Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama] [MBC 2011] Ước mơ lấp lánh/ Twinkle Twinkle/ 반짝반짝 빛나는: Kim Hyun Joo, Lee Yoo Ri,

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 3-1-2014 23:36:52 | Chỉ xem của tác giả
py11 gửi lúc 20-12-2013 03:45 PM
bà con nào muốn xem lại Ước mơ lấp lánh thì chịu khó thức đêm - VTV3 đang phát lại ...

Đài Bình Thuận cũng đang phát Lại Vào 8h00.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 5-1-2014 22:35:57 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói hồi trước vô tình xem được vài tập phim này trên vtv3 mà mình ấn tượng mãi
Cũng nghiêng ngả vì diễn xuất của chị Kim Hyun Joo lâu rồi nhưng đến lần này thì thích nhân vật của chị ấy quá T____T
Hồi ấy cũng vì không có thời gian nên không thể theo dõi hết phim được, mong là có  thể được mong chờ sub bên mình làm :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 5-1-2014 22:57:58 | Chỉ xem của tác giả
Ban đầu nhìn hình ảnh dàn diễn viên không thích lắm, vì nó cứ ...băm băm, không tươi trẻ
Nhưng không ngờ, coi rất hay, chưa có sub , nên coi lồng tiếng , nói thật lồng tiếng rất dở , nhưng vì cái độ ghiền fim tăng cao nên vẫn cày ngày cày đêm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 10-1-2014 19:05:24 | Chỉ xem của tác giả
Mình cực thích phim này, phim  Hàn bao giờ  cũng rất cuốn hút dù motip phim là dạng quen thuộc.
Tình yêu của hai nhân vật chính lãng mạn, nhẹ nhàng.
Tuyệt vời như con cời cời ~ keke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 13-2-2014 21:55:22 | Chỉ xem của tác giả
Mình không coi film này từ đầu, một hôm về sớm mới được coi tập mười mấy chiếu trên VTV3. Đoạn 2 anh chị vừa đi làm về vừa cãi nhau thật vui. Lúc đấy hình như chị cũng đã có cảm tình với anh một chút rùi. Chờ film thì lâu và muốn xem lại từ đầu thế là mò mò xem online. Té ngửa vì film lồng tiếng chán òm. Thế là phải coi online bằng english sub. Coi trước rùi mà đến khi xem lại trên VTV3 dịch chuẩn luôn. Lúc đó mình mới hiểu nhiều hơn về nội tâm và suy nghĩ của từng nhân vật.

Mình khoái vai nữ chính trong film này. Luôn có cách giải quyết cho mọi vấn đề. Luôn tìm ra chân lý cuộc sống. Luôn vui vẻ, lạc quan và hướng về phía trước. Một người con gái thật trong sáng và bản lĩnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 15-2-2014 21:25:02 | Chỉ xem của tác giả
Lại có thêm một người có suy nghĩ giống mình, mình rất vui, cám ơn hoadaubiec có 1 nhận xét rất hay về JW: trong sáng, bản lĩnh, luôn yêu thương mọi người,... còn nhân vật nam-SJ thì sao nhỉ?
Xem lồng tiếng thật là tệ vì thế mà mình cứ lần mò trên TV, các đài địa phương phát lại là mình không bỏ qua, mình đang xem trên Đài Bình Định.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 8-5-2014 14:27:30 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lém ko vào thread này, thấy tăng đến page 14 rồi mà mừng rớt cả nước mắt. Ko ngờ có nhiều bạn cuồng film này giống mình. Công nhận film siêu siêu hay, mấy năm rồi mà lần nào coi lại cũng y như mới.
Mặc dù có VTV và nhiều website chiếu film này rồi, có bản lồng tiếng nghe cũng dễ thương (mỗi tội nhiều lúc cũng khó nghe thật) nhưng mình LUÔN LUÔN hi vọng rằng Kitesvn nhà mình sẽ làm sub film này cho ra ngô ra khoai luôn.
Thực sự muốn khuyến cáo cho các bạn chưa coi Sparkling thì nên coi đi, đảm bảo sẽ ko thất vọng đâu hihi !!!
Chờ các tác phẩm tiếp theo của anh Hoon và chị Joo mà lâu quá trời @_@. Dạo này đang coi Hotel King, nhìn thấy anh Wook mà nhớ chị Joo của Partner quá chừng !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 9-2-2015 19:43:27 | Chỉ xem của tác giả
hai người phụ nữ vì tai nạn nên PTTM ,tuy nhiên gương mặt bị hoán đổi cho nhau, chiếc nhẫn Ruby mà  M.K( KSH đóng ) tặng cho người yêu (Lee So Yeon) cũng đã đổi chủ nhưng anh đâu biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 18-3-2015 11:30:06 | Chỉ xem của tác giả
Thích chị nữ chính lắm, lúc chị đóng Giày thủy tinh, cũng muốn xem để gặp lại chị trong vai diễn mới,  nhưng mà phim 54 tập chắc mình  theo không nổi.  Không biết diễn xuất và mạch phim thế nào nữa, có hay như Di sản trăm năm để mình coi hết 50 tập không đây...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 13-4-2015 18:58:44 | Chỉ xem của tác giả
Catvan gửi lúc 18-3-2015 11:30 AM
Thích chị nữ chính lắm, lúc chị đóng Giày thủy tinh, cũng muốn xem để gặp lại chị  ...

phim hay lắm b à. ss Huyn Joo trong phim này dễ thương lắm
Phim 50 tập nhưng k dài lê thê. Cặp đôi chính trong phim này cũng đáng yêu nữa. 1 trong những  bộ phim mình rất thich
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách