Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongquach21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Yamashita Tomohisa - 山下智久 - Sơn Hạ Trí Cửu

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 13-2-2016 11:02:48 | Chỉ xem của tác giả
Kết YamaP từ phim nhà sư nên Tết này mình cày gần hết mấy bộ phim của ổng luôn. phim nào cũng hay hết trơn hà thích giọng với lại điệu cười của ổng, nghe cute gì đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-3-2016 14:52:30 | Chỉ xem của tác giả
SHTC gửi lúc 26-1-2016 05:30 PM
Mình đã đọc hết Thread mà bạn nhắc tới. Hồi đó Pi cũng được nhiều bạn hâm mộ  ...

Vẫn sẽ luôn dành 1 vị trí đặc biệt cho Pi nhưng có lẽ h mọi người đều đã trưởng thành hết rồi, cũng không thể dành hết mọi thời gian cho thần tượng đc nữa khi mà mọi người bị cuốn theo công việc rồi những lo toan trong cuộc sống. Pi h sẽ là kỉ niệm của 1 thời tuổi trẻ bồng bột
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 17-8-2016 22:57:00 | Chỉ xem của tác giả
:v với Pi mình luôn có tình cảm đặc biệt , có lẽ ngày đầu đóng phim tính cách của Pi ngố giống như mình , lúc nào khuôn mặt biểu cảm cũng có cảm giác đơ đơ nên nhiều người lúc đầu thường bảo Pi diễn một màu qua các phim . Nhưng đến năm 2015 với 2 giải thưởng nam diễn viên chính xuất sắc và nam diễn viên phụ xuất sắc cùng lúc thì Pi đã trưởng thành hơn rất nhiều rồi . Vẫn theo dõi Pi thường xuyên không một bộ phim nào mình bỏ lỡ cả , từ cái thời Dragon zakura đến bây giờ luôn có một ước mơ dù không thành sự thật là Yamapi và Nagasawa Masami thành 1 đôi ^^ .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 22-8-2016 21:56:11 | Chỉ xem của tác giả
Mình không xem nhiều phim Nhật nhưng có 1 bộ phim mà cho tới giờ mình thật sự thật sự rất thích và để lại cho mình nhiều ấn tượng, từ cốt truyện, diễn viên cho đến OST...Mình thành fan của Pi cũng từ phim này luôn <3 Đó là bộ Proposal Daisakusen <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-9-2016 11:22:15 | Chỉ xem của tác giả
Thấy mọi người bảo phim này hay lắm, mình chưa có thời gian xem thử.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 5-10-2016 04:51:42 | Chỉ xem của tác giả
a có thông tin gì(link download, onine...) về các tour lưu diễn của a Pi ko nhỉ?

Bình luận

Nếu giỏi tiếng Anh, mình đề xuất bạn show này nhé: https://www.youtube.com/watch?v=UcxnbxQaX5g, mặc dù là show dạy tiếng Anh nhưng có nhiều thông tin về Pi lắm!  Đăng lúc 9-3-2017 05:26 PM
Bạn PhuongQuach ý! Bạn ấy đã up rất nhiều link về concert, phim, MV, PV của Pi lên mạng, chỉ là không share công cộng được thôi.  Đăng lúc 9-3-2017 05:24 PM
Vì các sản phẩm của Nhật bị kiểm soát bản quyền rất gắt gao, nên thường là trao đổi kín thôi. Bạn hỏi chủ thread này nhé!  Đăng lúc 9-3-2017 05:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 1-3-2017 03:15:12 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn anh Tomohisa đẹp trai quá đi.
À mà anh dù cao 1.75m hay 1.74m vẫn luôn ủng hộ anh.
Cao hay thấp thì cái mặt của anh cũng làm lu mờ hết mấy cái kia rofy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 17-12-2017 22:46:41 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem "Từ 5 đến 9 giờ" bị cuồng luôn YamiPi.
Ổng đơ đơ mà sao vẫn hút ghê luôn. Đẹp trai hết sẩy.
Lên mạng luyện hết cả phim của ổng, thấy ổng chọn kịch bản khá là ổn, hợp với cách diễn của mình.
À có bạn nào có link xem show hay phỏng vấn gì ổng tham gia k? Thật sự tìm 1 cái show của Nhật mà được vietsub khó như lên trời vậy. Chị em nào có cho mình xin link với. Cuồng quá mà không biết phải làm như thế nào  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách