Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4506|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Mask) Yeon Jung Hoon chia sẻ về phản ứng của Han Ga In trước vai diễn độc ác của mình trong phim

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Yeon Jung Hoon vừa hoàn thành xong vai diễn một kẻ sát nhân máu lạnh trong melodrama của đài SBS “Mask”, vừa phát sóng tập cuối vào ngày 30/7. Vào ngày 1/8, Yeon Jung Hoon đã trả lời cuộc phỏng vấn ở trụ sở công ty quản lý của mình 935 Entertainment, chia sẻ về bộ phim vừa mới kết thúc và vai diễn của mình

Yeon Jung Hoon nói: "Vợ tôi bảo với tôi rằng: 'Ban đầu anh ta có vẻ như một người đàn ông tốt nhưng đột lốt xấu xa vậy, nhưng sau tập thứ 10 thì anh ta thực sự là một gã tồi tệ'" Và vợ nam diễn viên không phải ai khác ngoài nữ diễn viên Han Ga In!

Nam diễn viên cũng nói: "Khi tôi đang tập trung diễn xuất, tôi nghĩ mình thực sự hóa thân vào nhân vật Suk Hoon". Anh nói. "Tôi không hề cảm thấy có chút thương cảm  nào cả, tôi chỉ muốn kết thúc bộ phim hoàn toàn là một kẻ xấu".

Anh cũng chia sẻ về sự trở lại của Han Ga In sau quãng thời gian nghỉ ngơi kể từ "The Moon Embracing The Sun"(2012) "Công việc của vợ tôi sẽ do cô ấy và công ty quản lý quyết định. Chúng tôi không trò chuyện nhiều về công việc. Chúng tôi có nói chuyện với nhau một chút về phim truyền hình, nhưng chúng tôi tôn trọng công việc của nhau"

Cre Soompi
Trans [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-8-2015 08:22:59 | Chỉ xem của tác giả
Thích vai diễn của anh trong Mask quá. Chúc anh thành công, và hai anh chị luôn luôn hạnh phúc!

Bình luận

edit lại 3 dòng đi bạn !  Đăng lúc 2-8-2015 08:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-8-2015 08:47:47 | Chỉ xem của tác giả
Vai diễn của anh quá ấn tượng, một nhân vật phản diện chính hiệu, nếu cho thêm nhiều chi tiết mô tả quá khứ của anh thì phải gọi là hoàn hảo.
Diễn xuất của anh hay cả 4 nhân vật chính trong phim đều rất hay, chính lối diễn ấy đã khiến câu chuyện thêm hấp dẫn.
Và Ga In ssi nhanh trở lại đóng phim đi đã 3 năm kể từ Moon-Sun rồi đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-8-2015 08:51:36 | Chỉ xem của tác giả
Vai diễn của anh trong Mask rất ấn tượng đấy
Lâu lắm rồi mới thấy anh thủ vai phản diện
Mà 2 anh chị đã có tin vui gì chưa nhỉ? Hình như rồi đúng ko

Bình luận

trước đó có tin Han Ga In có thai sau 9 năm kết hôn nhưng không may lại bị sảy thai rồi bạn ạ. Giờ sau thời gian nghỉ ngơi chắc cô ấy sẽ quay lại sớm thôi.  Đăng lúc 2-8-2015 05:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-8-2015 09:31:53 | Chỉ xem của tác giả
Ý là vợ Ga In của anh vẫn luôn dõi theo chồng đấy
Quan tâm yêu thương anh thế cơ mà
Mình vote đôi này đẹp nhất K biz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-8-2015 09:49:37 | Chỉ xem của tác giả
haha, lâu lâu coi anh đóng vai người xấu mà thất tuyệt thiệt á
bộ film hay ghê lun á ^^
không biết tới đây anh giai có tiếp tục hình ảnh "bad guy" nữa không hen keke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-8-2015 10:49:48 | Chỉ xem của tác giả
Chị quan tâm anh lắm cơ, theo dõi phim của chồng và bình luận với anh thế này thiệt là yêu quá đi mà. Vì vai diễn của anh là một người nham hiểm nên không còn lời "khen" nào vui hơn việc nói trông người đó thật sự ác độc, nham hiểm, tồi tệ đâu nhỉ
Cơ mà thật tình anh vào vai chuẩn khỏi chỉnh luôn í, xuất sắc, vẻ ngoài đạo mạo nhưng bên trong lại đầy toan tính. Xem anh diễn mà tự hỏi chàng trai Seoul hiền lành, hay cười và hay ngượng trong Running Man của tui đâu mất rồi, chỉ còn là Suk Hoon ác không ai bằng.
Thanks chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-8-2015 11:05:05 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chị nhà nx quá chuẩn. Cá nhân minhg cũng thấy vậy, ở đầu fim mình ko hề thấy suk hoon độc ác. Kiểu như người đàn ông đáng thương cố tình biến mình thành kẻ ác. Nhưng sau đấy anh ta đúng là đáng sợ thật sự, ko còn vẻ của 1 người đàn ông tốt cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-8-2015 11:13:12 | Chỉ xem của tác giả
Lần hoá thân vào vai phản diện này của anh quá thành công
Xem phim còn thích a hơn là nam chính ý tuy ác cơ mà cũng đáng thương lắm
Chúc a tiếp tục tìm đc vai phản diện hay nữa nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-8-2015 11:33:07 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã ngờ ngợ thấy anh này quen quen rồi mà.
Hoá ra anh ấy là chồng của ss Han.
Mong ss sớm tìm được công ty phù hợp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách