Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Maniac
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Nakajima Yuto (中島裕翔) - Hey!Say!JUMP - Happy 19th birthday!!!!

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 15-9-2011 23:20:32 | Chỉ xem của tác giả
Maniac gửi lúc 15-9-2011 23:17
bạn làm thế này để bỏ vid vào KST nè

link youtube

Thankssssssssssssss............ Mình làm nãy giờ mà ko đc đó!!! ^^ :$:$:$:$:$ Xấu hổ thật

Bình luận

^^  Đăng lúc 15-9-2011 11:24 PM
ko có chi, nhờ bạn giúp mà qua trang mới rồi, mình sẽ tiếp tục công cuộc spam ảnh =))  Đăng lúc 15-9-2011 11:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 16-9-2011 23:46:55 | Chỉ xem của tác giả
con Ma đi rồi mình phải quét bụi cho cái nhà này ^^

couple yêu quý của mình ^^ yamajima aka :$

Bình luận

@for: nó nhảy điệu mai cồ đó bạn ^^ nhưng nhảy mãi ko đc nên thành ra chỉ đến mức Yu cồ thôi =))  Đăng lúc 19-9-2011 09:50 AM
cái ảnh mặc áo xanh =)) đặt tay ở đâu đấy em =))  Đăng lúc 17-9-2011 03:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 16-9-2011 23:48:11 | Chỉ xem của tác giả

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

@Ma: con heo bảo up đc kìa?? t có biết đâu @@ mà p lảng vảng đâu đây =))) đã sang đến đó rồi à?  Đăng lúc 17-9-2011 09:52 PM
chộ ôi Yuto oánh trống ngầu quá T^T Ryo mặc cái bộ yukata màu trắng với tóc đó trông yêu quá T^T hai đứa hấn xinh T^T  Đăng lúc 17-9-2011 03:48 PM
quy định (ngầm) của forum là ko up ảnh wb, bị fát hiện ra là con Kat toi luôn :))  Đăng lúc 17-9-2011 12:58 PM
thằng Tường mới cầm ống nghiệm chứ *đạp* ss già thật rồi à =))  Đăng lúc 17-9-2011 10:51 AM
@heo: em bảo thằng nào đẹp =)))))) mà này, bảo đi ngủ mấy thế kỉ trước rồi mà giờ còn lang thang ở đây à?? *đá*  Đăng lúc 17-9-2011 12:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 17-9-2011 15:46:15 | Chỉ xem của tác giả
Ráng post bài nâng nó wa page luz ,sợ pà chỵ Ma nói ko chăm nhà cho e nó thì nguy >"<
ss Kat  lỡ chơi hàng loạt YamaJima rồi nên sẵn tiện hùa theo luz

Cre: google        tin ko )))))))))))))))))))))))))))))

Bình luận

@heo: cái đó mà đẹp gì chứ =))) giống tiến sĩ quái dị thì có =))  Đăng lúc 19-9-2011 09:48 AM
ôi yamajima của mình, càng ngày càng yêu  Đăng lúc 18-9-2011 10:47 AM
cái này là spring concert in nagoya  Đăng lúc 18-9-2011 09:25 AM
yamajima <3, yêu quá đi , 2 nhóc càng ngày càng lộ liễu =))  Đăng lúc 18-9-2011 07:59 AM
Cái vui ở đây là Yuuto nó xoay người lại mà tại sao Yamada nó nhắm mắt ,nhìn mặt ngượng của thằng heo khi bị bóp mũi kìa :(((((((((  Đăng lúc 17-9-2011 09:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 18-9-2011 08:07:09 | Chỉ xem của tác giả
Yuto lúc bé thì kawaiii , lúc lớn thì xinh dzai
nhớ hoài lúc Yuto giả làm con thỏ trong Summary 2004 , kawaiii dã man lun
lớn rồi em nó không được Papa ưu ái , tần xuất xuất hiện giảm so với hồi bé rõ luôn,  năm sau Papa cho em nó đi đóng phim đi

không có quà ra mắt cả nhà , bon chen cái clip hồi nhỏ của Yuto vậy ,đoạn cuối muốn giống như Koki xách em nó về nhà

Bình luận

Á! Yuuto bé bỏng đáng yêu :)..... Ủng hộ thường xuyên thread này nha bạn :"> @Kat: lo nhà thôi sắp tuột sag page 2 rồi :((  Đăng lúc 19-9-2011 11:05 PM
welcome bạn đến với cái gia đình ko đâu ra đâu này ^^ thường xuyên post bài nhé bạn ^^ kéo phụ cái nhà nó lên =))  Đăng lúc 19-9-2011 09:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 20-9-2011 15:01:54 | Chỉ xem của tác giả
sorachan1990 gửi lúc 18-9-2011 08:07
Yuto lúc bé thì kawaiii , lúc lớn thì xinh dzai
nhớ hoài lúc Yuto giả làm c ...

Thời junior của nó cực cực cực kawaii luz ,còn đc đứng vị trí center nữa bjk bao jr múh đc vị trí ấy mà ko đc .nhưng giờ thì tội yêu nhiều xuống sắc (tự làm mình xấu) quá nên bị bố già đá ko thương tiếc (((

Đúng là từ sau Scrap Teacher ko thấy nó đóng phim qua ,chẳng lẽ ước mog nó thành Rui Hanazawa khó đến thế sao ( bjk sẽ chả hay gì =.=" ) {:3_55:}

Phải ,phải nhiều người nói nó chảnh ,thử nghĩ xem thời đó người nào đứng đc vị trí đc cưng chiều ,nâng như trứng vàng thì ai lại ko có vẻ tự cao đc chứa nhưng mà ,chỉ vì nó nói thân với các sempai thì phán đoán nó thế đc sao .Giờ nó ko đc như trước nữa đó thì nó vẫn chảnh đấy thôi ,còn có vẻ tự tin đến quá đáng nữa...............nhưng cái chảnh ,cái tự tin ấy của nó lại khiến fan nó càng yêu nó nhiều hơn thôi.(đối với mình ,nó đẹp nó có tài nó có quyền chành và quyền tự tin của riêng nó :">

Cre: baidu

@Ma: ém hàng vừa thôi ,zề nhớ quăng clip nó đánh guita đấy !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 20-9-2011 15:30:49 | Chỉ xem của tác giả
sophie_hue gửi lúc 20-9-2011 15:01
Thời junior của nó cực cực cực kawaii luz ,còn đc đứng vị trí center nữa bjk bao jr m ...

hồi xưa thì kawaii còn bây giờ thì manly mà em
công nhận là xem những giáo viên bất tài Ryo với Yuto đẹp đôi kinh lên được
Chii và Daiki cũng dế thương
có điều cái phim đấy điêu không thể tả ở một số chỗ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 20-9-2011 15:42:43 | Chỉ xem của tác giả
Hic, hic... Dù dân tình nói gì... Thề danh dự là chưa bao giờ mình thấy thằng này nó chảnh! Còn tự tin thì... chắc có. Heehhe...... Nụ cười này ( mượn lại tấm này)

Với mình, nó không bao giờ chảnh được!!! ^^ ( Ơ, hay mình bị nó lừa tềnh... mà không biết cũng nên???)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
 Tác giả| Đăng lúc 20-9-2011 20:40:58 | Chỉ xem của tác giả
từ hồi nó trong J.J.E, rồi lại làm leader của hội Tap Kids với Hey! Say! 7 í, toàn jr xuất sắc trong đó em nó làm center, đc cưng như vàng, nên nhiều ng bảo nó chảnh, kêu là nó ko thèm chơi với hội jr lìu tìu LOL, rồi còn bảo nó suốt ngày tự nhận thân với sempai nhưng thực ra ko phải thế blah blah
nhất là hội fan J.J.E ngày xưa ấy, nhiều ng anti nó vì lý do giống như giờ Yama bị anti vậy Yama giờ cũng bị kêu chảnh nè nhưng nói chung, suy đi xét lại nguồn gốc anti là do đâu??? Là do chúng nó QUÁ NỔI LOL
mình ko bao giờ tưởng tượng ra cái mặt ngơ kia mà chảnh thì sẽ ra sao, chắc đẹp zai lắm LOL mà giả dụ có thế thật đi nữa thì như em Sophie nói đó, chúng nó CÓ QUYỀN mà ))) ôi Yamajima ơi 2 kưng thật lắm thị phi :'>

@Yuu: làm j có hàng mà ém )) tại thấy nó kêu biết chơi guitar, lại thêm 1 đống ảnh ôm đàn nên mới tò mò hỏi vậy thôi mà hay thằng này nó ko biết chơi mà giả bộ làm màu vậy thôi? LOL anti àh nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 20-9-2011 21:04:18 | Chỉ xem của tác giả
có thấy nó chảnh gì đâu mà nhiều người ghét nó vì tội chảnh nhỉ T^T
thương thằng bé lắm í
ai nói cái thằng khoe eo trogn ava của t chảnh choẹ t còn tin chứ t éo tin thằng Tường nó chảnh đâu =.='
tự tin kiêủ 3ka thì chắc là có đó =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách