Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3170|Trả lời: 20
Thu gọn cột thông tin

(Mask) Yeon Jung Hoon chia sẻ cảm nghĩ về Soo Ae sau khi Mask kết thúc

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-8-2015 20:38:54 | Xem tất |Chế độ đọc

Nam diễn viên Yeon Jung Hoon đã có một cuộc phỏng vấn cá nhân sau khi kết thúc 20 tập phim của drama "Mask". Buổi phỏng vấn được diễn ra tại Gangnam, tòa nhà Seoul Ent với chủ đề "Những người muốn gặp lại" và chia sẻ về cuộc sống hôn nhân của Yeon Jung Hoon.

Khi nhận được đề nghị hãy chia sẻ cảm nghĩ của mình về bạn diễn Soo Ae trong drama vừa kết thúc trước đó Yeon Jung Hoon chia sẻ: "Cô ấy có một giọng nói rất đặc biệt, với tôi, nó có thể xem là trầm ấm, ngọt ngào và đặc biệt nhất trong số những nữ diễn viên tôi biết. Cô ấy chụp hình cùng chúng tôi và staff rất nhiều nhưng lại chỉ cho phép một số ít những bức ảnh mà cô ấy chọn được post lên mạng xã hội thôi." Anh cũng đồng thời ca ngợi kinh nghiệm và diễn xuất tuyệt vời của Soo Ae dưới cái nhìn của một đồng nghiệp.

Anh tiếp tục: "Tôi cũng phải nói về tửu lượng của cô ấy (Soo Ae), từ bia, soju hay rượu cô ấy đều uống rất được, tửu lượng của cô ấy khá lắm đấy. *Cười* Cô ấy thực sự rất tốt. Sau những ngày làm việc vất vả, cô ấy đã mời chúng tôi và đoàn làm phim một bữa buffet thịnh soạn, có súp gà, cà phê,... và cô ấy còn tặng mỹ phẩm cho chúng tôi nữa. Chúng tôi đã có thời gian làm việc vô cùng vui vẻ và tràn ngập tiếng cười, giữa những cảnh quay, chúng tôi luôn thảo luận và trò chuyện rất sôi nổi."

Vào ngày 30 tháng 7 vừa qua, drama "Mask" của đạo diễn Boo Sung Chul và biên kịch Choi Cho Chul đã chính thức đi đến tập cuối cùng và kết thúc với rating kỉ lục. "Mask" cũng đồng thời mang đến một Yeon Jung Hoon thật khác với vai diễn Min Seok Hun vô cùng thủ đoạn và độc ác.

**
Source: Here
Vtrans: |Invisible|@Kitesvn.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2015 20:47:01 | Xem tất
Mình có thể cảm nhận dc anh Hoon lớn thực sự quí SooAe, chị của mình thì ai làm việc cùng xong cũng ca ngợi cả. Nhiều nam diễn viên muốn được diễn tay đôi cùng chị.
Anh Hoon lớn chia sẻ rất chân thành, cảm giác như nói về người bạn thân vậy, anh toàn khen những cái em thích thui, dễ thương ghê ấy. Những gì mình biết thì ảnh làm nam diễn viên đầu tiên khen giọng nói của chị như thế, thích cái news này quá, đọc xong cứ lâng lâng.
Cảm ơn anh đã chia sẻ chân thành về chị của iem như vậy, cũng bật mí cho bọn em mấy siêu mật
Mình cũng thấy dàn cast Mask hợp nhau thật ý. Thấy chị cười nhiều, cởi mở hơn, mong một tương lai k xa chị đến RM
Cảm ơn bạn dịch news này rất nhiều

Bình luận

nên là đang mơ ý :(((  Đăng lúc 2-8-2015 11:01 PM
bà già í pả ko thíc dùng hình ảnh để PR phim nên tgia RM chắc khó quá à :(((((((  Đăng lúc 2-8-2015 10:34 PM
công nhận ý, mình cũng k biết là c lại cẩn trọng như thế đâu, nhưng thế mới là sức hấp dẫn của chị, cơ mà fan thì khổ nhắm :(( bt đã ít xuất hiện r, mãi   Đăng lúc 2-8-2015 09:15 PM
mình cũng bị mê giọng chị ấy, công nhận nghe anh khen mà vui kinh khủng, hóng xem có ai trans k, thì bạn lại trans hơi bị tàu nhanh luôn hihi~  Đăng lúc 2-8-2015 09:14 PM
vụ ảnh post SNS mới thấy bạn Ae nhà này cẩn trọng với hình ảnh trên truyền thông đến thế nào =))  Đăng lúc 2-8-2015 08:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2015 20:59:55 | Xem tất
Yeon Jung Hoon thành công với vai diễn phản diện đầu tiên
Soo Ae cũng có một bộ phim hết sức thành công
Chúc mừng 2 anh chị cũng như cả đoàn làm phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2015 21:23:50 | Xem tất
Sặc tửu lượng của chị ý thuộc hàng khủng long
Không ngờ cá tính của chị sao ngầu dữ vậy trời
Em lại càng thích chị rồi đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2015 21:24:13 | Xem tất
mình thích nghe giọng của Soo Ae cực kì, ngữ điệu, âm giọng khi nói vô cùng thu hút
thấy bảo khi quay cả 4 người hay đi uống cùng nhau, quá trình quay phim, làm việc chung rất vui vẻ
kết thúc phim này rồi còn một movie, hy vọng có thể thấy các news về chị nhiều hơn (mặc dù biết là hơi khó vì chị cũng "tàu ngầm" lắm )
tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2015 21:29:05 | Xem tất
Giời ơi em cũng mê tít giọng của bà ý lâu rồi, nghe nhiều đến phát nghiện luôn
Thậm chí còn muốn ghi âm lại giọng của chị ấy để nghe cho nghiền cơ mà. Chả phải ngẫu nhiên mà chị lại đóng vai cô phát thanh viên với giọng nói "thiên thần" trong Midnight FM <3
Giọng không thánh thót, trong trẻo nhưng trầm trầm, nghe như dụ dỗ ấy nói chung rất dễ nghiện
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2015 22:10:56 | Xem tất
Pic thiếu Ji Hoon ko là đủ bộ rồi
Giọng chị Soo Ae nghe cực êm tai nha
Chắc là dàn cast cũng đi mừng công rồi
Nên anh nhà mới biết tửu lượng của chị chớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2015 22:30:54 | Xem tất
điểm danh Masker

cho hỏi 1 câu chị như thế sao mà hòa nhập được với thề giới sâu bít này ạ
người như chị ko phải ở quả đất này mà từ hành tinh xa xôi nào ấy.
chắc hôm mừng công chỉ biết ngồi uống nên chả lọt ra tấm ảnh nào đúng hem

mới đó mà thấy nhớ Ji Sook rồi Sook ơi

thanks em trans news nhá

Bình luận

đúng ùi em, cứ việc diễn cứ việc bung hết mình việc còn lại cứ để chúng em lo :))  Đăng lúc 2-8-2015 10:48 PM
Số phận đã mặc định người này sinh ra là để diễn xuất rồi =))) Nên chỉ bà ý chỉ cần diễn thôi, còn lại không quan tâm =))  Đăng lúc 2-8-2015 10:43 PM
lỗi của số phận em à :)))  Đăng lúc 2-8-2015 10:41 PM
Càng nghĩ càng khó hiểu cái con người 9-10h đi ngủ, tửu lượng cao, thích chụp ảnh mà lại không thích khoe ảnh này sao lại ra nhập showbiz chị nhỉ =)))  Đăng lúc 2-8-2015 10:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2015 22:34:02 | Xem tất
Bà chị Soo Ae thì quá xinh và giọng nói thì đặc biệt kinh quá rồi
mình vẫn rất thích nhân vật của anh này trong phim dù là vai ác mà vẫn đẹp trai và có số phận quá đau khổ nên mới bị như thế
giọng hay, nụ cười tỏa nắng, diễn xuất xuất thần, chuẩn không cần chỉnh.
tks bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2015 22:49:24 | Xem tất
Hẳn là phải ca ngợi chị hết lời rồi )) người yêu cũ trong phim mà ))
Chị Soo Ae nổi tiếng không scandal với diễn xuất vượt bậc được công nhận dĩ nhiên không thể chê được rồi
Ngoài đời chị ấy cũng rất hào phóng và quan tâm đến đồng nghiệp nữa.
Việc chỉ cho phép một số bức ảnh xuất hiện thể hiện chị ấy là người rất nghiêm túc và ý thức hình ảnh bản thân rất rõ rệt, là mẫu người rất có trách nhiệm đấy ak
Lại hóng phim mới của chị thôi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách