Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3437|Trả lời: 57
Thu gọn cột thông tin

(Mariage Contract) Nội dung kịch bản tập cuối vẫn đang thảo luận

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-4-2016 17:52:34 | Xem tất |Chế độ đọc

Phim truyền hình cuối tuần phát trên kênh MBC “Marriage Contract” còn hai tập nữa là kết thúc. Nội dung hai tập cuối hiện đang rất được quan tâm.

Nhiều nguồn tin chính thức cho biết kịch bản tập cuối vẫn còn đang viết, đến cả diễn viên chính cũng không biết kết thúc câu chuyện sẽ ra sao. Một nhân viên trong đài tiết lộ : “Kịch bản tập cuối vẫn chưa thảo luận xong, hiện tại chỉ có kịch bản tới tập 15 mà thôi.” Đồng thời nhân viên này cũng nói thêm: “Khán giả rất quan tâm đến kết cục cuối cùng, liệu sẽ là một kết thúc viên mãn hạnh phúc hay là kết buồn. Bây giờ không một ai biết, ngay cả các diễn viên chính của chúng ta cũng rất tò mò. Thậm chí khi kịch bản hoàn tất, dự kiến trước đêm phát sóng tập cuối, đoàn làm phim cũng sẽ tăng cường các biện pháp an ninh, ngăn chặn không để rò rỉ nội dung ra.”

Tối ngày 17, sau khi phát sóng tập 14, tình tiết câu chuyện trở nên rất khó khăn với Hye Soo (Uee) bởi các báo cáo Ji Hoon (Lee Seo Jin ) gửi đi Mỹ kiểm tra đều không mấy khả quan. Vì lý do này mà rất nhiều khán giả gửi thư đến đài, họ mong muốn bộ phim sẽ có một cái kết có hậu.

“Marriage Contract” kể về câu chuyện tình yêu đầy đau khổ nhưng cũng quá đỗi ngọt ngào của một giám đốc nhà giàu vốn không tin vào tình yêu với một bà mẹ đơn thân bất hạnh. Tập cuối phim sẽ phát sóng vào ngày 24, chủ nhật tuần này.

Nguồn: allthatstar
Dịch bởi [email protected]
Credit pic on tumblr

P/s 1: Kết thúc hy vọng là HE, nhu tập 14 này ngọt ngào hạnh phúc quá ^^

P/s 2: Mod cho pr fanpage ông Jin 3 bữa nhé, sau đó sẽ xóa liền. Mấy thím ai quan tâm tới ông Jin cũng như các hoạt động sắp tới của ổng thì like page theo dõi nha.  Lee Seo Jin Vietnam Fanpage

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
simple_girl + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2016 17:57:30 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Mặc cho melo, mặc cho ung thư các kiểu. Vẫn hy vọng là phim của năm 2016 sẽ là HE.
15 tập phim đã và sẽ vật vã xem raw rồi chờ sub, nhưng đến tâp 16 không còn can đảm mà xem phim đúng quy trình ấy, có lẽ sẽ pre qua cái kết để quyết định có xem nốt tập cuối hay không.
Trước chưa có xem phim nào của anh già hết, nên không biết anh già đóng phim khác có ngọt ngào thế này không, cơ mà xem phim này thấy mấy cảnh tình cảm ngọt dã man, ngọt sâu răng luôn. Đến cả cảnh ajushi với Eun Sung mà còn thấy ngọt ngào, huống chi ajushi với Eun Sung omma , còn đâu anh già hay cằn nhằn của ngày 3 bữa :v :v :v
Thanks chủ thớt đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2016 17:59:15 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Hi vọng nữ chính sẽ chết , sau đó nam chính chết theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2016 18:02:03 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Phim này cảnh quay đẹp quá
Trong spo toàn chất lượng gif  kiss cũng ngọt ngào mà ảnh tĩnh
thì cảnh đẹp quá, ,
Một gia đình nhìn  hạnh phúc quá  chắc BK ko nỡ cho cái kết buồn đau đâu
Cảm ơn bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2016 18:06:22 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Phim melodrama thì luôn nơm nớp lo cái kết SE
Dẫu sao vẫn luôn mong HE dù nữ chính đang bị bệnh hiểm nghèo
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2016 18:07:52 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Dặn lòng là cứ cho cổ có những khoảnh khắc tỏa sáng rùi ra đi cũng được
dù đau lòng nhưng tui sẽ gắng chấp nhận cái kết đó
cơ mà giờ nhìn 3 người bên nhau hạnh phúc thế kia
lại ko nỡ lòng nào sad ending đâu
bắt người ta khóc nguyên 15 tập rùi
cầu xin BK cho em khóc trong hạnh phúc ở tập cuối đi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2016 18:25:09 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Hôm qua xem tập 14 đoạn cuối mà mừng rơi cả nước mắt, nếu mà 2 tập cuối SE thì mình sẽ coi cái kết thúc của tập 14 là tập cuối. Lúc nhìn thấy anh ấy cầm bó hoa chạy tới và ôm chị mà thấy cảm động, chả quan tâm ai phản đối vì giờ đây anh xác định dù sống chết cũng sẽ tìm mọi cách bảo vệ người con gái này. Dù biết thừa là dạng melo nhưng vẫn kỳ vọng vào một cái HE.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2016 18:33:32 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

thì vậy cũng đúng thôi, người anh ý yêu giờ sự sống như chỉ mành nên sống chết phải bảo vệ là đùng rồi bạn ạ. Vì anh ý bao nhiêu năm sống bê tha, tình củm thì không co quen ai đàng hoàng cả, cứ 100 ngày là đưa món quà chia tay roài... hi vọng HE như mọi người mong mún hehehe...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2016 18:39:30 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

hiu hiu đừng có mà SE nha  ..

14 tập khóc gần hết nước mắt rồi , hãy cho con dân được hạnh phúc ở 2 tập cuối đi nha biên kịch

tui muốn thấy gia đình 3 người hạnh phúc ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2016 18:44:48 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Chẳng quan tâm cái kết sẽ ra sao,Hye Soo có đỡ hơn khi xạ trị hay không! Chẳng quan tâm ông bố Ji Hoon có đồng ý cho họ đến với nhau hay không! Chỉ cần nhìn thấy cảnh cuối của ep 14 là vui rồi! Họ đã hiểu được đối phương yêu mình,cần mình, dù cho có không thắng nổi bệnh tật cũng vẫn vui vì người đi cùng mình đến phút cuối đời là người quan trọng đối với mình! Thường thì ai xem cũng mong muốn có một cái kết viên mãn! Nhưng đôi khi phim cũng được làm từ thực tế,không phải phim nào cũng có cái kết vẹn toàn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách