Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
5271#
Đăng lúc 23-10-2013 08:49:05 | Chỉ xem của tác giả
ẻm Junsu ngày càng bá đạo, bây giờ em phải là người quan trọng mới dc cơ =)) chết mất với đoạn làm ớt em nói nếu ko có em thì 3 người như thế nào nhỉ. tập 42 thì thời lượng của em ít quá, cơ mà mình để ý đoạn Hoo ngã dưới chân camera do đụng phải cái xe đạp của Ji ah để đó thì lúc mọi người hỏi mình nghe tiếng Ji Ah hét to lên là Lee Jun Soo nữa, làm appa Jong huyk cũng phải nói là Ji Ah để đó sao lại nói là Jun Soo í, cứ đi với bố là em Ji Ah khác hẳn lúc ko có bố, lúc ko có bố em tự lập mà rất dễ thương. Với cả ấn tượng nhất là câu nói của Joonie: quả nhiên phụ nữ đáng sợ :)) oimeoi, cười bò vì em nó. Bố Jong Hyk đóng kịch ấn tượng lắm nha, chất đừng hỏi, mấy em cười lăn lộn với bố. 2 tập này rất hay. Thanks suteam ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5272#
Đăng lúc 23-10-2013 09:13:58 | Chỉ xem của tác giả
Cười đau bụng với tập 41 =)) tội nghiệp hai nhóc Hoo và Minguk bị nhát cho chết khiếp.
Mấy ông bố cũng "ít ác" lắm, có trò gì dọa được các con là nhiệt tình hưởng ứng. Tiếc là Junsu ko có cơ hội để "diện kiến" mấy ông chú ma này. lol lần đầu tiên nghe có người đặt cho ma là "bà thím" =)) bá đạo!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5273#
Đăng lúc 23-10-2013 09:42:35 | Chỉ xem của tác giả
Hí, hôm qua vào thấy có luôn 2 ep mà sướng rơn. Cám ơn subteam nhiều nhé.
Ep 41 yêu nhất Hoo đoạn ma giếng. Hoo thật là ngây thơ vô số tội . Cháu nó cứ gọi là tin sái cổ. Đoạn "cháu có một bí mật" thật là đáng yêu ghê gớm, chỉ muốn xông vào màn hình cắn nó một cái
Ep 42 cũng vô cùng hay. Tập này đúng là thích nhất đoạn các em tập xe đạp. Sao chúng nó giỏi thế nhỉ? Mình nhớ hồi xưa mình phải học xe đạp 1 tuần mới đi được . Mà chúng nó mới tập có vài tiếng đã phi như bay rồi.
Đoạn đầu xem Hoo tập đi xe đạp mới loáng cái đã đi được mà mình đã vỗ tay rầm rầm, đến đoạn Joonie thì rào rào, còn đến đoạn của Ji Ah thì ... choáng. Đúng là con nhà thể thao, loáng cái đã biết đi xe mà lại còn đi vô cùng chắc chắn nữa chứ.
Còn cháu Junsu nhà mình thì . Lúc đầu mình nghĩ cháu nó sẽ học nhanh vì thần kinh vận động tốt, còn Hoo khả năng cao không học được vì cháu nó cú múp míp hậu đậu ấy. Nhưng xem được một lúc thấy chuyển cảnh sang các em khác là biết rồi. Dạy được cháu nó hơi khó, cháu nó hứng mới dạy được không thì thôi .
Đoạn đóng kịch thì cháu Junsu nhà mình lúc đầu chắc chưa quen với hình ảnh bố giả gái nên đoạn đầu mặt đần thộn ra, nhìn chết cười. Đoạn sau này thì mình lại thấy hơi thương Ji Ah, đứa trẻ nào chẳng muốn bố mẹ mình là người tốt. Tội nghiệp, haizz
Vô cùng hóng tập sau, để xem các bố giải quyết thế nào với các tiểu quỷ nhà khác

Bình luận

cười nhất là sau khi bố MG tiết lộ bí mật mới là ma 1h ms đến cơ, Hoo nhà mềnh lại tiếp tục tin sái cổ, nhìn mặt em lúc đó mà mình cứ vuốt cái màn hình mãi :">   Đăng lúc 23-10-2013 02:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5274#
Đăng lúc 23-10-2013 10:02:24 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong tập 42, vô đây comment một phát :).
Phải nói tập này quá hay, cười từ đầu đến cuối.
Đoạn tập đi xe đạp, công nhận mấy bé quá giỏi, ngày xưa mình với nhỏ bạn tập biết bao lâu mới đi được.
Tập này quá khen cho Hoo và JiAh,
Hoo tuy nhút nhát lúc đầu, nhưng có bố tâm lý và em cũng quyết tâm nên đã đi xe được.
Còn cô Ji Ah, cô xinh quá đấy, lúc đi xe đạp trông càng xinh hơn nữa. Lúc em chuẩn bị thức ăn cho bố, nhìn rất ra dáng thiếu nữ.
Rồi còn phần diễn kịch mà cười lăn lộn, mấy bố diễn hay quá.
Mà xem xong tập này, mình nghĩ bạn nào k thích Ji Ah thì nên suy nghĩ lại, mình thì thấy em ấy quá đáng yêu, rất thương bố, làm việc nhà giỏi nữa, em ấy còn chưa học lớp 1 nữa, như vậy là đáng khen ấy chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5275#
Đăng lúc 23-10-2013 10:04:34 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong đoạn nhát ma với truyện cổ tích, cười lăn cười bò ra :))). Các bố tài thật, nấu ăn, chăm con, dạy con, dỗ con, làm được hết :)).
Hoo ngày càng người lớn rồi, nũng nĩu bố một tý rồi nín ngay, ngoan quá. Còn ông bố tuổi 34 thì :))), chuyên gia lừa với trêu con, nhìn như 2 anh em í. Lại nhớ đến hôm ở chùa: Con thích bố vì bố giấu mẹ làm những thứ con thích. Nhưng chỉ thích một chút thôi, vì bố vẫn theo phe mẹ nhiều hơn. Úi giời ơi :
Cảm giác như một mặt ba mẹ nào cũng muốn con lớn lên, độc lập hơn. Một mặt họ lại sợ con lớn lên sẽ rời xa vòng tay của mình. Nên cứ tiếp tục lừa con là ma sẽ xuất hiện từ giếng nước, còn hòn đảo nhỏ thực ra là lưng của một chú cá voi khổng lồ ;)))

Bình luận

Mình cũng cực thích bố con nhà này.... thấy 2 người iu nhau quá cơ <3  Đăng lúc 23-10-2013 02:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5276#
Đăng lúc 23-10-2013 11:41:33 | Chỉ xem của tác giả
Ep nào coi cũng cười bể bụng hết áh
Nhớ có 5 appa mà 5 bé đã biết đi xe đạp 2 bánh :x
Nhìn mấy bé đạp xe đạp mình cũng nhớ lại lúc tập xe đạp 2 bánh té lên té xuống trầy trùa tùm lum nhưng rồi cũng biết chạy :))
Lúc các appa đóng kịch coi mà cười lăn lột luôn =))
Ji Ah lúc đầu khóc kg cho appa đóng vai Nol Boo nhưng cuối cùng coi 1 hồi rồi cũng cười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5277#
Đăng lúc 23-10-2013 12:23:52 | Chỉ xem của tác giả
Thích quá, xem 2 ep liền 1 lúc, cảm thấy đợi chờ mòn mỏi cả tuần vừa rồi cực kì đáng giá <3<3<3
Nhóc Soo và Hoo buồn cười quá, rất thích chứng tỏ mình là đàn ông nhé, thích được công nhận và được khen, nhưng mà chỉ thấy các em quá quá là dễ thương thôi, hehe
Min Guk thì thích nhất câu: "Đừng làm tan vỡ đi những giấc mơ của trẻ con mà", hay tương tự vậy. Tội nghiệp em, bị bố với các chú lừa chuyên nghiệp quá, nên dù đã hứa là ko bao giờ khóc nữa thì vẫn phải nước mắt ngắn dài :((
Joonie ngày càng nghịch, nói nhiều, cười nhiều, gần gũi với mọi người hơn, yêu quá. Mà cảm giác như bác Sung đang muốn huấn luyện Joon thành rể hiền của mọi nhà, bé tí đã biết làm rõ lắm việc =))
Mình cực thích bố dạy con đi xe đạp, cảm giác như nhìn đứa trẻ của mình dần lớn và phải buông tay...
Xem show Dad của TQ, cũng rất dễ thương, nhưng chỉ là xem show; còn Dad của Hàn thì luôn hay hơn hẳn, vì xem vừa nhớ lại ký ức, vừa học được rất nhiều điều; aw, ko biết nói kiểu gì nữa, cảm giác cuộc sống vô cùng tốt đẹp :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5278#
Đăng lúc 23-10-2013 12:30:22 | Chỉ xem của tác giả
ep 42 buồn cười ko chịu nổi với các bố ấy truyện cổ tích cho các con mà các bố chế thành truyện hài hết cơ mà cảm thấy các bố diễn kịch có vẻ còn phấn khích hơn cả các con ngồi xem
thấy các bé tập xe đạp làm nhớ lại tuổi thơ dữ dội quá ngày xưa chả nhớ ai tập cho cơ mà chả có đồ bảo hộ gì hết, cứ thế mà chạy, té ngã trầy rách đầu gối rồi còn nhìn mấy người khác chạy xe vèo vèo mà ước ao trẻ con thật ngây thơ

Bình luận

:)) mà hồi xưa còn tập hẳn luôn xe mini, cái yên cao ngang người nữa. biết đi xong là chiều nào cũng dong xe chạy vòng quanh khám phá ngõ ngách  Đăng lúc 23-10-2013 02:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5279#
Đăng lúc 23-10-2013 13:01:06 | Chỉ xem của tác giả
ra luôn 2 tập liền... thanks subteam nhiều nhiều
Tập 41 Joon nói hơi bị nhiều đó ngen.. khác với Joon ít nói trước đây
xem chương trình này làm mình thèm đồ ăn Hàn quốc kinh khủng
Tập 41 có bữa tối toàn đồ rau muối nhìn ngon hết sảy, chảy cả nước dãi...
Ước gì t được thưởng thức mấy món đó

Bình luận

công nhận món ăn Hàn cũng phong phú thiệt.. Mỗi lần nấu ăn các bố bày ra cả tá nguyên liệu với gia vị  Đăng lúc 24-10-2013 05:18 PM
giống mình quá, lại còn toàn xem đêm nữa chứ, đoạn thì cười rách miệng, đoạn thì ứa nc miếng :))))))))  Đăng lúc 23-10-2013 09:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5280#
Đăng lúc 23-10-2013 13:26:29 | Chỉ xem của tác giả
hôm qua bận ôn thi nên hôm nay mới mò vào nhà và em đã suýt khóc khi nhìn thấy hai ep 41 42 xuất hiện cùng một lúc T______________________________T Cái này gọi là chỉ biết khóc mà không cần kí do=)) Thậm chí em đã tự nhủ là k xem trước review để còn hóng cho nó hot nữa=))
Hóng cảnh em Hoo giặt quần áo với trò nhát ma ở giếng quá đi :3
Gủi nghìn cái hun đến subteam :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách