bình luận

Nghe câu :"Con gái là người yêu của bố ở kiếp trước" thấy hay quá ^_^ Đúng là rất thú vị, hì hì :)  Đăng lúc 24-10-2013 05:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách