Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Maniac
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Yamada Ryosuke (山田 涼介) - Hey!Say!JUMP

[Lấy địa chỉ]
661#
Đăng lúc 26-1-2014 17:58:05 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi nhìn là chấm anh rồi, dù biết hơn muộn tí. Làm cho một người lười như tui mà phải nhào vô viết bài vì anh he he he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

662#
Đăng lúc 3-5-2014 21:44:02 | Chỉ xem của tác giả
Sắp sinh nhật Núi-chan rồi mà thấy nhà mình im hơi lặng tiếng quá! :'(
Không biết có event gì để mừng sinh nhật 21 tuổi của anh ko? :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

663#
Đăng lúc 4-8-2014 02:51:09 | Chỉ xem của tác giả
chào mọi người, minh là mem mới. Thực ra mình cx biết nhà mình lâu rồi nhg tại thấy bây h vắng vẻ quá nên mới nhảy vào góp vui (tại VN mình ít người biết Hey Say Jump quá mà)
Mình biết Yamachan lần đầu tiên qua Kyou no hi wa sayonara. Trong phim này có lão Ohno Satoshi làm dv chính nhg quả thật là mê ảnh như điếu đổ. Gục luôn từ cái nhìn đầu tiên
Sau này mới nhận ra là ảnh đóng Tantei Gakuen Q hồi bé (tại tay đổi nhiều quá không nhận ra, nhất là cái má phính phính <3) thế là mình mới đi lục lại mấy cái phim anh đóng. Từ risou no musuko cho tới 2 phân SP của kindaichi, mấy cái game show có ảnh tham gia, live trên san khấu với Hey Say Jump, mấy cái clip hát solo, mấy cái bài báo nói về anh và đã chính thức gục ảnh hoàn toàn.
Người đâu vừa đẹp zai, vừa tài năng (đối với mình, chiều cao không thành vấn đề). Mình còn thực sự ấn tượng với cách mà anh luyện tập chăm chỉ để vươn tới ước mơ của mình.
Yamachan năm nay 21t. Cx thành người lớn rồi ấy nhỉ. Hi vọng anh đừng giảm phong độ, cứ giữ mãi được như thế này thì tốt
Ngoài lề tí nhưng hè năm nay có phần mới Kindaichi Neo có Yamachan làm dv chính mà không thấy ai đả động gì tới nhi. Không hiểu ST nhà J-zone có định làm không nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

664#
Đăng lúc 31-8-2014 11:25:11 | Chỉ xem của tác giả
bợn mới bị ghiền em nhỏ nè..<3 <3
giờ mới tìm ra cái động :v
chăm lướt page nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

665#
Đăng lúc 4-9-2014 15:24:52 | Chỉ xem của tác giả
sao trông page vắng quá
Mọi người vào kéo lại page đi Ryo đang đóng Kindaichi shounen no jikenbo N đó nha
mình biết Ryo và Hey say jump mới được có 3 năm thôi à

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

666#
Đăng lúc 17-5-2015 02:32:23 | Chỉ xem của tác giả
Ngày xưa em không hứng lắm với mấy bé chibi, dạo qua DAN chả hiểu sao topic của nó  page tăng chóng mặt thế. nhưng hồi đấy tinh thần em bằng thép nên ngó lơ, sau rồi cũng bị dụ dỗ, đi coi Tantei eye bị thích màn anh em tình thương mến thương của nó với một bạn K8, mặc dù đó là phim thám tử tệ nhất em từng được xem, nhưng Yamada trong đó dễ thương khỏi nói. Rùi em đi xem học viện thám tử Q, thích nó trong đấy chết đi được, càng về cuối càng đáng yêu, đáng yêu nhất là khi nó cười. Rồi em đi xem giáo viên bất tài, Ryo trong đó để quả đầu vô cùng hợp với biểu cảm trên gương mặt nhỏ ). Sau đó thì là thánh kinh tình yêu nó đóng với Kame. Nói chung mấy vai diễn của em đều già dặn, ông cụ non, khó tính, nhiều khi muốn đá cho vài cái. Rồi em lần mò xem MV của HSJ, nhìn chúng nó mặc quần ống loe nhảy Aishiteru mà cười bò ra, nhưng rất đáng yêu, đáng yêu nhất là lúc mấy đứa chúng nó nắm tay nhau lắc qua lắc lại đó. Xong rồi lần mò xem SC giai nhà em, em thấy Ryo chibi, nhìn đáng yêu, thánh thiện biết bao nhiêu.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +10 Thu lại Lý do
adam77 + 10 :xxxxxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

667#
Đăng lúc 15-3-2016 17:51:41 | Chỉ xem của tác giả
Thích bé từ hồi Học viên thám tử Q rồi. Không chỉ xinh mà còn diễn tốt nữa. Mình ấn tượng với bé trong 2 đoạn, 1 là khi bé ấy cười lần đầu tiên, và cả lúc bé nhìn xác ông già trong phòng ở tập cuối nữa, có lẽ nhờ cả ánh sáng tối tối nữa, làm cho mặt bé hiện lên khá đáng sợ. Mà cả film đó đều hay, vì 3 diễn viên nhí đều diễn rất tốt, diễn ra một nhân vật mà người ta khó mà không thích, hehe.
Bây giờ Yamada càng ngày càng chín chắn hơn, mình càng thích sự chu đáo mà tận tâm của bé ấy, sự nghiêm túc trong công việc nữa, yêu lắm!
Thật mong được coi film mới với hình tượng sát thủ của bé, keke~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

668#
Đăng lúc 19-3-2016 00:50:59 | Chỉ xem của tác giả
Ryo càng lớn càng hack tuổi hay sao không man mà cứ baby làm các chị xao xuyến muốn lái phi công hết thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách