Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-6-2013 15:36:43 | Xem tất
Đọc tin tức thấy trang anti của Hoo sẽ bị khóa , cảm thấy rất vui và rất công bằng cho Hoo
Về ý kiến cá nhân của mình , mình muốn cái người lập page anti Hoo phải đứng ra xin lỗi gia đình Hoo và những người fan của Hoo , có thể rất vô lý nhưng mình thấy Hoo quá nhỏ , chỉ mới 6t ( tính theo tuổi Hàn là 8 )  để phải chịu những tai tiếng , áp lực từ phía anti nv , ngoài ra hình của Hoo của bị đem ra quảng cáo . Em ấy h cũng khó có thể ra đường thoải mái . Nhờ có chương trình , Hoo vs bố hiểu nhau hơn , bố bù đắp cho Hoo , Hoo đã vui vậy mà phải chịu anti-fan . Mình cũng không hiểu nổi họ ganh tị , ghét Hoo vì chuyện gì . Hoo rất ngây thơ , mong Hoo mãi luôn ngây thơ và lý sự như tử ep 1 đến h , đừng để e ấy phải chịu áp lực :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-6-2013 17:03:58 | Xem tất
Chương trình này càng xem càng hay, càng xem càng thú vị
đúng là bác PD này cũng tài tình thì chọn trẻ em là chủ đề chính, một chủ đề luôn đa dạng và phong phú.
Mà trong 5 gia đình của chương trình. Mình thấy ba của Joon là nấu ăn ngon nhất, mặc dù chú ấy lớn tuồi nhất và có hơi cọc cằn nhưng cũng là người rất tình cảm... chăm sóc con cũng rất chu đáo.
Mong tới tập 20 và 21 quá vì là tập đặc biệt có anh chị em đi cùng chắc sẽ hay lắm..
Nghe nói chương trình này rating tăng cao nhất trong khung giờ phát sóng luôn.
Đúng là ngày chủ nhật là ngày của bố con mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-6-2013 19:18:11 | Xem tất
èo ui, muốn bé lại ngay quá cơ,
xem bọn trẻ con thật là đáng yêu và so kute quá cơ
những ông bố cũng thật là tuyệt vời
bjo mình cũng muốn đc nhỏ lại và đi cùng bố mình như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-6-2013 19:45:17 | Xem tất
Hình ảnh mới nhất của Jun Su, Jun Su sau khi quay xong quảng cáo với bố

Credit: 아빠 어디가 facebook

Bình luận

nhìn có chút xíu mà tròn quay :3  Đăng lúc 13-6-2013 05:48 AM
cái má em nó ú quá :)  Đăng lúc 12-6-2013 09:36 PM
Nhìn dễ thương :***  Đăng lúc 12-6-2013 08:29 PM
nhìn ảnh này nó lớn vậy  Đăng lúc 12-6-2013 07:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-6-2013 20:34:45 | Xem tất
Trời! Các bé thực tình ko muốn mềnh làm sub ep 16 đây mà

Ai đời cứ làm dc 1 dòng lại quay lại tua

Hoo bếu đúng là 1 cậu nhóc yêu hòa bình mà

Trong khi các bạn đang cãi nhau gà nào đẻ trứng trước

à nhầm, trứng gà nào nở trc

Nana mới chả Bi Ya Gi

thì cu Hoo làm luôn 1 câu "Mọi người ơi, cứ thế này thì gà con nở ra sẽ chết vì ồn ào mất đấy"

ôi cái mẹt cu cậu lúc đó

chỉ muốn tua đi tua lại ngàn lần đi ah~~~

sao nỡ next sang đoạn khác để làm đây

Bình luận

Ôi đúng là Hoo Angel mà <3 Cơ mà sub xong đi hẵng tua cậu ạ, cho chúng tớ xem với =))  Đăng lúc 13-6-2013 05:49 AM
chứ bấn 1 mình hem có vui đâu... mình mong sub nhìu nhìu lắm a... T^T  Đăng lúc 12-6-2013 11:05 PM
bạn gì đó ơi, mình biết là bạn bấn mấy bạn nhỏ đó, nhưng bạn cũng phải thương tụi này mà cố gắng mần sub đi để tụi này còn đc bấn chung vs bạn...  Đăng lúc 12-6-2013 11:05 PM
@hana: ta trả lúc nào thì có ep mới lúc đó, cả ep còn thiếu mỗi ta chưa trả hàng thôi =)))))))))))))  Đăng lúc 12-6-2013 09:21 PM
chắc cuối tuần là có hàng ep 16 r :3 ku Hoo đúng là siêu dễ thương mà :*  Đăng lúc 12-6-2013 09:00 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
Lim + 5 Ủng hộ 1 cái!
Nam.Anh + 5 Ủng hộ 1 cái!
.CàRốt. + 5 :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-6-2013 20:43:11 | Xem tất
Xem appa odiga vì tin tức về các thiên thần nhí trên mương (đôi khi mương cũng có lợi ghê)
Xem xong thì chính thức bị đổ cái rầm , yêu nhất là Hoo mũm mĩm với Jun lạnh lùng , gần đây thêm bé Minyul siêu dễ thương , như ông cụ non .
Xem chương trình này thấy thích cách dạy con nhẹ nhàng , thấu hiểu , cùng trò chuyện và giải thích cho con hiểu của mấy ông bố . Không biết ở nhà có đứa nào bị ăn roi không , nhây nhây như cu Soo 4D thì nếu sinh ra ở VN là bị ăn đòn từ sáng tới chiều rồi .
Mình thích bố của Jiah lắm , bởi vì chắc mình thiếu thốn tình cảm của ba nên đôi khi xem bị ghen tị nặng nề , ước gì ba mình như ba em ấy "nâng như trứng , hứng như hoa" , tình cảm ba con cũng rất tốt cứ "ba ơi , con nhớ ba lắm" mãi thôi .
Ba của Min Guk có vẻ là người đòi hỏi ở con mình rất cao , suốt ngày cứ kiểm tra kiến thức , dạy dỗ những điều đúng đắn . Tính MG thật sự rất giống ba , giàu trách nhiệm nhưng nhát cáy , dễ bị tổn thương và luôn cố gắng rất nhiều .
Soo 4D thì quậy thôi rồi , có cảm giác là ẻm hay bị mất nhận thức về tình hình xung quanh nên dễ đơ ra và rất lì . Ba Soo dễ tính với Soo quá chắc cũng vì tính cách hai người y chang nhau , thích giỡn và suy nghĩ khác người .
Dù sao cũng đang yêu show này lắm , biết được lí do vì sao mà rating luôn cao kinh khủng . Mong rằng show duy trì đều đặn và các bé .. lớn chậm chậm thôi để fan già còn ngắm nghía .

Bình luận

...vào đống nấm thông bảo là- Đây là nấm độc- =)) Rồi đến cái làng gì sau khi ca con một hồi là đi đến đâu phải biết tên nơi đó, xong cái quay ra nói sai luôn   Đăng lúc 13-6-2013 03:02 AM
...vào đống nấm thông bảo là- Đây là nấm độc- =)) Rồi đến cái làng gì sau khi ca con một hồi là đi đến đâu phải biết tên nơi đó, xong cái quay ra nói sai luôn   Đăng lúc 13-6-2013 03:02 AM
Tớ cũng ước được cưng như bé Ji Ah được bố cưng :((. Bố của bạn Min Guk =)). Mỗi lần thấy chú ấy dạy con tớ lại nhớ đến đoạn chú ấy chỉ...  Đăng lúc 13-6-2013 03:00 AM
sut
tuỳ nhà thôi chị :)) do chú Jong Hyuk 4D nên vui đùa với Su 5D được, VN cũng có những người như vậy mà. Mà người Hàn cũng nghiêm lắm ^^  Đăng lúc 12-6-2013 09:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-6-2013 00:10:52 | Xem tất
Mới biết đến show này, mình đang định xem vì thấy các bé cute quá hihi Nhưng chẳng hiểu nên xem từ tập nào hay nên xem từ đấu nhỉ hix hix xem từ đầu thì tha hồ mà down hix

Bình luận

sut
show mới nên bạn cứ xem từ đầu đi ^^  Đăng lúc 13-6-2013 11:08 AM
bạn không xem từ đầu thì cuối cùng phải mò đến từ đầu thôi, thế nên là ngay từ đầu hãy xem từ đầu ;))  Đăng lúc 13-6-2013 02:57 AM
Ui bạn giống mình thế, mình cũng chưa xem show nào cơ mà thấy mọi người xôm tụ quá, các bé cũng yêu nữa...Tò mò ghê, down về xem thôi. ^^  Đăng lúc 13-6-2013 01:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-6-2013 05:57:28 | Xem tất
Dạo này bị cuồng cái show quá thể, lượn lạo coi đủ thứ và tìm được mấy cái này {:438:}
Cái này trong show ko thấy, mà thực ra là ngay Ep 1 ấy ạ {:180:} Lúc mọi người đang trên tàu ấy, và khi mấy đứa thấy biển, Hoo lại vòng tay qua vai con bé thế này
Trời ạ, mấy đứa cute quá

Cre: on pics

Bình luận

Cái này lên show bị cut mất rồi bạn à ;)  Đăng lúc 13-6-2013 03:42 PM
Chết vs Hoo mất, thế này thì con bé không bỏ Min Guk sang thích Hoo mới lạ+)))  Đăng lúc 13-6-2013 09:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-6-2013 06:46:29 | Xem tất
Mình mới coi show này mà kết mấy bé lắm luôn á
Đặc biệt là Hoo và MinGuk.
MinGuk thật tội nghiệp, giống như lần nào xui xẻo cũng đến với bé. =))
Nhưng bé lại rất đáng tin cậy, rất trượng nghĩa nữa chứ
Hoo thì dễ thương miễn bàn cãi.
Nhất là lúc ăn, yêu kinh khủng luôn
Bé không béo, chỉ mũm mỉm thui... Mặt ú nụ, dễ thương quá là dễ thương
Joon thì đẹp lãng tử ghê, sau này sẽ khối cô mê
Soo 4D thì bó tay với bé ấy. Đúng chất 4D. Có triển vọng trong ngành giải trí
JIAh thì sướng thật, được cả bố lẫn Hoo "oppa" cưng chiều =))
Yêu quá. Thật hóng đến ep 20-21... anh chị em mấy bé đi chung, chắc vui lắm =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-6-2013 07:37:55 | Xem tất
Junsu và bố trong quảng cáo gì không biết, nhìn em ấy lớn quá :)

Điệu nhảy của Su và Joon

Ep 24 nè, có vẻ vui nhộn đây

Thổi ,thổi, thổi... ôi 2 cái má su sao mà iu thế

cr;tumblr

Bình luận

pic Joonie yêu quá mất thôi :))  Đăng lúc 14-6-2013 10:12 PM
càng ngày càng bấn em nó chứ.hic:)))))yêu lắm cơ  Đăng lúc 13-6-2013 06:05 PM
em ý càng lớn càng xinh trai và đáng iu nữa :)))))))))))  Đăng lúc 13-6-2013 04:04 PM
tập 1 nhìn Su bé xíu. h thấy lớn hẳn rồi  Đăng lúc 13-6-2013 03:10 PM
Nhìn SU iu quá đi, Su giống ba còn TakSu thì giống mẹ hơn nhỉ !!  Đăng lúc 13-6-2013 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách