Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nghiemhongdiep
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama] [MBC-1998] Tình si/To See and See Again

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 26-10-2013 09:58:47 | Chỉ xem của tác giả
Hi, đây có lẽ là bộ phim Hàn đầu tiên và duy nhất mà cả gia đình 4 người nhà mình cùng thích <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 30-10-2013 11:27:08 | Chỉ xem của tác giả
Phim này thật sự rất hay, có bác Bo Suk đóng đấy, có cả chị Ki Soo nữa.
Chị Ki Soo đóng rất hay, rất thích diễn xuất của chị. (thích Women in the sun lắm lắm)
Nhưng phải nói là phim này dài vô cùng, quá dài :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 25-11-2013 23:36:17 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay vô tình lạc vào box này, chợt nhớ Tình si là bộ fim HQ dài nhất mà mình từng xem (xưa nhất thì phải kể tới thời của Hoa cúc vàng). Nhớ ngày xưa mỗi buối trưa ăn xong đều dành 30' cả nhà cùng xem fim này, vui buồn theo 2 chị em trong fim, vẫn nhớ cảm giác vừa thương vừa tức cho nv của Kim Ji Soo. Nhớ nhất là hôm chiếu tập cuối nhà cúp điện 2 chị em chạy sang nhà hàng xóm coi chung, lần đầu tiên và duy nhất trong đời mà đi xem ké như vậy - đủ thấy ngày đó mê fim này chừng nào. Nghĩ lại thấy vui vui, cái thời fim HQ chỉ được xem trên truyền hình, tuy ko nhanh gọn (bằng download wa mạng) như bây giờ nhưng cũng có cái thú vị của nó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 4-1-2014 12:47:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng rất thích phim này từng mò mẫm tìm kiếm, trước đây có 1 trang web trung quốc có chiếu Tình Si, lúc đó mình có down được một số tập để xem cho đỡ ghiền mặc dù đã từng xem trên tivi và chẳng hiểu gì. Bây giờ trang web đó cũng ko có phim này nữa. Bạn nào có link thì chia sẻ nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 4-1-2014 12:50:05 | Chỉ xem của tác giả
Đây là bộ phim gia đình rất hay và nhiều ý nghĩa, mặc dù dài 270 tập nhưng không hề nhàm chán, thích Kim Ji Soo từ phim này, cô dâu của mọi gia đình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 4-1-2014 16:03:58 | Chỉ xem của tác giả
Đi lang thang thế nào mà lại vào đây, tự nhiên thấy nhớ khoảng thời gian 16 năm trước, khi Tình Si được chiếu trên HTV lúc 12h trưa. Ngày ấy phim HQ vẫn chưa phổ biến, thế nên khi mọi người đc theo dõi một vộ phim mang nhiều tình tiết hài hước, ý nghĩa, nhân văn và lại là 1 bộ phim gia đình, họ đã ko thể bỏ lỡ tập phim nào của bộ phim dài hơn 200 tập này (trong đó có cả mình). bây giờ muốn coi lại Tình Si chắc cũng ko đc, phim vừa dài vừa lâu lắm rồi, ko biết ai có đề share nữa, thấy tiếc ghê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 5-1-2014 01:00:17 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, mình thích xem phim này lắm luôn, hồi trước chiếu trên đài Dak Lak, chỉ xem được đến đoạn 4 ng phát hiện ng mình yêu là anh/em, chị/em của ng yêu mình. Xong ba mẹ không cho xem nữa (vì sợ ảnh hưởng đến học hành). Jo muốn xem lại lắm lun, mà k thấy trang web nào có, mún biết kết thúc của phim cũng ko đc, hjxhjxhjx.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 5-1-2014 14:38:10 | Chỉ xem của tác giả
Phim nì ấn tượng nhất với mình hồi đó là ...phim dài quá. Trước đó mình có coi mấy bộ Hàn Quốc nhưng bộ này là dài nhất rồi. Hồi đó xem thích cặp cô em lắm luôn, nhưng giờ mình không nhớ được lý do, hì hì. Nhà mình cũng có 2 chị em gái, hồi đó xem xong còn tưởng tượng không biết khi nào sau này lớn lên mình cũng giống vậy không nữa, đúng là con nít, hì hì.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 5-1-2014 15:27:58 | Chỉ xem của tác giả
Ôi ! mình cũng muốn xem lại phim này nhưng không biết tìm phim ở đâu, nhớ hồi đó cả gia đình cùng quây quần lại coi phim .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 5-1-2014 16:59:10 | Chỉ xem của tác giả
1998 thì mình học lớp 7, ko có ấn tượng lắm về phim này
nhưng mà có hài hước là em thích các bác ạ
^ ^
xem lại phim ngày xưa cũng có cái hay của nó
Kites làm lại link torrent thì tốt quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký