Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Maniac
Thu gọn cột thông tin

[Male] Nakajima Yuto (中島裕翔) - Hey!Say!JUMP - Happy 19th birthday!!!!

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-9-2011 00:45:08 | Xem tất

Thừa cơ hội ..................................................... dê :">

Bình luận

@Ma :khóc y ss , em khóc xog rồi .... chả múh đoái hoài tới tụi nó nữa :| ...........tính edit lại nhưng lười =))  Đăng lúc 6-9-2011 12:33 AM
Yuto nó khoái skinship trong khi thằng Heo lại ghét =(( nhìn mấy tấm này muốn khóc :((  Đăng lúc 5-9-2011 11:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 4-9-2011 17:37:10 | Xem tất
Duet tháng 7/2011 - Yuto

Gần đây, các nhân viên khen tôi "Yuto,kỹ năng chơi trống của cậu ngày càng tiến bộ!". Nghe vậy tôi siêu vui. Tôi khoái chí trả lời "Thật chứ? Em đã luyện tập rất chăm chỉ đấy ^^". Và rồi Dai-chan nói, "Ôi không... khuôn mặt Yuto khi nói "Em đã luyện tập rất chăm chỉ" cực kỳ ấn tượng" (cười). Anh ấy nói thế khiến tôi xấu hổ đến đỏ cả mặt. Tôi nghĩ, được nghe Dai-chan nói những lời đó còn ấn tượng hơn khuôn mặt tôi nhiều. Liệu đó có phải cái gọi là "kokoro no rensahannou" (phản ứng dây chuyền của trái tim) không? (cười). Thực ra thì, khi mọi người nói về những điều họ thích, họ sẽ cảm thấy rộn ràng chứ. Ví dụ như Hikaru-kun... trước mặt mọi người anh ấy có phong cách rất riêng, đôi khi anh ấy giả bộ đần độn trước mặt người khác, nhưng khi nói chuyện với tôi và Keito về bass, khuôn mặt anh ấy có thể khiến người khác rung động, biểu hiện khiến người ta phải nghĩ là "Hikaru-kun đáng yêu ghê~~~"

Những thứ khiến tôi cảm thấy hạnh phúc ư... ví dụ như sashimi thịt ngựa này, trống này... và còn rất nhiều nữa! Nhưng thứ tôi thích nhất có lẽ là các món tráng miệng kiểu Nhật. Tôi vừa ăn kem vị "azuki mochi" (mochi đậu đỏ). Đúng là món tráng miệng thần thánh! Sau vị mát lạnh của kem là sự mềm mại, dẻo mát của mochi đậu đỏ, với bột đậu nành phủ lên trên~~~ah... thực sự rất thích thú! Rất N.G.O.N!!! Cũng không thể bỏ qua những đôi giày thể thao, chỉ ngắm chúng cũng khiến tôi hào hứng, trong phòng tôi, gần trần nhà có một giá trưng bày giày thể thao đặc biệt. Có khoảng 8 đôi, tôi có thể ngắm chúng rất lâu (thằng này bị cuồng giày và những thứ xa xỉ =)) )

(đoạn quan trọng nè, minna ngâm kíu cho kỹ lưỡng nha =)) )

Tôi nghĩ... Tôi sẽ "chết điếng" hoàn toàn trước những cô gái có thể chơi nhạc cụ, siêu ngầu!!! Cảnh tượng có thể khiến tim tôi đập mạnh đều bắt nguồn từ nhạc cụ nhỉ (cười). Ví dụ nhé... Khi tôi đang chơi trống, một cô gái đột ngột xuất hiện và nói "Cho tôi mượn!!!". Rồi cướp lấy dùi trống từ tay tôi và bắt đầu chơi trống. Và rồi cô ấy nói "Là giai điệu này phải không?" và quay lại nhìn tôi. Vì lúc đó cô ấy đang ngồi trên ghế còn tôi thì đứng, vậy nên khi cô ấy quay đầu lại, cảm giác thật lâng lâng. Oh~~ Thực sự đủ để trái tim ai đó rung rinh đấy chứ?? (cười). Và... Nếu tôi đang chơi trống và có ai đó ôm tôi từ đằng sau, ah~~... chỉ nghĩ vậy thôi tôi cũng thấy thật dễ thương!!! (cười) (nguyên văn nó nói là "moe" đó LOL thằng này bệnh thật rồi, hậu quả của việc lậm Chii =_________= )

------- * * * --------

cre: Heysayjumpfansite
V-trans: Maniac@KST

Bình luận

@Shu: phải vậy cô mới xót =))))))  Đăng lúc 8-9-2011 10:21 AM
@Maniac: ớ sao bạo lực với Koppi nhà t T^T  Đăng lúc 8-9-2011 10:20 AM
@askye: chac tai mac cai ao nay no the :">  Đăng lúc 4-9-2011 10:14 PM
cái vai của Yuto mà ngang hơn tí là t thấy hình này hết sảy  Đăng lúc 4-9-2011 10:06 PM
*đấm đá đạp cào cấu Koppi*  Đăng lúc 4-9-2011 08:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2011 19:22:54 | Xem tất
)))))))))))))))

xem Yuto nói mà buồn cười quá XD, rất chi là dễ thương )) trong đầu lúc nào cũng chỉ có trống, nhạc cụ và những thứ xa xỉ. sao nghe đồn nhà bạn giầu lắm mà vẫn bị papa kỳ thị hả em

Bình luận

phim đấy là phim dở nhất của Yuto ss ạ =)) em xem vì 4 thằng đấy là chính :)) ôi Ryo thì, ai mà cưỡng đc sức hấp dẫn từ cái bánh bao đấy chứ :">  Đăng lúc 4-9-2011 08:42 PM
ôi mất cả buổi chiều đó em, nhưng để được mặc quần chắc phải cày mấy tháng em ạ :)) lúc đó hết phim thì không hiểu mình chơi với ai ;_;  Đăng lúc 4-9-2011 08:23 PM
ôi ss đã bay vào tận đây sao *ôm hôn thắm thiết* mà đã Amber rồi sao =)))))))))))) ss đi spam ở đâu vậy=)))))  Đăng lúc 4-9-2011 08:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 4-9-2011 20:33:10 | Xem tất
foreverlove gửi lúc 2011-9-4 19:22
)))))))))))))))

xem Yuto nói mà buồn cười quá XD, rất chi là dễ thương )) trong đ ...

em cũng đang nghĩ hết Ikemen thì đến bao h mới đc xem tiếp phim của mấy thằng JUMP, cả mấy anh Kisumai nữa ạ ;__;
nhưng ss chuẩn bị hóng tiếp kịch rồi còn j há há há
ss chịu khó cập nhật cho em hóng anh Uchi với :'>

*chỉ lên trên* vâng Yuto nhà em trộm vía cao ráo sáng sủa, tài năng mỗi thứ có 1 tí, nhà lại giàu, mỗi tội bị tưng tửng nên bị papa cắt suất em cảm giác nó vô tư, an phận và thiếu sự cạnh tranh ấy, mà những đứa như thế trong nhóm thường thiệt thòi

em biết type của ss là sexy man rợ, à quên hoang dại như bạn Taipi cơ ;P nhưng khi nào ss muốn đổi gió thì vào đây ngắm mấy đứa trẻ con bị khùng cho thoải mái đầu óc nhé

Bình luận

@ss Ma : nghĩ sao nói Yuuto tưng tửng :|...........................nó bị bệnh tự kỉ thôi =))  Đăng lúc 5-9-2011 12:53 AM
gọi ai đấy????????????????? *dỗi*  Đăng lúc 4-9-2011 09:30 PM
@Két: nó khùng mà, nói vậy t cũng đau lòng lắm chứ LOL post ảnh dìm hàng nó hơm ;;)  Đăng lúc 4-9-2011 09:09 PM
@Ma (NH..) bảo ai tưng tửng??? hặn à nha, t giành Tồ về nha t, ko share nửa đâu à  Đăng lúc 4-9-2011 09:00 PM
vì cái vai của Ryo trong đó nó hơi bị hài =)))))))))))  Đăng lúc 4-9-2011 08:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 4-9-2011 20:34:46 | Xem tất
Yuto với máy ảnh

cho bợn Keito đệp zai ké phát ;P

Yuto nó bẩu là riêng về camera và drum thì nó tự tin ko thua kém ai, ghê ko =.=
drum thì ai cũng biết nó giỏi rồi còn máy ảnh thì mình nghĩ là để phục vụ thú vui tự sướng siêu hạng của bè lũ nhà JUMP bọn này mà ko bị papa kiềm chế, quản lý photo chặt chẽ thì chắc sẽ có ko ít fan gơ mất máu vì... độ bệnh của chúng nó

cre: máy nhà ;____; save về lia lịa bao lâu nay giờ ai mà nhớ lụm ở đâu cơ chứ  =.= thôi thì cái nào mình cũng resize và cắt sửa 1 ít rồi reup để gọi là tôn trọng original rồi ;____;

minh họa ảnh tự sướng :'>

Niban Hikka của mình mới là thằng khùng nhất chứ ko phải ichiban Yuto đâu àh mình toàn thích thằng khùng LOL

tự sướng như này thì oki nè, nhưng mà hơi bị hiếm

cre: máy nhà again + mấy tấm do hội fan gơ gởi cho :'>

Bình luận

@Yuu: làm tới đi em =))  Đăng lúc 5-9-2011 12:22 PM
em đặt vé hàng dìm thằng Tồ :">  Đăng lúc 4-9-2011 11:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 4-9-2011 21:39:24 | Xem tất
Vừa đọc Summary report mà cười đau cả ruột ))))))))))

yuto interviewed someone on the second floor, and omg, when he did, that row screamed so loud, which surprised everyone. he didnt ask any question, but instead picked out this girl and her uchiwa. her uchiwa said, "Pe shite kudasai" (please do the tongue pointing action, this is one action that is known to the jappes) and yuto was like, "who do you want to do this?" and she replied, "anyone". So yabu was like, "yuto do it!" and he did, OMG SO CUTE and everyone kyaaa, and yuto was like, "is this something people should kyaa about?!?!?!"

Daichan interviewd a girl that liked him, he asked her what she like about him and she said everything, and he said arigatou! and yabu was commenting that daichan picked that girl on purpose so he could show off and act cool XD

chả hiểu cái "tongue pointing action" là gì '____' nhưng có vẻ thú vị LOL tưởng tượng ra cái mặt ngơ ngác của Tiểu Tường đã thấy muốn cười rồi )) mình đã bị đin ( ;____

Then ended up with Bouken ride and 100% yuuki where the jrs were half named. They threw out balls, yamada threw his towards us, and omg because my whole balcony were yamada fans, everyone fought over it. yabu at the VERY end, threw his towards the 3rd floor, but the person didn't catch it and it fell to the first floor's balcony, LOL!

LOLLLLL nghĩ đến cảnh cả đám fan gơ cấu xé lẫn nhau để tranh giành 1 quả bóng mà rùng cả mình ~__~

yabu flew right infront, RIGHT INFRONT, so close that when he sat down on that blue clothe thingy i could see his butt so clearly that i might even know the x and y values of the curve of his butt

siêu bựa )))))))))))))))))))

OH OH, HERE'S THE MOST IMPORTANT THING I DISCOVERD TODAY.
you know in OVER? inoo was at my side, and i was wondering if he's dancing properly, because he was standing very far away from the next member. then i realized something, that spot was ryuu's! D: i guess he's coming back? or they won't even leave the space for him! so i guess im excited, and im glad inoo even properly dance further away so there's  gap for ryuu (:

AAAAAAAAAAAAAAAHHHHHHHHHHHHHH ~~~~~~~ Inoo-chan's so sweeeeeettttt :'( :'( :'( :'(      

Mình sẽ tập yêu Inoo-chan từ đây :'(

Bình luận

chà đạp khi nào, t chỉ nói sự thật thôi mà =))))))))))))))) *dìm Nô để 1 mình t ship, khỏi tranh giành*  Đăng lúc 6-9-2011 12:37 AM
LOL sao cứ lúc t nghĩ tốt cho nó bà lại chà đạp lên thế =))  Đăng lúc 5-9-2011 10:58 PM
@Ma: có khi ko phải Nô cố tình mà do nó bị bơ wa' nên chạy tách ra khỏi đám đông pà ạ =)))))))))))))) ôi pé Bơ LOL  Đăng lúc 5-9-2011 09:57 PM
@natsu: uh Inoo hay lẳng lặng làm những trò rất hay ho :x chắc sinh viên đại học phải khác chứ=))  Đăng lúc 5-9-2011 12:22 PM
Inoo tuyệt vời quá ...làm mình nhớ đến cái message :x:x  Đăng lúc 5-9-2011 08:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2011 22:11:07 | Xem tất
Minnaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!

Đã có Jumparty rồi, tớ vừa mới luyện xong, tình hình là đang rất bấn loạn LOL

Bình luận

@kk1582 có yahoo hay gì đó thì pm mình nhé, ko send link trong này đc ^^  Đăng lúc 9-9-2011 01:58 AM
cho mình xin link xem JUMP Party với ạh  Đăng lúc 8-9-2011 11:05 AM
@Ma: lên fây đi p, t quăng wa cho ^^  Đăng lúc 5-9-2011 11:12 PM
ở đâu? ở đâu????? *gào khóc*  Đăng lúc 5-9-2011 10:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2011 17:07:22 | Xem tất

cre: baidu ,tumblr

Khổ con người này ,thật dễ bị bỏ rơi =))

Bình luận

hà hà cái hình đầu tiên =)) hồi đó Nô nó bị YabuHikka lột quần, còn Tồ thì bị Taiyo lột tóc giả và tụt quần LOL  Đăng lúc 8-9-2011 10:22 AM
@Kat : còn thuốc chữa cũng chả ai chữa nó :))  Đăng lúc 6-9-2011 09:07 PM
nó hết thuốc chữa rồi Yuu ơi =))  Đăng lúc 6-9-2011 05:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 8-9-2011 09:08:19 | Xem tất
Yuto hồi bé đi đâu cũng đeo lủng liểng cái điện thoại trên cổ ;P chắc để khỏi đánh rơi với cả nghe cho dễ ;P mà cái đt nào cũng gắn 1 chùm các thứ leng keng như mấy bà Harajuku xì tin í làm mình lại nhớ đến bà Becky trong cartoon KAT-TUN

yêu quá àh {:3_46:}

Bình luận

@Ma: Treo trên cổ là sợ bị đánh rơi ,nghe cho dễ ,cái wan trọng là dùng để .............. khoe =))  Đăng lúc 8-9-2011 01:32 PM
ứ cái mặt chibi đáng yêu chịu ko nổi *nựng nựng*  Đăng lúc 8-9-2011 10:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 8-9-2011 09:31:35 | Xem tất
Trống nè {:2_37:}

(còn một lố nữa mà ko nhớ để đâu T_____________T)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách