Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nonelse
Thu gọn cột thông tin

[M-Zone] We Got Married - SunHee Couple - Vietsub Ep19 SD + HD complete

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-1-2013 13:02:32 | Xem tất
ep4 là ep lần đầu tiên thấy hee hâm ăn uống, ui chao nhớ lại lúc đó đúng là shock thật, haha, chưa bao h thấy idol nào ăn uống vô tư như thế, còn là trc mặt con gái nữa chứ, bó tay với lão lun. từ giờ đến khi WGM kết thúc, ko bít có đc thấy lão sửa đổi thói wen ăn uống ko đây, chứ có mỗi cái chiện ăn uống lịch sự mà bao nhiu ep rùi sun cứ phải nói tới nói lui, thay đổi quá trời biện pháp mà lão vẫn chứng nào tật nấy, đúng là sun cũng kiên nhẫn thật ấy chứ, hehe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-2-2013 11:24:29 | Xem tất
Couple này cũng chìm xuồng như Joonseo rồi à T.T
Mọi người ai thích xem online thì xem link này nhé
http://watchkshownow.blogspot.co ... -%20SunHee%20Couple
^^....Mỗi tội sub Eng :p

Bình luận

Dự là cuối tuần sẽ có ep mới, bạn chờ nhé! :)  Đăng lúc 1-2-2013 01:06 PM
Vừa rồi có vụ lùm xùm, ngay đúng mấy ep làm chung 3 cp, thread cũng im ắng ko ai comt, nói thật mình hơi nản :( nhưng từ mai mình sẽ chăm chỉ trở lại :)  Đăng lúc 1-2-2013 01:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-2-2013 23:30:00 | Xem tất
sao topic này im ắng quá. m bít là ST sẽ nản mà, m vô com thui mà ko ai com lại m còn nản, huống gì ST bỏ công sức ra làm sub, vậy mà chả ai com gì trong topic thì cũng buồn. mình dạo nì toàn com trên fanpage của SunHee couple với trên soompi, dạo nì trên soompi cũng im ắng hẳn, ko xôm tụ như hồi xưa nữa, nên cũng hơi chán.

đc cái couple nì thg hay có tin mới, có fan HQ còn chia sẻ nhìu tin động trời nên mình về post lên fanpage of SunHee thấy cũng vui, dù rằng ít ng com, ít ng like, nhưng ko sao, quan trọng là quá trình đọc tin, dịch tin thì mình cũng bít thêm tin mới rùi, trc tiên là bản thân mình vui cái đã, rùi sau đó chia sẻ tin với fans khác, họ đáp lại or ko cũng ko sao. hehe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 5-2-2013 08:17:03 | Xem tất
xtwins gửi lúc 4-2-2013 23:30
sao topic này im ắng quá. m bít là ST sẽ nản mà, m vô com thui mà ko ai com lại m còn n ...

WGM mùa này gặp hạn nặng ^^
Nói chung không còn được ưa thích như những mùa trước nữa.
Những cp khác mình không quan tâm, mình làm SH vì mình yêu thích cp này thôi :)
Ít người ủng hộ đương nhiên cũng buồn 1 tẹo, kể ra có người vào bình luận góp ý xôm tụ thì vẫn có động lực hơn :)
Mình biết cũng có người xem đó, nhưng ngại comt ^^ lúc trước mình xem show cũng vậy, cũng xem ké với SR không vì chả biết comt gì. Lại không thể hide link bắt rep, mình không khoái trò này ^^
Ra Tết mình sẽ đi lụm lặt news về post cho xôm vậy :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-2-2013 09:45:13 | Xem tất
nonelse gửi lúc 5-2-2013 08:17
WGM mùa này gặp hạn nặng ^^
Nói chung không còn được ưa thích như những mùa trướ ...

mùa này đầu tiên vô là m thấy fans SunHee với fans JoonSeo = mặt ko = lòng r á, tất cả cũng là do cái concept 3 nhà hay tụ tập đi chơi chung, mbc tạo nên war giữa Kwanghee với Yoen Seo, thành ra fans 2 bên bắt đầu coi ep couple kia để chỉ trích, bắt lỗi, mệt ghê. bây giờ mới thấy khuyết điểm of concept mới này, ban đầu ai cũng thích, vì tưởng nó sẽ funny, ai dè đâu funny thì ít, mà chiến tranh dìm hàng nhau thì nhìu, ko thích coi couple mà fans cứ buộc phải coi, nên là bực càng thêm bực.

tiếp theo lại đến tai nạn of Secret, vừa khỏi bệnh thì đầu năm đầu tháng đến scandal of OYS, trời ạ, nhưng trong chiện nì mình ko trách MBC, vì họ cũng đã cố gắng lắm rùi, họ đã cho JoonSeo cơ hội tiếp tục, chỉ vì những yếu tố khác mà họ buộc lòng phải cancel couple này. giờ thì còn có 2 couple thui, chưa add thêm couple vào cho đủ 3, mà MBC lại xây dựng thêm phiên bản WGM quốc tế, bây giờ gánh nặng rating đè nặng lên vai SunHee. cặp KangYoon phải funny hơn, đặc biệt là Julien, mình thấy anh ấy funny, nhưng chắc do khác văn hóa, lại ko wen nên anh ấy còn giữ hình tượng quá, trong khi ss Se Ah mấy tập gần đây quậy tưng bừng, rất vui, còn Julien oppa thì cần phải funny hơn nữa.

như vậy WGM ss4 gặp 2 cái hạn rùi đó, 1 cái thuộc về Sunhwa of couple SunHee, 1 cái thuộc về OYS of couple JoonSeo, hi vọng tgian tới mọi chiện sẽ thuận buồm xuôi gió.

bây giờ mình lo là rating sẽ giảm, vì chỉ còn 2 couple thui, mbc đặt nặng rating lém, if giảm họ có thể hủy lun WGM mùa này ấy chứ, or là cho kết thúc sớm hơn thg lệ. nhưng m có 1 chút hi vọng, là vì ko phải dễ để cast những ng đặc biệt funny và có thể giũ bỏ hình tượng idol of mình như là Kwanghee và Sunhwa hiện giờ, nên m nghĩ chỉ cần cặp KangYoon funny hơn là ổn rùi. hi vọng vậy.

Bình luận

Hi vọng từ giờ mọi chiện sẽ suôn sẻ ^^  Đăng lúc 5-2-2013 07:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-2-2013 15:49:01 | Xem tất
xtwins gửi lúc 5-2-2013 09:45
mùa này đầu tiên vô là m thấy fans SunHee với fans JoonSeo = mặt ko = lòng r á, tất c ...

uhm nói chung chuyện hủy lun wgm mùa này
là chuyện k xảy ra đâu
thứ 1 MBC đã bỏ ra khối tiền cho mùa này gồi
thứ 2 cp Sunhee đang là cp lấy lại
thời hoàng kim của wgm mà
rating lên đc 7% đã là kỳ tích với wgm
trong những năm gần đây gồi
nên tuyệt nhiên sẽ k có chuyện kết thúc sớm đâu
ngoại trừ Sunhee bận lịch trình
ah mà cái vụ bạn nói fans Hàn
nói mấy cái tin động trời về Sunhee
là tin giề ấy nhể
tò mò
=))))))))))))))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2013 21:10:58 | Xem tất
Ep 19 complete! Download thôi
Hóng cặp này nhất, xem mà cười ko ngậm miệng lại được
Thannk's ST nhìu lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 21:49:06 | Xem tất
Thích couple SunHee nhất, tình cảm vừa tự nhiên vừa chân thành, mặc dù Hee nhiều khi cũng hơi lố, nhưng ít ra anh cũng sống thật với tính cách của anh. Cái kiểu vừa con nít lại vừa người lớn như thế mới iu làm sao. Nói chung là iu cả Sun và Hee, hehehe
Xem WGM xong bay qua tìm hiểu 2 nhóm nhạc của 2 anh chị liền^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 12:03:49 | Xem tất
Cả nhà cho mình hỏi là subteam có tiếp tục làm sub cho couple này nữa không ah. Vì mình thích cặp này quá rùi . Xem cô vợ tấn công chồng mà làm mình nhìu lúc cười đau ruột lun. Nhìu lúc không hiểu ngoài đời Sun Hwa có mạnh bạo như thế không nhỉ

Bình luận

Mình đang thiếu nhân lực :( với cả có vẻ show ko được ưa thích lắm, nên mình ngại nhờ người làm giúp :(  Đăng lúc 9-3-2013 07:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 18:10:30 | Xem tất
cặp đôi sunhee này tếu thật
2 người lúc nào cũng cười đùa vui vẻ
thank subteam nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách