Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
2471#
Đăng lúc 14-6-2013 18:20:31 | Chỉ xem của tác giả
yoonafan gửi lúc 13-6-2013 20:47
Preview Ep 4

bạn ơi xem ở trang này nhé  {:155:}{:155:}
http://appaodiga.tumblr.com/post ... g-episode-23-130609
tập này xem hay lắm đấy
{:290:}{:290:}{:290:}

Bình luận

cảm ơn bồ ^^  Đăng lúc 15-6-2013 07:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2472#
Đăng lúc 14-6-2013 19:20:43 | Chỉ xem của tác giả
cứ thấy đặt gạch 2 ep là sướng rơn :))
mà ST cứ dồn dập cuối tuần thế này, trong tuần lại bị đói :(
mà cứ 1 tuần 2 ep thế này, chẳng mấy chốc theo kịp phát sóng bên kia ý chứ :x
tự hỏi, tới khi ấy st có làm sub nóng như các show RM k nhỉ :")
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2473#
Đăng lúc 14-6-2013 19:28:12 | Chỉ xem của tác giả
Thiên thần nụ cười Jun Su, "Chỉ cần nhìn thấy Ji Ah là thấy hạnh phúc rồi ~"

Jun Su cậu bé thường xuyên cười đã nở nụ cười hạnh phúc trong đêm chơi cùng Ji Ah. Sau khi kết thúc quãng thời gian vui chơi, tất cả 5 gia đình đều tản ra về nơi ngủ của mình nhưng Jun Su không có tâm trạng để ngủ. Đó là bởi vì Jun Su muốn chơi với Ji Ah.

Jun Su không ngủ và đã đi ra khỏi lều, khi được hỏi là đi đâu đấy, Jun Su chỉ để lại một câu nói "nhà của Song Ji Ah" và vội vàng bước đi. Jun Su hùng dũng bước vào lều của nhà Ji Ah rồi ngồi trước mặt Ji Ah và bắt đầu nở nụ cười.

Đó chính là Jun Su chỉ mới lúc trước thôi còn cầu xin bố không muốn đánh răng. Tuy nhiên Jun Su coi như không có việc gì và nở nụ cười híp mắt đặc trưng trước câu hỏi của Ji Ah, cậu bé liên tục cười và cho tấy một bộ dáng hạnh phúc.

Bó Lee Jong Hyuk nhìn thấy Jun Su như vậy đã dặn dò và trêu Jun Su "Con đừng có để lộ rõ là mình thích Ji Ah quá"...

Rốt cuộc nỗi lòng của Jun Su như thế nào, các bạn có thể xác định bộ dạng vui vẻ của thiên thần nụ cười Jun Su qua "Bố ơi! Mình đi đâu thế?" phát sóng tuần này

Credit: 아빠 어디가 Facebook

Trans by me

Ôi ôi, tập tuần này hay ho rồi, tiếp nối lần Jun Su hỏi Ji Ah có thích mình không, giờ couple maknae lại tiếp tục xDDD Bố Jong Hyuk giờ đang đóng phim vai người giúp đỡ các cặp đôi, bố có lời khuyên nào cho con trai không đây :))

Bình luận

bố Jonghyuk: *xuất hiện đột ngột* *rút thẻ Cyrano* cậu có cần giúp đỡ không ^^  Đăng lúc 15-6-2013 07:42 AM
ôi chết mất thôi. Jiah ơi là Jiah sao em sướng vậy :(( hóng ep này quá điiiiiiiiiiiiiiiiiii  Đăng lúc 14-6-2013 10:26 PM
hóng tập này quá ak.mình muốn xem bộ dạng Su lúc đó.ngóng quá đi:)))))))))))  Đăng lúc 14-6-2013 09:49 PM
Junsu tiếp sau 5 cái tên của 5 bạn gái trong lớp thì giờ đã có thêm Song Ji Ah :)) Hoo àh em phải cẩn thận nha :))  Đăng lúc 14-6-2013 09:19 PM
Hoo đang mê mệt MinYul ko phải lo =))))))))))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 14-6-2013 08:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2474#
Đăng lúc 14-6-2013 19:54:31 | Chỉ xem của tác giả
đang kết nổ mắt cái show này, xem liền một lúc 10 ep.
Sao mà các bé đáng yêu thế cơ chứ.
Iu nhất là nhà Hoo với nhà Joon, dễ thương kinh khủng.
Mà mình thấy bé Joon cũng có lạnh lùng lắm đâu nhỉ, lúc di chung với bạn Hoo thì cũng vô cùng nhắng nhít ý chứ.
Mà mình nghe nói có cái chương trình nào quay chuyến du lịch của nhà bé Joon.
Ai bít show đấy là gì không chỉ cho mình với.
Mà sao ít thấy mẹ Hoo xuất hiện nhỉ, toàn thấy tránh Camera thui.

Bình luận

kết thôi. đừng để nổ mắt. nổ mắt là hết xem luôn :v  Đăng lúc 14-6-2013 08:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2475#
Đăng lúc 14-6-2013 20:44:38 | Chỉ xem của tác giả
Nụ cười hạnh phúc của thằng bé khi ở bên Ji ah đây :")

Thêm tấm ảnh của tập đặc biệt, Hoo buồn bã vì không nhảy được và bạn 4D thì lại ngồi ngay lên trên lưng Hoo =) Để ý từ lúc bắt đầu đến khi nhảy dây xong, Tak Su không rời tay Jun Su :X

Cr: dcinside

Bình luận

2 maknae làm tim chị già này nhảy loạn lên rồi em ơi TT  Đăng lúc 15-6-2013 07:47 AM
A em Su - Su nhìn yêu qá, sao Su nhỏ nó hành Hoo thế này ^ ^  Đăng lúc 14-6-2013 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2476#
Đăng lúc 14-6-2013 21:09:46 | Chỉ xem của tác giả
Show này coi iu cực

mỗi bé 1 vẻ nhưng tất cả đều đáng iu :X

thích nhất cách dạy con của các ông bố

tuy mỗi người bố đều có điểm mạnh và yếu

nhưng tất cả đều dạy con với sự tận tụy và yêu thương hết mực :X

iu show này bao nhiêu thì iu và cám ơn sub team bấy nhiêu

cám ơn các bạn rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2477#
Đăng lúc 14-6-2013 21:55:52 | Chỉ xem của tác giả
Bị nghiện rồi, các bé ơi cứu chị với {:308:} suốt ngày lên kites để hóng info với ep mới có chết tui không.
Mình thấy chương trình thực tế này (đương nhiên la rất hay) khá là toàn diện, nó không chỉ là show giải trí mà còn mang tính giáo dục cao.
Yêu nhất Hoo, cứ có cảm giác Hoo sinh ra là để dành cho chương trình hay sao ý {:286:}
Mình đặc biệt thích và tò mò về cách các ông bố làm bữa sáng cho mấy đứa, mình cũng biết mấy món HQ cơ bản đủ để hiểu cách nấu kì quặc của mấy bác, không đỡ được luôn, có lẽ đấy là lúc để các bố sáng tạo ra những cách nấu mới, nhất là bố của 4D, lần nào cũng làm mình cười lăn lộn. Mình những tưởng càng về sau trình độ nấu nướng của mấy ông bố sẽ được cải thiện, ai ngờ PD chơi rõ hiểm, toàn cho nguyên liệu khó (giống ep 14 chẳng hạn) làm mấy ông bố mặt troll luôn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2478#
Đăng lúc 14-6-2013 22:13:01 | Chỉ xem của tác giả
<Dad- where are you going > show ni hay qua xa troi
Tui nho lan cac ong bo dang yeu kinh khung, yeu ca 5 em lun nhung Joonie van la nhat ^^
{:290:}
Ung ho ST

ngay dem nho cac be, phai lam sao bh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2479#
Đăng lúc 15-6-2013 01:39:53 | Chỉ xem của tác giả
thèng bé lúc ở trước ống kính thì vui vẻ, cười đùa thế này đây.

nhưng sau ống kính thì mặt lại trông như này :(

cre:kukizkuki

Bình luận

joon nhin guong mat nao cua be cung lam cho moi nguoi thich , co ve joon hoc vo nen ban tinh co phan nghiem nghi , chung chac hon cac em dong lua tuoi , nhung van lam dau tim moi co gai khac  Đăng lúc 15-6-2013 09:27 AM
Mình để ý thấy Joon rất ít khi cười sảng khoái như Hoo với Su nhé  Đăng lúc 15-6-2013 08:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2480#
Đăng lúc 15-6-2013 08:15:02 | Chỉ xem của tác giả
đã ngửi thấy mùi của ep 16, 17.
Vào đây đặt gạch ngồi hóng. K kiềm chế được nên mình đã xem trước engsub của 20, 21.
Vẫn ủng hộ subteam hết mình. vừa đọc cái news làm mình lại mong ngóng cái tập có đoạn Junsu hùng dũng đi gặp Ji Ah quá. Aigoo~  thằng bé này manly thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách