Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hyo.mi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Man from the Stars) 10 dấu hiệu cho thấy Min Joon đã "đổ" Song Yi

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 4-1-2014 17:57:58 | Chỉ xem của tác giả
anh ý đổ chị chảnh rồi
nhìn lại mối tình thời quá khứ, rõ ràng quá cảm động
mình thích nội dung phim này, rất mới lạ, hấp dẫn, vừa đan xen giữa hiện đại với quá khứ, khả năng siêu nhiên, người ngoài hành tin, hình sự, giải trí  quá nhiều nội dung trong phim nhưng lại không gây rối mắt ngược lại còn tôn lên làm phim hay đến từng xentimet ^^
jeon ji huyn đúng là rất hợp với mấy vai ngổ ngáo, nhốc nghếch, nhìn cảnh chị ấy lái xe mà để cái tui móc ngay chổ kính, đến chỗ đỗ xăng thì bảo đổ dầu rồi la lối rằng mất túi, sau đó còn ký tặng chữ kí , hài quá đi mất
diễn xuất của Cụ thì quá rõ rồi ^^, hay vô cùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 4-1-2014 18:04:27 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là càng ngày cụ giáo lại càng sa vào lưới tình sâu hơn
Lúc có cô sinh viên hỏi thầy có ghen bao giờ không, chàng vẫn còn tự tin nói là không, trong khi triệu chứng ghen quá là rõ ràng rồi
Nói chung từ những hành động bảo vệ cho Song Yi cả thầm lặng và công khai, ai cũng hiểu là cụ đã rơi vào lưới tình rồi, nhưng cụ thì vẫn ra sức bào chữa cho bản thân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 4-1-2014 18:05:36 | Chỉ xem của tác giả
cách cụ thể hiện tình cảm vs mợ dễ thương quá đi miệng thì lạnh lùng phóng toàn dao găm mà hành động thì cực kỳ ấm áp, quan tâm mợ cụ đổ mợ cũng đúng thôi suốt ngày bị chị làm "làm phiền" bắt giúp cái này, làm giùm cái kia mà hôm giờ vẫn chưa coi tập 6 nên mấy cái moment dưới chưa coi, chờ có link down về coi cho đã con mắt
hóng tập tuần sau, YCFTS fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 4-1-2014 18:08:58 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi hóng quá phải làm sao TT_______TT

sao bỗng nhiên mình k vào để down link ep 6 được vậy?
có ai biết làm sao không giúp mình với

Bình luận

phải được cấp ruby thì mới thấy được link down bạn à..mình cũng ko down được..:((  Đăng lúc 8-1-2014 12:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 4-1-2014 18:11:48 | Chỉ xem của tác giả
haha, coi film mà thấy cụ rất dễ thương nha ^^. Chưa kể da mặt cũng đang dày lên mà không biết luôn...tuy chưa bằng mợ thui keke
thấy cụ càng ngày càng quan tâm đến mợ mà mắc cười, ngoài mặt thì lạnh lùng nhưng lại như con nít, đối vs tình địch không khoan nhượng luôn
ôi, hóng quá hóng quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
 Tác giả| Đăng lúc 4-1-2014 18:13:08 | Chỉ xem của tác giả
xuan.phuong91 gửi lúc 4-1-2014 06:08 PM
trời ơi hóng quá phải làm sao TT_______TT

sao bỗng nhiên mình k vào để down ...

hic bạn phải là thành viên ruby mới được down tiếp nhé
bạn xem linh này nhé
http://kites.vn/thread/-thong-ba ... one-420609-1-1.html
mình đang là pearl ko biết bao h mới được lên ruby đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 4-1-2014 18:14:27 | Chỉ xem của tác giả
Yêu rồi yêu rồi yêu rồi T_T Đại Nhân của em biết yêu rồi T_T
Cái hành động khiêu khích đó quá trẻ con luôn T_T Càng ngày càng thích Kim Soo Hyun à nha T_T
Chun Song Yi - Do Min Joon fighting!!! xDDD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 4-1-2014 18:17:29 | Chỉ xem của tác giả
quá chuẩn , cụ giáo đã chờ chị chảnh 400 năm rồi nay gặp lại không
đổ mới lạ , cụ trông có vẻ xa cách và đặt luật này luật nọ cho nó gọi là có tí chút gay cấn chứ cụ có làm theo bao giờ đâu
thích nhất màn kiss trong tập 5 vừa rồi , nhìn mặt cụ sướng quá hóa ngơ luôn thấy mà yêu  , trong trắng 400 năm bị mợ già cướp mất chỉ trong tích tắc hỏi sao không ngơ cho được, kiểu này chắc cụ sẽ ở riết trái đất páo thù mợ chảnh cho mà xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 4-1-2014 18:17:59 | Chỉ xem của tác giả
càng xem vì sao đưa anh tới càng thích anh chính vs chị chính bít bao
trời ơi, dễ thương quá chừng luôn ý, , kể cả nam thứ cũng thích
sao lại phát cuồng thế này cơ chứ,
tks chủ thớt quá!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 4-1-2014 18:17:59 | Chỉ xem của tác giả
hị, mình chưa xem dc tập 6, hơi buồn một tý nhưng vào đọc news cũng thấy phấn khởi
cụ giáo nhà ta đổ là chắc rồi, buồn cười cái đoạn nghe tới lông my giả là nhanh nhảu đi lấy liền
mà công nhận chảnh nữ của ta phải gọi là lợi dụng từ đầu đến đuôi, tạo cơ hội cho cụ giáo tiến tới, dc cái cụ giáo lại chu đáo thành ra thuận cả đôi đường, hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách