Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nghiemhongdiep
Thu gọn cột thông tin

[Drama] [MBC-1998] Tình si/To See and See Again

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-1-2014 20:58:33 | Xem tất
uii, phim này gắn liền với tuổi thơ của mình luôn ah
nhớ hồi đó mới học cá khoảng lớp 3 lớp 4 gì đó, trưa nào đi học về cũng ngồi coi với mẹ
lâu rồi nên ko nhớ rõ nội dung
chỉ nhớ là phim dài cực kỳ với lại hài lắm, m nhớ là coi mà cười suốt
phim lâu rồi nên giờ cũng ko biết kiếm lại ở đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2014 21:35:27 | Xem tất
phim này dài quá ta, download xem không biết đến bao giờ mới xong. được cái diễn viên nữ xinh là khoái rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2014 21:30:27 | Xem tất
Đúng là một thời tuổi thơ của tui. Hồi đó mình coi say mê. Mọi người đều nói là không có buồn đâu, vì không có ai thập tử nhất sinh hết. Mình rất ấn tượng với vai diễn của người em trai. Trước đó có coi film gì mà anh diễn vai phản diện, hình như đua xe thì phải. Không nhớ được. Film này anh diễn tưng tưng dễ thương lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2014 00:35:12 | Xem tất
Lân la vào đây gặp lại bộ phim từ rất rất lâu rùi... Là một trong những phim Hàn đầu tiên mình xem luôn ý! Phim dài lê thê nhưng ko muốn bỏ lỡ 1 tập nào hết á, cứ mỗi buổi chiều đi học về lại đâm đầu vào xem ko buồn ăn cơm luôn.. Hồi đấy thấy hay dã mman con ngan luôn...
Không nhớ rõ lắm về tình tiết cụ thể của phim nữa, chỉ nhớ cô em gái bị nhà chồng ghét, gặp nhiều trắc trở hơn cô chị... hồi đấy mình thích đôi vợ chồng em gái- anh trai hơn là em trai-chị gái.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-3-2014 18:34:28 | Xem tất
mình search google cho cái phìm này mà tìm hoài không được. Tuổi thơ dữ dội của tui là đây. Hồi chiếu phim mềnh mới là con nhóc học lớp 2 vậy mà nhớ đến tận bây giờ. Mà từ lớn đến nhỏ trong xóm ai cũng mê phim này chứ lại. Cơ mà tiếc là không xem được mấy tập cuối, chẳng biết kết quả thế nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-4-2014 14:57:56 | Xem tất
Một thời trẻ trâu của mình đây, nhớ hồi đó hum nào đi học sáng về là nhanh chân nhanh tay vọt lẹ về nhà, thay đồ ăn cơm xong gọn là nhảy dô giành cái ti vi bật HTV7 vào đúng 12h trưa. Còn hôm nào học chiều thì cũng ăn uống, thay đồ, cặp vở sẵn sàng ngồi rình phim, phim vừa hết là chạy lẹ đi học, dô tới trường là vừa reng chuông, mình còn nhớ bà ngoại nói "Đi học chứ có đi ăn trộm đâu mà vừa coi phim vừa hồi hộp nhìn đồng hồ". Lúc đó mới lớp 2 lớp 3 gì à. Nghĩ lại đó là phim Hàn quốc đầu tiên mình chết mê chết mệt, sau đó mới ghiền mấy phim kiểu melo drama rùi mới tới mấy phim hài tình cảm hiện nay, Poko to Poko tuy nhẹ nhàng mà sâu lắng, đơn giản mà ấm áp biết bao. Lâu lâu lắm rùi, mình rất nhớ phim nhưng ko có bản nào để coi online hết. Mong kites nhà mình làm lại sub phim này, để những thế hệ 8x 9x như tụi mình có cơ hội để hoài niệm lại tuổi thơ và cũng có dịp được ôn lại những bài học đầu đời rút ra từ phim này. Thks kites nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-4-2014 16:15:19 | Xem tất
Phim này 2 cô nữ chính xinh cực kỳ, còn 2 anh bạn dzai thì ko xứng bằng
Dù cô chị gái có đỏng đảnh vì được mẹ cưng chiều, còn cô em lúc nào cũng lép vế đôi chút, cô chị cũng lười còn cô em luôn chăm chỉ nhưng khắc khổ hơn... khi sống ở gia đình và cả việc được chấp thuận cho cưới nữa. Nhưng nói chung vì sự xinh đẹp của 2 nàng - mỗi người 1 vẻ nên mình đều thích 2 nv nữ này luôn. Hồi trước coi được hết phần 1 thôi, phần 2 chiếu ở mô cũng chả biết, tới giờ vẫn còn thấy tiết lắm lắm luôn. Đây là 1 trong những bộ phim Hàn mà mình thích nhất và nhớ về nó nhiều nhất.
Kites mà sub bộ này thì còn gì bằng. Chắc chắn có rất nhiều nhiều bạn lót dép ngồi chờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-7-2014 17:11:00 | Xem tất
Hồi đó khi xem phim này là e nó mới học lớp 1 à
Lần đầu tiên biết phim tình cảm là gì
Ngày nào cũng hóng... cũng trông hết trơn
Ấn tượng nhất là phim nhiều tập vậy mà vẫn không thấy chán
uiiiiiTuổi thơ dữ dội của tui

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-8-2014 07:13:27 | Xem tất
Trời ơi, thấy cái tên phim là phải bay vô hóng hớt liền
Bây giờ cứ nhắc đến Tình si là tự nhiên trong người thấy nản vì phim dài quá thể luôn
Ngày xưa cứ đến giờ ăn cơm trưa là có phim, mà dài quá nên bình thường đi học không xem được hết, bây giờ thì không biết kiếm đâu ra mà coi lại nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2015 12:26:56 | Xem tất
chị có thể share link tải phim được không ?? cảm ơn...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách