Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kul-guri
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Oguri Shun/小栗旬 /Tiểu Lật Tuần

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 18-12-2012 14:47:39 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay xem hết cả bộ Rich Man Poor Woman engsub của Shun xong thì lại tiếp tục đi tìm hiểu về Shun :">
Phải nói là xem các fim Shun đóng thì vai nào nó ra vai nấy không có lộn xộn vào đâu được.
Lúc đầu thì vì thích bộ truyện Con Nhà Giàu nên tìm xem hết các bộ fim chuyển thể. Cuối cùng thì cũng phát hiện ra 1 Hanazawa Rui đẹp nhất, ấn tưởng nhất của Shun. Mặc dù trước khi xem fim thì đánh giá Shun là xí trai nhất :"> Càng xem Shun diễn thì càng thấy anh ấy cuốn hút và đẹp trai 1 cách lạ lùng và ám ảnh.
Ôi thôi! cả nhà nhất định phải xem Shun trong Rich Man Poor Woman nhá. Bộ fim truyền hình mới nhất của Shun. Nội dung fim hấp dẫn và dễ thương, Shun đẹp trai long lanh hơn, chững chạc hơn và diễn xuất đỉnh hơn nữa :x:X:X ôi! ám ảnh Shun tiếp tập 2 @_@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 27-12-2012 21:58:26 | Chỉ xem của tác giả
Lúc trước bấn "Rich man, poor woman" chỉ xem Engsub có nhiều chổ hok hiểu.
Thanks subteam nhà mình nhiều nhiều. Xem xong là mình bấn Oguri Shun.
Rich man poor woman là tuyệt nhất....!!:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 7-1-2013 13:05:28 | Chỉ xem của tác giả
Nam diễn viên Oguri Shun và nữ diễn viênYamada Yu đã tổ chức lễ cưới và tiệc chiêu đãi ở đảo Laina thuộc Hawaii. Thực ra họ đã đăng ký kết hôn tận tháng Ba năm ngoái.

Lễ cưới đã được tổ chức tại Four Seasons Resort Hawaii, Lana’i, ở vịnh Manele theo kiểu sân vườn. Mặc dù trước đó cặp đôi cũng từng chỗ chức lễ thành hôn tại Okinawa, quê nhà của cô dâu vào tháng 10 vừa qua, nhưng cả hai vẫn mong muốn được tổ chức thêm một buổi lễ nữa tại Hawaii. Bởi Hawaii là nơi kỉ niệm của cả hai người bởi vì họ đã từng đến thăm nơi đấy đến ba lần kể từ mùa xuân năm 2008, khi Oguri Shun và Yamada Yu bắt đầu hẹn hò.

Rakugo-ka Shofukutei Tsurube và Kinashi Noritake (của cặp đôi diễn viên hài Tunnels) đã đến với tư cách là người giám hộ. Ngoài ra còn có sự góp mặt của khoảng 100 khách mời bao gồm gia đình hai họ cũng như bạn bè thân thiết của cô dâu và chú rể. Yamada đã mặc bộ váy được thiết kế bởi Ian Stuart, còn Oguri thì mặc bộ đồ màu hồng. Theo một số thông tin thì đó là một đám cưới tràn ngập tiếng cười.

Cặp đôi cũng đã gửi thiệp viết tay đến cho báo giới, “Ngay từ đầu năm nay, chúng tôi đã nhận được rất nhiều lời chúc mừng đám cưới từ những người bạn tuyệt vời cũng như những đàn em của mình. Từ giờ trở đi, chúng tôi muốn tiếp tục với công việc trong khi chăm lo cho gia đình của chính mình.”

Ở cuối buổi lễ,  Yamada đã nói cùng nụ cười hanh phúc, “Đây là một lễ cưới tuyệt vời. Tôi thực sự rất vui vì có nhiều người chúc mừng chúng tôi như vậy.”

Source: Tokyohive
Vtrans: cuopbienmap@Kites
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi J-zone (kites), vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 7-1-2013 20:14:14 | Chỉ xem của tác giả
kul-guri gửi lúc 11-3-2012 21:52
Đầu tiên mình chỉ có thể nói là chân thành cám ơn bạn vì bài viết dài và những ...

uh, đồng ý với bạn. Xem rất nhiều phim của Shun rồi mà vẫn chẳng biết Shun xấu hay đẹp nữa, hay đúng hơn là anh muốn xấu cũng được mà muốn đẹp cũng xong. Thật ra mình thích Shun từ HanaKimi chứ không phải Hana Yori Dango. Lúc mới xem sao thấy nam chính xấu quá, vậy mà càng xem càng thấy đẹp. Đúng là chỉ có một diễn viên muôn mặt như Shun mới làm được. Chưa khi nào thấy Shun lặp lại diễn xuất của mình cả.
Chúc anh luôn hạnh phúc với gia đình mới của mình. Hi vọng sẽ còn được xem nhiều phim anh đóng trong tương lai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 7-1-2013 20:47:25 | Chỉ xem của tác giả
mơi hàng câu fan, này thì giai đã bị còng ;))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 31-1-2013 09:51:08 | Chỉ xem của tác giả
Oa ... đẹp đôi quá ! chúc 2 người hạnh phúc !
À, fan nhà Shun ơi, có bạn nào biết phim Stand up! của Shun thời chibi ko, phim nì có vietsub ko nhỉ, mình muốn xem mà tìm hoài ko thấy. Bạn nào biết giúp mình với nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 30-3-2013 11:02:06 | Chỉ xem của tác giả
Đẹp zai, body chuẩn, diễn xuất thì xuất thần => mẫu đàn ông quá lý tưởng *chẹp...chẹp*
nhưng hình như ông này có người yêu/vợ rồi thì phải, tiếc ghê nhá =..........=
thôi kệ vẫn ủng hộ anh nhiệt tình chứ ^o^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 1-4-2013 08:24:42 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái list phim truyền hình của anh thật vãi cả linh hồn
Anh là nam diễn viên làm em bấn nhất, mới nhìn thì k thấy đẹp càng coi càng bấn loạn là sao
Giống như thuốc phiện, mỗi lần lên cơn là cứ phải lôi đống CM của anh ra coi cho đỡ "đói"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 3-4-2013 19:40:40 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 20-4-2013 02:26:54 | Chỉ xem của tác giả
em bấn anh này từ hồi "Hana Yori Dango" - thoạt nhỉn không đẹp trai như diễn xuất rất tuyệt vời, {:418:} hình ảnh của Rui được anh Shun tạo ra quá hoàn hảo, ngoài lạnh lùng, bất cần, bên trong ấm áp - rồi đến "Hanazakari no Kimitachi e", không ai có thể diễn Sano hay như anh ấy, nhất là những đoạn xấu hổ, nhìn iu chết đi được.{:418:} Haizz, buồn thay, anh ấy cũng như anh Hiro, đều đã lấy vợ, em là em không thích pà "Lucia-sama" tẹo nào đâu nhá,{:399:} nhưng thôi vẫn chúc anh ấy hạnh phúc. {:412:}

Bình luận

ava của mình ko phải trong Itakiss 2013 đâu, movie "Miss Boy 2" hay sao ấy :) nhìn bạn Fuki trong gif này ngây thơ dã man =]]]  Đăng lúc 15-5-2013 06:46 PM
Ava của bạn có phải là Yuki trong It's start with a kiss 2013 ko vậy?? Phim gì mà hấp dẫn quá zị. Mới nhìn mà nóng cả người rồi đây. Rep tên phim cho mình nhé. thks bạn n`   Đăng lúc 15-5-2013 05:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách