Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hyo.mi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Man from the Stars) 10 dấu hiệu cho thấy Min Joon đã "đổ" Song Yi

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 4-1-2014 19:03:07 | Chỉ xem của tác giả
Đang xem phim này
Cực yêu cụ với mợ
Mà thấy cụ rõ chiều mợ ý mợ thích làm gì cụ cũng nghe theo thế mà mồm cứ nói kiểu mình không mợ đâu
Cụ lại chả đổ mợ từ lâu rồi chứ làm gì còn chỉ là quan tâm xem mợ có phải là kiếp sau của Il Hwa không
Ngóng tập tiếp theo của cụ với mợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 4-1-2014 19:04:15 | Chỉ xem của tác giả
Hehe, chờ phim mỗi ngày. Lúc đầu thấy trailer thì chưa thích phim lắm, vì thấy chị hơi già 1 chút. Nhưng mà lúc xem phim thấy rất hợp với cụ giáo, cũng rất hơp vai nữa, không phải là nữ chính lớn tuổi hơn nam chính sao.
Nội dung cũng khá lạ, xen cảnh cổ trang với hiện đại nên không thấy sợ cổ trang nữa. Thích những đoạn phim khi kết thúc phim, rất thú vị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 4-1-2014 19:05:22 | Chỉ xem của tác giả
hí hí, đọc tít của chủ thớt mà mừng quá
phim hay dã man
thích cặp đôi này thế ko  biết nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 4-1-2014 19:07:35 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim cũng thấy là cụ giáo đang cảm chị nhà sang chảnh rồi
Phim càng ngày càng hấp dẫn đi mà, con rết cũng càng ngày to ra nữa chứ.
Mong rằng phim sẽ càng ngày càng thành công
p/s: cả ngày hôm nay vào thead chính hóng phịm mà Subteam nhà mình vẫn ém hàng mới chán chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 4-1-2014 19:09:18 | Chỉ xem của tác giả
Anh là yêu rồi mà chảnh nên không thừa nhận thôi
còn chị thì cũng chảnh nốt lại hay thích tìm anh gây phiền toái
nên anh quen không thấy chị làm phiền là chịu không được
Soo hyun đóng phim này hợp quá còn gì
chuẩn man, lạnh lùng mà cũng lơ ngơ trong tình yêu, đúng mẫu người của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 4-1-2014 19:13:13 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện gì cần đến cũng phải đến mà. Đương nhiên là cụ sẽ thích chị sang chảnh nhà mình thôi.
Ng yêu cụ đã từng nói với cụ là muốn lớn thật nhanh để cụ thấy đc vẻ xinh đẹp của nàng. Thế nhưng nàng chưa kịp lớn đã chết để bảo vệ cụ. H cụ sắp về trời rồi, nãng phải thực hiện lời hứa của mình, lớn lên thật xinh đẹp để hoàn thành nốt tình yêu đẹp của 2 ng chứ. hô hô.
Liệu cụ yêu chị sang chảnh rồi có về trời nổi ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 4-1-2014 19:15:46 | Chỉ xem của tác giả
Hờ hờ, toàn những điểm mà mình chết ngất với 2 tập mới này đó nha
Cụ nhà mình như là mấy cậu bé lần đầu biết iu vậy đó.
Tuy ko phải lần đầu cụ rung rinh, nhưng mừ lần trước thì ... bi kịch quá, lo chạy và chạy, nên cả 2 chẳng có nhiều biểu hiện trẻ con kiểu này
Mình là mình thích nét mặt của cụ nha, ngượng nhưng cố tỏ vẻ lạnh lùng, càng nhìn càng tức cười <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 4-1-2014 19:19:34 | Chỉ xem của tác giả
Gớm chứ ngay cái đoạn Cụ giáo không màng đến... camera mà xông ra cứu chị Chảnh là mềnh đã đoán chắc Cụ giáo phải lòng chị Chảnh rùi!!!! )
Cụ cứ kêu mình hổng quan tâm tới chị Chảnh nhưng h toàn lạm dụng cái thính giác gấp 7lần người thường mà ngóng trộm xem cái  nhà bên cạnh làm giề, rùi thì toàn lựa đúng lúc chị Chảnh đang tình thế ngàn cân treo sợi bún mà xuất hiện đúng kiểu anh hùng cứu mĩ nhân nữa chứ!!!
Xem mà cười gần chết!!!
Công nhận đây là một phim rất hay để giải trí!! Hóng máy tập sau quá đi!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 4-1-2014 19:25:22 | Chỉ xem của tác giả
Càng xem càng thấy  chị ấy thật bá đạo. Tính cách tưng tửng không chịu nổi lun í.
Mà ai có thể tin được cụ mấy trăm tuổi mà còn trẻ đẹp đến vậy chứ.
Buồn cười cái cảnh cụ nghĩ đến việc mình đi lính mấy mươi lần. Tính ra cụ đến trái đất cũng chả sung sướng gì.. ^^"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 4-1-2014 19:26:11 | Chỉ xem của tác giả
Cụ giáo và chị sang chảnh đáng yêu ghê  Cụ có nghiêm túc đến mấy cũng khó đỡ được sự bá đạo của Song Yi
Định mệnh là vậy đó, dù ta cố gắng lờ đi, thì nó vẫn cứ lao đến với ta, khổ thân cụ giáo rồi, định mệnh của cụ chính là Chun Song Yi sang chảnh quốc dân  kiếp này e rằng cụ khó lòng quay về hành tinh của mình lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách